Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tuyệt vời, hôm đấy mình đến nấu bún cá vớiiiiiiiiiiiii :x :*

mình cũng thích ăn bún cá :-s mần răng? :(

mình cũng thích chơi cá ngựa :-s mần răng? :(

mà ý, /:), kụ chơi cá ngựa không có cháu thì làm sao ăn được 90 nghìn >:)

bún cá hay bún thang ??? vì mình ghét rán cá lắm :-D

Lớp mình hôm tới có tất cả bao nhiêu người để tớ mua đồ ăn ??? :X

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chỉ vào để chúc mừng SN con gái Bảo Thư của mình thôi vì hôm qua mình đi về một miền quê xa xôi hẻo lánh :x con ơi, chúc mừng sinh nhật! :x

bổ sung: bài hát trên thật hợp với mình :-< vì cả con Người-tắm-chung và con-vợ mình đã hú hí và chụp ảnh thế này ở Đức đấy các bạn ạ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chỉ vào để chúc mừng SN con gái Bảo Thư của mình thôi vì hôm qua mình đi về một miền quê xa xôi hẻo lánh :x con ơi, chúc mừng sinh nhật! :x

bổ sung: bài hát trên thật hợp với mình :-< vì cả con Người-tắm-chung và con-vợ mình đã hú hí và chụp ảnh thế này ở Đức đấy các bạn ạ :(

chuẩn ko cần chỉnh nuôn ý =))

sao lại vui ve mở tiệc trên nỗi đau khổ của người khác thế này 8-|
để chia sẻ cảm xúc, xin nghe bài hát này :((
http://www.youtube.com/watch?v=4FbJmNaW8Xo&NR=1
Nghe cả bài đến câu cuối mới hiểu key point =))

Thế túm lại là thế lào, là chị Toanh có đi được ko ợ :-w

Mà này lớp mình ơi, thế là tổng kết là có bao nhiêu đứa đi được nhỉ. Mình up to now thì nhận được những conFirmation sau:
1. Diệu
2. Trần Dương
3. Bảo Thư
4. AD
5. HD
6. VH
7. HH + Dũng (2 đứa này 1 suất thôi >:)
8. HP

Những bạn sau thì có ko?
9. Zz
10. Trang
11. Toanh
11. Minh?

@ Chíp hôi: Đấy, sơ bộ là cứ khoảng 15 người Chíp hôi ạ. Ấy ơi, bún gì cũng được, cứ tiện cho ấy là ok. Bọn tớ chuẩn bị đồ uống nhé, Coca, Fanta, okie ;)

Ấy ơi, cả sáng hôm đó tớ rỗi, mấy giờ tớ đến với ấy thì tiện :x iu ấy lắm, cả Nghé nữa :x

@ cả lớp: ai ko nấu nướng thì rửa bát nhá >:)

lớp mình ăn chơi thích nhỉ :"> chụp ảnh nhiều nhiều vào đấy nhớ ;;) lâu lắm rồi chả có cái ảnh nào của cả lớp cả :( nhớ các bạn quá huhu

Cảm ơn bố!!!! :x :* >:-D<, sn con hẳn đã vui hơn nếu có bố ở đây =(( nhớ bố lắm í :((

Ảnh vh xinh ngon :)) :x

Lớp mình định tụ tập vào t7 ah :(( Hôm đó nhà tớ cúng ông Táo rồi. Haizzzz

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hhìn nhận đc phản hồi của mọi người, lớp 1 số bạn (Zz, TD, H, HP, MM, T) có việc ko thể hoãn được. Thế nên cả lớp thông cảm để bọn mình hoãn sang ra Tết nhé? Theo thông lệ, mùng 4 Tết đi Trần Dương, Diệu vẫn ở nhà nhỉ chỉ có tiếc là Bảo Thư đi mất rồi thôi

Sao ở đâu ra cái kiểu câu cú lủng củng thế kia [-( lắm hoãn thế, mà lớp 1 số bạn chứ ko phải các bạn à B-) Mùng 4 Tết đi Trần Dương là đi đâu? /:) Mang tiếng sinh viên Đại Học Ngoại Thương!

Ở trên vừa thấy confirm cần phiếc rồi còn giề B-) Mà nói chung hoãn làm giề, cứ được ai thì ăn chơi cái đã, thích ra Tết lại đàn đúm tiếp B-) Chờ đủ cả lớp có mà già mọc rễ ra. [-x

Đứa nào ăn được bún cá, bún thang nhà HH thì cứ đến ăn. :-B Đứa nào ko ăn được ở đấy thì hôm sau ra Hòe Nhai, Hàn Thuyên, tùy. :-B Thế thôi gớm chết lắm nữa l-)

Khổ thân em gái tôi, hỏi mà không ai định đoạt số phận cho kìa!
@ Bố: bố nói rất phải, con thấy hoãn nên cũng ức chế vãi cả ra, và đã tự sướng bằng cách sáng ăn 1 bát bún, tối ăn 1 bát bún rùi ^^

MỘT BÀI THƠ DÀI
<đề từ>Mỗi dịp Tết đến xuân sang
Lòng người phơi phới rộn ràng vui tươi
Bác Hồ xưa cũng một thời
Giao Thừa thơ phú đọc chơi một bài
Năm nay cháu ở nước ngoài
Cũng theo gương bác mà mài ra thơ​
Đôi lời gửi đến phương xa
Bài thơ tôi viết nó ra thế này

Đây là một bài thơ đầy tính nghệ thuật với đề từ dài hơn nhiều so với nội dung chính. :-B Minh đã có nhiều công phu, mong lớp mình vui vẻ hưởng ứng. :"> Chúc lớp mình năm mới khỏe, trẻ, đẹp, may, sướng!

Chỉnh sửa lần cuối:
MỘT BÀI THƠ DÀI
<đề từ>Mỗi dịp Tết đến xuân sang
Lòng người phơi phới rộn ràng vui tươi
Bác Hồ xưa cũng một thời
Giao Thừa thơ phú đọc chơi một bài
Năm nay cháu ở nước ngoài
Cũng theo gương bác mà mài ra thơ​
Đôi lời gửi đến phương xa
Bài thơ tôi viết nó ra thế này

Đây là một bài thơ đầy tính nghệ thuật với đề từ dài hơn nhiều so với nội dung chính. :-B Minh đã có nhiều công phu, mong lớp mình vui vẻ hưởng ứng. :"> Chúc lớp mình năm mới khỏe, trẻ, đẹp, may, sướng!

Sướng tức là sao :-B :D phí thế, chả làm bài này sớm, mang đến nhà thầy Trực :)) đến tội mình hôm đấy cứ phải ăn hết thứ này đến thứ khác để trừ í :-s

Back
Bên trên