Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

HD a? đây 8-|
0914568011
045110752

@ HD: bạn thấy mình có tri kỉ ko? dù chẳng còn đc gọi nghe giọng bạn hàng ngày nhưng trong đầu chắc sẽ chả bao h quên đc sdt của bạn :">

con Dương bỏ ava xuống đê b-)

các bạn ở nhà hẹn hôm nào đi chơi tí đi ;;) hôm nay tớ và chip hôi đinh rủ các bạn đi mà có bạn Minh hâm bận nên lại chả rủ đc b-)

đi uống nước thôi, không cần cao siêu jì hết b-)

HD a? đây 8-|
0914568011
045110752

@ HD: bạn thấy mình có tri kỉ ko? dù chẳng còn đc gọi nghe giọng bạn hàng ngày nhưng trong đầu chắc sẽ chả bao h quên đc sdt của bạn :">

Đùa chứ, đọc được lời cảm ơn của thằng Vũ + bài post của con Dương, xúc động kinh lên í <:p

Túm lại là thế lì, mình đưa ra 2 options (với việc đi thăm cô ở Bắc Ninh), dựa trên lịch thông báo tản mạn của các bạn ở trên:

*** Đi thăm cô:
1/ Trong tuần sau: từ 28 Jul-1 Aug (để kịp bạn Đức trước lúc bay xa)
2/ Lùi hẳn sang tuần 20 Aug - 24 Aug (để đón được bạn Giang đang chán lắm rồi + BThu+Vũ đại gia)

*** Ngoài ra với lịch đi chơi đi bời, với tình hình mưa gió thế lày + con Ánh đang đi Sóc Trăng. Phải chăng chúng ta cũng nên đợi đến tuần sau để được ăn tí quà Sóc Trăng k ;))

Thân mến rất nhiều,
HD

----------

Mờ lày, mình thấy ảnh avatar của con Dương đẹp đấy chứ, rất hợp với tình hình nóng bỏng của Hoàng Sa, Trường Sa í ;)) Mà mình đang nghĩ xem anh chụp ảnh của nó sẽ nghĩ sao khi take that type of photo nhể 8->

Muah..Hahahah..
Tớ chính thức bị điên rồi các bạn ạ. Chọn phương án 2 đi nếu ko tớ sẽ... tớ sẽ... T_T

Ơ kìa, 2 hôm nữa em có mặt ở HN rồi, em phải ở trong option 1 chứ :(( Ko phải 2, ko phải, ko phải :(( Chọn cái 1 đi :x

HD để anh em đánh nhau thế này à? option 3 đê l-)

@ Toanh: kệ tôi, ava của tôi chứ của cô à :-" đẹp mà, ko thấy đấy là 1 kireinaonanohito à? :x :)) 

@ bạn Vũ: và h thì mình đã nhớ đc số 12407068 :">

Mình đề nghị đi cả hai lần B-) Để ai đi được lần 1 thì đi, ai đi được lần 2 thì đi, tức là có người muốn đi và đi được 2 lần thì đi 2 lần :)>- Vẹn cả 2 đường nhé ;;) Đấy chính là option C! B-)

Này 12407039, :"> tao thực sự là mừng đấy :x

Bố ơi thề có cái bóng đèn là con nhớ ngày sinh nhật bố, nhưng mừ ở Sóc Trăng con ko kiếm được chỗ có mạng, thế nên con chỉ CMSN bố bằng niềm tin thôi.
Nhân ngày mai là ngày 27/7, con CHÚC MỪNG SINH NHẬT BỐ của con nhá! *** đứa nào bảo bố tao già, già mà phong độ bố nhỉ! ^^

Tình hình là mình đồng ý với bố mình, đi chơi 2 lần đê. Mình đề xuất lần 1 là ở HN, đi thăm cô Thoa, thầy Trực, cô Hạnh và ăn tối. Chúng ta có thể xuất phát khoảng 5,6 h chiều là ok rồi. Tối mai (chủ nhật chẳng hạn), cả nhà cho ý kiến!
Lần 2 là đi Bắc Ninh, cái này thì có đi cũng chỉ mất 1 buổi sáng đẹp giời nào đó, nhưng cái này thì nên để đông đủ cả nhà hơn (mà theo HD thì là vào khoảng giữa tháng 8 thì phải)

----------

Khổ thế cơ chứ, cứ nói bậy cái là nó lại ra 3 cái dấu sao, chán bỏ ***!

