Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ô thế ngoài bố mình ra ko ai có ý kiến gì à?
Mình đang định hum đó sẽ làm 1 tour Bắc Ninh và ăn chim quay. Còn Hát Dê suggest tiện thể đi Đồ Sơn luôn. Nhưng nếu Đồ Sơn chắc phải 2 ngày, cả nhà thấy sao?

Đi đâu thì đi, nhưng mà ít người vào cho ý kiến thế này thì đi làm sao???

@ Hằng: định đi thứ 7, mày đi được chớ?
@HD & Giang: theo chủ nghĩa ko liên quan ý mà, tại ở Bắc Ninh thấy bảo có đặc sản chim quay.
Mà thăm cô thì sao lại ko được ăn chim quay???

Ơ kìa mọi ng đi hết đi chứ, ko đi là làm sao :-w Với cả ít ra cũng vào cho ý kiến cho khỏi phụ lòng Dương hâm chứ, Dương nhỉ :*

Tình hình là báo online chả ma nào vào comment bao giờ đâu :)) Cứ gọi điện hỏi từng đứa thôi :>

@Thư: cảm ơn em thân yêu của anh.
Mà tình hình là bạn HD bạn ý bận nên bạn ý bảo mình lo vụ này, và mình lo vụ này là vì các bạn cứ đòi đi. Mà sao các bạn lại có vẻ thờ ơ thế nhỉ???
Các bạn thật sự làm trái tim mình băng giá rồi đấy!

Bạn này đâu có thờ ơ đâu :-? Ý kiến đã nêu ở trên rồi mà B-) Thôi, cứ gọi điện cho từng đứa hỏi đi! :"> Cố gắng lên, ai bảo HD đi với địch bỏ rơi anh em cơ! l-) ờ cơ... :-"

Hừ, đáng tiếc là tớ lại ko thuộc vào cộng đồng dân cư đông đúc ở nhà ta vào cuối tháng 8 rồi... 1.9 mới hạ cánh ở Nội Bài cơ... Vì thế comment chúc mọi người chim quay vui vẻ và đi thăm cô nhớ cho tớ gửi lời hỏi thăm cô, thế nhở!

@AD: sozi mày vì bi h tao mới comment! Tại nghĩ comment của tao thì cũng... hihi, nhưng h thì tao cũng comment rồi đấy, mày có vui ko?:x

@Toanh: hí hí, chúc mừng Toanh lên báo nhé. Trong ảnh trông ra dáng MC lắm...:x

@Uhm, cái vụ lên cấp 3 "các bạn trong lớp toàn nói chuyện bằng tiếng Anh" là thế nào ý nhỉ?:D

Bạn này đâu có thờ ơ đâu :-? Ý kiến đã nêu ở trên rồi mà B-) Thôi, cứ gọi điện cho từng đứa hỏi đi! :"> Cố gắng lên, ai bảo HD đi với địch bỏ rơi anh em cơ! l-) ờ cơ... :-"

Địch là địch lào b-) K phải địch, bà buồn cháu lắm í, chả quan tâm j đến bà cả =; buồn thực sự í, "rằm trong tim" :(|)

HD thật là quá kinh đấy :)) lại còn rằm trong tim nữa mới hãi chứ :))

Tình hình là Vũ về rồi Vũ sẽ lo cùng Ánh, phỏng ạ ;;) Và Vũ sẽ chịu trách nhiệm gọi điện cho các bạn mà ;;) Bí thư 1 thời chứ đùa à b-)

thời đếch gì chứ! :( Hiện giờ đang ngồi trong nhà chờ của sân bay Tân Sơn Nhất mong ngóng về HN đây B-)

đùa chứ, mình phải nói thật là mình rất sợ các thể loại dịch vụ và hải quan của sân bay Việt Nam :(( Đặc biệt khi mình đang cầm đến 2 cái laptop, một trong số đó là đồ xách tay Hoa Kỳ, và mình đã bị đè ra làm tiền. :-s Nhưng với phong cách bắt chước Puss trong Shrek mà người ta đã không moi được xu nào của mình, và mình đi làm thủ tục transit khi bụng vẫn chửi thầm! l-)

Thế nên, đừng hy vọng mình sẽ gọi điện cho ai, nhé! B-) Mình tranh thủ chào luôn là mình đã về đến nhà! :)>-

Nhắn con Dương: mày ơi, Trọng Anh không ra lấy được nên tao đem hàng về HN. B-) Xử lý thế nào bây giờ? :-?

Tình hình là thằng Vũ phải đi ăn với nhà nó vào tối thứ bảy ngày 23 này. B-) Nên nếu đi thăm cô thì chỉ đi đc đến 5h chiều thôi. :-B Thế nên nếu vẫn còn muốn đi thì sắp xếp lịch nghe thử xem sao :">

Mình dùng máy vaio hồng nên tên mình là Toanh nhưng thực ra là mình tên Vũ nhé! B-)

Back
Bên trên