Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

ui zoi oi :))

31/8 hẹn ông bà lên xem nhà mất rồi bạn HD xí xớn ạ :")

thế tình hình lớp mình có muốn ăn uống đập phá không hay chỉ uống nước bàn việc đại sự :">

nếu mọi người 2-9 không được thì 1-9 cũng được

gạch đầu dòng thứ nhất :
ngày 1-9 lúc 6h tối ở nhà chíp hôi.

gạch đầu dòng thứ hai:
ngày 2-9 lúc 6h tối ở nhà chíp hôi.

địa chỉ : 55 Kim mã
đề xuất : ăn tối

bạn nào có ý kiến gì khác hem

Ối giời, thế hóa ra cái lịch kia do bạn HD nghĩ ra chứ ko phải đã bàn bạc à? Chẹp chẹp, bạn HD xem thế nào chứ ai lại thế bao giờ?
Mình có đề xuất là các bạn xem có thể kết hợp đến nhà thầy cô luôn rùi về nhà Chíp Hôi đú hay thế nào đó ko thì tiện 1 lần hẹn luôn! ^^

Hehe, tiện quá phỏng ạ ;)) Tình hình là mình cứ rình như thế, cho nó máu me ;;)

Mình vote cho cả 2 ngày, theo lịch AD đưa ra, cho nó dài. Vậy thì địa điểm hẹn ở trường nhé ;)

K ai lên vote là mai lại cho phát nữa finalize đấy. Cả nhà ơi, cho thêm phiếu đi nào \:d/

thế có ăn tối k để thân chủ còn chuẩn bị lào :-D nếu có thì ai thích ăn gì, đề xuất đi :-D
Bún gì đấy cho dễ ăn nhỉ :p

Mịa, hay hớm nhể b-) Chờ mình đi một phát là chúng nó đi chơi :))

Mà cái sự hẹn nhau này sẽ ra sao cũng chưa biết chắc

Ơ nhưng mà đi mùng 1 thì đâu có đi được ban ngày. Nếu mọi người thống nhất mùng 1 thì chỉ đến Chíp Hôi thôi, đi thăm thầy cô để hum khác. Mình cũng vote cho mùng 1!!!

thì đi đú thôi b-) đến nhà chip hôi ăn bát màu trắng và táo màu xanh vậy b-)

Hay mình cứ tranh thủ đi thăm thầy cô đi. Đi tầm chiều chiều. Khoảng 3h đến nhà cô Thoa, về nhà thầy Trực, rồi qua nhà cô Budo thắp hương, xong rồi mình qua đập phá nhà Chíp hôi B-)

Được thì, cứ 3h ở Ams nhé! B-)

Thế này nhé :)
Chiều hôm đấy tớ phải đi học nên 5h hơn sẽ về. Nên không tới nhà thầy cô đc :p
1-9 sẽ ăn bún dọc mùng với thịt với sường nhé ;)
Tớ sẽ chuẩn bị >:-D<
ai thích ăn gì thì đề xuất ý kiến đê b-)

Ôi, mai có hẳn món bún sường đấy ;))

Các cậu hãy đón xem ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người ơi, tớ vừa mới về HN hôm qua, hay HH có làm thêm 1 buổi bún sường nữa được ko ;;)

Tình hình là có bạn Vũ, bạn Nga, Bảo Ngọc về. Mà cả 3 lại đều chưa đi thăm thầy cô, bởi vậy tớ đề nghị làm thêm 1 buổi bún sường và cá ngựa 70k đê, đê =>D Lịch như sau:
- Thời gian: sáng chủ nhật tuần sau (14/09), 9h
- Tập trung tại: cổng Ams
- Nội dung:
1/ Thăm thầy cô: cô Thoa, thầy Trực, cô.
2/ Ăn uống, karaoke (lâu lắm rồi k làm quả) đại loại j đấy .... rồi cá ngựa đến khoảng chiều. Mọi người có ok k?

Vì lịch của mọi người thời gian trung thu xem chừng có vẻ bận rộn nên chúng ta cứ nhất trí về thời gian đã. Và mục tiêu đầu tiên là thăm thầy cô đã, còn khoản mục sau đó thì có thể flexible.

Cả nhà cho ý kiến phát cái nhờ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:") bắt đầu từ 9h sáng cơ ah? Nhưng từ bi h thì chưa biết được lịch của thời điểm này 1 tuần nữa rồi :")

Back
Bên trên