Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tình hình là cả tuần này mình bị chèn ép rồi nên sẽ ko có time sắp xếp vụ này. Bố có thể giúp con ko? Đi vào ngày chủ nhật?

giật cả mình thấy mình khoe là mình đang dùng vaio hồng :)) thì ra là Vũ b-)

chủ nhật thì thế nào nhể? mấy lị là hôm đấy N.Minh, Đức cũng đều không đi được. Nên hay là chúng ta đợi BN về rồi đi cả thể? Còn Chủ Nhật gặp nhau tí và đi tới nhà cô cho Vũ nó thắp hương có được không? :-?

Ok, nếu ông và Ng.Minh ko đi được thì mình đợi BN về luôn.
Chủ nhật này cứ tụ tập đi, đến nhà cô thôi! Bố làm cái hẹn đi bố!

CN có thể bố bận :-B Đã có lời mời mà chưa muốn đi. :-s Mà thật ra ko đi ko được. Nên cũng không biết thế nào. :-ss

Hay lớp mình đi chào các thầy cô vào buổi chiều, và đi ăn tối. :-B Chào là dành cho đứa mới về và đứa sắp đi, còn những đứa ở nhà sẵn thì chào cho vui. ;;) Còn ăn tối thì là ăn vào buổi tối với nhau ở một quán hàng và tào lao làm cho người ta không buôn bán gì được ;;) Mọi người thấy sao? ;;)

Hơi bị được của nó >:):smoking:

Con đồng ý cả 2 tay 2 chân luôn. Cả nhà thấy sao? Lên lịch đê!
Chiều chủ nhật, ở Ams, 5.00 chăng? Có vẻ sẽ là cả 1 sự tào lao giống mấy tuần trước!

Uh đi trong HN chắc là ok thôi. Tớ cũng muốn qua nhà cô trước khi đi. Thế thì chiều CN này gặp nhau nhé ;) :x

Bố: bố ơi con có quà gì từ Nhật gửi về k thế ;;) bố về nhà k online à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết rồi mình lại có một cái hẹn với thằng Minh Mỹ tối Chủ nhật lúc 8h :( hay là mình tìm cách khác hả Minh :"> hoặc là tao sẽ qua muộn :">

Hoặc là lớp mình đi từ trưa đi, khoảng 11h đi ăn trưa với thăm thầy cô... :">

Nhắn con Dương: tao nên làm gì với Hàng đây? :-?

Nhắn Ng Minh: không, không có hàng cho con con ạ, rất tiếc :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Minh Mỹ thì ko phải lớp mình hay sao??? Bảo nó đi đi xong rùi bố và nó đi đâu thì đi.
Không đi buổi trưa được đâu, trời rất nắng, và các thầy cô cũng phải nghỉ.

Tóm lại: 5.00 chiều Chủ nhật tuần này ở Ams
Ai đi thì confirm, mà đã confirm thì cố gắng đến.
Chắc là phải được ít nhất 5 người thì chúng ta mới đú chứ hả?

Xúc động quá, cả lớp đợi tớ về àh?...:x Nhưng tình hình là 2.9 tớ sẽ về quê luôn, chắc khoảng 1 tuần mới ra... Lúc ấy đã có ai đi chưa?

Thực ra là tớ rất rất rất muốn đi với lớp mình ý :( nhưng mà ngày CN này của tớ hoàn toàn phụ thuộc vào gia đình mất rồi :( Thế nên tớ chẳng dám confirm huhu :((

Trùi ui, dạo này lớp mình lên báo chết mất thôi! D ơi: cái ảnh đấy có phải chụp ở Frankfurt ko? :x

alo lớp mình ơi, 2-9 mọi người có ai bận không?

Tân gia phát :X

@ Ngọc: đúng, chính xác luôn í Ngọc ạ :D hehe, sâu hàng sâu họ thế chứ lị :D Ai chụp mờ đẹp thế chứ lị :x

@ all: tân gia nhà Chíp hôi đi chứ còn j:x

Lịch nhớ:

Thời gian: 6h tối 31/08 được không cả nhà?
Địa điểm tập trung: nhà Chíp hôi luôn >:)

Bạn Chíp Hôi lên lịch cụ tỉ chứ :D Bạn HD hớn quá nhớ ;))

Đi tân gia có yêu cầu trang phục, đầu tóc gì gì không đấy ;;)

Back
Bên trên