Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

uhm động tí đi, mình chưa nghỉ mà còn tĩnh thế này cơ mà :">

Con Dương đừng lìu tìu đê b-) Mình là mình k iu tất cả những bạn không về í, theo người khác bỏ cuộc chơi í =((

http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/Nhip-dieu-tre/2008/06/3BA03915/

Các bạn ở nhà cứ gọi là hoành tráng, lên báo liên tục thế này! B-) =D>

Đấy, phải cứ thế mà động đi chứ! Tĩnh mãi sao được! B-) Như mình cũng tuy không di nhưng gấp đôi số động đấy! :)) (chứ không phải động đậy!) l-)

Đi chơi đê, bọn kia! B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi bài báo xúc động lắm :(( nhưng mà sao ko có ảnh :(( giả dụ như cái ảnh ở ava này chẳng hạn này :*

nếu có lụt quá có thể đi chơi = thuyền, = thúng j đấy, chứ cứ chả động chả tĩnh j cả thế à? toàn những đứa fai tĩnh thì cứ động loạn cả lên :">

HD: B-(

Ờ ờ, mình cũng thuộc dạng phải tĩnh mà cứ động loạn hết cả lên đây 8->

Chán quá rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :(( Bao h mới được về nhà đây :-<

Đây, chả hiểu mình - nhân vật bị liệt vào tĩnh hay động j đây. Tình hình là các bạn cho cái lịch của mình free từ lúc nào (như AD đề xuất trước í) để còn dễ sắp xếp, nhể ;))

@ Toanh hâm: sao HD: B-( là sao, hở, b Tú Anh con mẹ Tú ;)) Mà sao k cho cái ảnh chống quân Tàu của cái Toanh lên báo nhở ;)) Hí hí, thích thú ;))

Bà thì thuộc dạng "trong động có tĩnh trong tĩnh có động!" B-) thế mới khó lường chứ! l-) Thành ra mới hay nằm trong lòng ĐỊCH mà quên anh em >:) Đúng là cái đồ "Đấm chết voi" [-(

Còn mình: hiện đang tĩnh, và sẽ cố gắng động từ 18/8 đến 27/9 :-B Được không ạ? :-?

Tự nhiên nghe địch với ta lại nhớ đến mấy câu tào lao này:

Vợ là địch, bồ là ta
Chiến sự xảy ra, về với địch
Nằm trong lòng địch, vẫn hướng về ta.

Ôi mình tào lao quá rồi :-<

=)) câu của Bảo Thư nghe hay ho nhỉ =))

Tình hình là ... mình ko biết bao h free cả :"> các bạn cứ sắp xếp :p nếu được thì mình sẽ đi thôi :D

Vợ là địch, bồ là ta
Chiến sự xảy ra, về với địch
Nằm trong lòng địch, vẫn hướng về ta.

Thư ơi, hình như câu 2 phải là "Chiến sự xảy ra, ta về với địch". Ơ, nhưng mà thế thì vô lý nhỉ :-?? Dư thế là thế lào :-??

@ Vũ: sao về muộn thế, sắp xếp sao đặng :-??

@ NM và cả nhà: sẽ sắp xếp sớm Minh ạ.

Hay là 20/07 (Chủ nhật) lớp mình hẹn nhau đi thăm cô trước đi vậ. Ai đi được confirm cái nhể ;)

Thích bình thường... :"> Giờ đấy hãy còn thi cử mà, sao mà thích đặng chứ hí hí B-)

BT: con nghe HD nói đi kìa, đấy ;)) phải người nào hiểu kỹ về địch với ta như HD cơ! l-)

Hehe em cũng định type thế rồi đấy chứ, nhưng mà "Ta về với địch" thì chẳng hóa ra là "bồ về với vợ" ah =))

Chị cũng type xong, tự thấy ngường ngượng :"> Dưng mà tuân luật bằng trắc, ta cứ thêm từ thôi :D

Thế "Love actually" khác j với "true love" :-@

À, mà lớp mình ơi, hay là lùi lại 1 tuần được k? Khoảng ngày 26/07 được k? Tớ 20 nhà có tí việc, chắc k đi được :)

Nếu thế thì 27 luôn đi, 27 cháu có mặt ở HN rồi, pleasssssssssssse :((

Back
Bên trên