Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Hay là những đứa nào đang ở nhà thì tụ tập trước 1 bữa, buổi tối thui cũng được.
Còn đi thăm cô ở Bắc Ninh thì phải chờ được càng nhiều người càng tốt chớ!

27 à :| Bỏ mịa rồi :-s Khoảng 30 đi :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Này nếu 18/8 mình về đến nhà thì có đi đâu được không? :-B

Ơ cháu cũng đang định lần này về đi Lăng lol :)) Ai đi ko b-)

đi đi, vì đợt Tết về mình cũng đi đấy, đầy đủ từ lăng đến phủ chủ tịch, chùa 1 cột, nhà sàn 4 cột :))
chụp ảnh đẹp lắm , đi đê, mình thề, thật :))

gợi ý hay quá còn gì :)>- lâu lắm rồi từ hồi mẫu giáo mình chưa qua thăm Bác. B-) Hay sáng phóng xe lên lăng tập thể dục, ăn sáng rồi về ngủ nhỉ? ;;) Ai đi mấy mình không? ;;)

Mình cũng thề là mình có ý định đi thăm lăng Bác thật các bạn ạ :">

Thế tình hình đi chơi 27 thế nào nhỉ? Mẹ thân yêu lên lịch đi :| Máu đi chơi quá :D

Bố thương yêu, chúc mừng sinh nhật Bố >:-D< :* :x Mong gặp quá... bao h đây :( :*

oh, tối qua thế nào ngồi nhớ ra là sn thằng vũ, mình thật là giỏi, lên đây chúc mừng mình thật là giỏi, và chia buồn thằng vũ già thêm 1 tuổi muộn một ngày :))

tao đang ngồi học yên lành trong giờ IT thì đọc đc bài post của thằng Minh. =))

Ngoài việc cần phải cảm ơn tất cả các bạn đã chúc mừng tớ, cụ thể là HH, bà HD và con yêu (không tinh) Bảo Thư :x (cái list này hơn bị ngắn đấy l-)) thì mình cũng phải cảm ơn bạn Minh Mỹ rất nhiều :)) vì bạn đã mua vui cho mình trong giờ học nhàm chán. =D>

Dù mình có già đi một tuổi, nhưng so với bạn mình cũng chỉ là sinh viên năm 1 mà thôi, làm sao đàng hoàng như sinh viên năm ba Học viện được chứ :-s Nhất là khi bạn đã "thế (không có đ**) nào lại nhớ ra sinh nhật" mình, mình càng không thể đuổi kịp bạn về mọi mặt vì mình vẫn tiếp tục không nhớ sinh nhật bạn ý là 10/11 hay 11/10 :-s

=)) Nhân một cái dịp là post bài cảm ơn ng CMSN mà Bố thân yêu của con cũng đã làm cho con cười nghiên ngả được =)) >:-D< Yêu bố nhiều lắm í :*

Tớ bảo này, 15/8 tớ intern xong sẽ về HN, cuối tuần đấy mọi người có bận gì ko, tổ chức đi chơi nhé. Tớ đang chán đời lắm ý :(

Back
Bên trên