----------

----------

chán bỏ "3 sao" là những sao gì nhỉ :-? "mẹ" thì chỉ 2 sao thôi chứ, hả cháu :-/ :">

sang tuần đi các bạn, sau thứ 4 chẳng hạn :x đằng nào mai BT đã ở nhà đâu, đợi BT về rồi chúng mình làm 2 phát luôn ;))

dù có viết đến "b u ... i" thì cũng chỉ hiện ra *** thôi B-) Cái này thì mình chắc, vì mình đã viết nhiều rồi :"> hí hí

Con Ánh: ừ, chả cần bóng đèn để thề thì bố cũng tin con mà :x Cơ mà, đi Sóc Trăng thì cứ dưới trăng mà thề, sao phải bật đèn lên tốn điện ;)) Phải bảo vệ môi trường chứ :smoking: (dù môi đoản thì mình cũng chả quan tâm chứ đừng nói đến môi trường l-))

Còn vụ kia thì cứ đi đi thôi, mấy cả cái chính là phải chụp ảnh >:) không thì mình chẳng thấy ảnh đâu để xem /:) chả biết tình hình các bạn nó ra làm sao :-/

o` đúng đấy,, chụp ảnh đê >:), biết là ko xinh ko đẹp như xưa nữa đâu :-", nhg mà mang tính tinh thần là chính chứ , chụp đê >:) như hè năm ngoái mình vẫn vào Wc của Hot mà tự sướng, đứng trước nhà thờ lớn mà dàn hàng...về Ams nữa chứ...và đi pub và kế hoạc chợ hoa đêm và sau đó là cả tập thể dục ở chợ hoa để đi ăn phở :"> nhớ thế :((

@ Kị: nó là từ mẹ cho thêm chứ i ở giữa kị ạ, cũng không bậy lắm đâu!
Thế tóm lại là cả nhà định sao đây? Tuần sau đi, quyết 1 buổi đi nào, từ 5.00 đến 10.00 tối.

uh thì giữa hoặc cuối tuần sau đi b-)

tớ tự đăng kí cho tớ, chip hôi và Nguyệt Minh nhá :">

các bạn khác thì lên confirm đê b-)

thì ra là mẹ mà thêm i cũng bị *** à :"> công nhận là không bậy cháu ạ, rất thầy Hiền mà :">

hề hề t3, 5, 7 mình fải đi học tối nên k đc :-B
còn các thứ khác chắc là đc thôi các b ạ :D

@ Toanh: nhìn ava ND, tớ mới nhớ ra, tớ đã định nói với ấy rất lâu rồi, rằng thì tớ đã xem "hát nhời của biển" ;)) híhí yêu ghê cơ ;)) :*

Mình suggest thứ 4 tuần này, 5.00 ở Ams. Các bạn cho ý kiến cái nhẩy!
Có vẻ là có Toanh, Chíp Hôi, Nguyệt Minh, Vũ Hằng đi được rồi nè, còn ai thì confirm cái!

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy ầy, mình bẩu cuối tuần mà :D thứ 4 mình chưa thoát nạn đâu.

thứ 6 nhể :x

cháu Hằng: èo :"> doumo doumo :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm thứ 6 tuần này có thể k được :"> vì cty có chút việc tớ chưa chắc đi được :"> hay mình dịch sang Chủ Nhật :"> thế là cả Toanh cả Vũ Hằng đều ok chứ :p nói chung các bạn cứ sắp xếp 1 ngày đi đã :D mọi người sẽ cố gắng điều chình theo cái ngày đã chọn được k?

Ôi giời ơi, thì đấy, cho 1 ngày để mọi người điều chỉnh thì nó như thế đấy!
@ Kị: kị chẳng bảo giữa hoặc cuối tuần còn giề???

Thôi bi giờ là CHỦ NHẬT TUẦN NÀY đấy! Các bạn xếp lịch cái đê

Back
Bên trên