Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

14/9 mình chịu rồi *haizzzzzz*, mình phải làm "Vầng trăng khóc" mà

Tối mới có trăng chứ sáng làm gì có ông trăng nào mà khóc với chả cười? :-? B-)

Mình nhất trí! B-)

Zz thân yêu ơi :x Tao chính là 1st HAO của mày nè :x Iu iu...

Chúc mừng sinh nhật mày nhé! :x

Chào cả nhà.Mấy năm rồi mới lại lọ mọ vào đấy.Thấy nhớ các bạn quá đi mất >:D<

Tình yêu của mình >:-D< Chả biết chúc j nữa vì yêu quá cái j cũng muốn chúc :"> Tình yêu sinh nhật vui nhé :* :x

Hehe, chúc mừng sinh nhật Zz nhé :x hí hí, cũng là sinh nhật mẹ tớ luôn đấy :x

Zz thân yêu ơi :X Chúc mừng sn mày, dù đã muộn tận hơn 1 ngày (do những lí do khó cưỡng vô cùng :">)
Tao chính là last HAO của mày nè :X Iu iu... :x nên là cho tao cái đánh giá bài tốt đi giống thằng Vũ đi :">

Tởm quá! Quá tởm! B-)

Thôi mình đi gặp cái con tởm đấy đây! :-h

Chính ra mình thấy cái icon :-h rất là sờ soạng nhé :-s

Cả nhà ơi, mình đang định làm cái danh sách lớp này, để mọi người cập nhật tình hình của nhau. Sau này đi đâu xa xôi còn biết chỗ mà liên lạc. Ví dụ như sắp tới cái Chíp hôi nó có mời đám cưới í ;)) Chíp hôi nhì :D

Tớ đang để dạng googlespreadsheet, mọi người vào bổ sung thông tin của mình, đồng thời nếu biết của ai khác thì cũng thêm vào.

Tình hình là tớ ko biết hết email của mọi người nên tạm thời đành thế vậy. Khi có được email hết của moị người rồi, mình sẽ lock nó lại trong group thôi.

Đây là link: http://spreadsheets.google.com/pub?key=pCvFR_IPEnOo-sGhvWibEfw

Để điền thông tin: click vào "chỉnh sửa trang này" ở góc cuối cùng bên phải nhé.

Rất mong được sự ủng hộ của cả nhà, để chúng ta tìm nhau cho dễ nhé ;)

@ Đức, Vũ, Kiên, Toàn, QAnh, MMy, MBon: các bạn nam high-tech có giải pháp gì hay hơn thì đề xuất cho tớ mới nhé ;)
@ cả lớp: tớ ko có hết Y!M list của lớp mình, như: Ngọc Anh, Xuân Phương, Linh (chị béo), Quốc Anh, Anh Thư (đi du học lớp 10 í)..., lớp mình có thì gửi cho những bạn này hộ tớ nhé
@ Zz: Zz ơi, chả hiểu sao tớ lại không thấy tên ấy trong list Y!M của tớ, có gì ấy add lại tớ nhé: vuhoangduong0711

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi du học lớp 10 là Kim Thư chứ b-) Chị Dương quên tên đồng bọn shế nà hem được b-)

Link của chị hem hoạt động, click vào nóa kêu hem cóa spreadsheet đấy :-s

HD: list tớ có nick HD rồi ko add lại được nữa, HD add lại tớ nha: september_zzang

èo, bạn HD thật là đáng yêu :x
hí hí, mình thích cái này đấy :x
có thế chứ :x

Back
Bên trên