Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Uh tớ đi được, có gì cứ báo trên này hoặc nhắn tin cho tớ 1 cái :p là ok. Cả Trang nữa nhé :x

Mọi người confirm cho HD 1 cái!!!

Thông báo chính thức là tối mai (6/6/08) 7.30 chúng ta sẽ có mặt ở đầu ngõ nhà cô để vào thắp hương, sau đó thì đi bù khú đầu hè tí nhá!
Cả nhà nhắn hộ những đứa ít lên HAO với!
Những đứa nào đi thì vào confirm cái để còn bít đường mà chờ!

Confirm quá phải không ông!
Tình hình là có 1 vài ý kiến suggest chuyện đi chơi xa 2 ngày. Cả nhà có ý kiến giề không nhảy?

Mình đề nghị là (thằng) cháu Vũ lên confirm về việc về Việt Nam là sao b-)

Đề nghị! Đề nghị, đề nghị!!!!

Ui dời, bị nó lừa rồi còn vào đây vạch áo cho người xem lưng ;;)

ôi dồi ôi! :)) =)) =D> Đầu tiên xem lưng bà lúc bà vạch áo đã định bình luận như thế, xong, kéo xuống thấy đã có nhân vật ở trên bình luận thay =)) Tài tình quá phải không? =))

Bổ sung thêm câu chuyện: hình như em mình cũng lừa cô Hương Lan và con Ánh rằng là mình đã về! :)>- =))

Còn về việc đi chơi xa 2 ngày: :-? sao không đi hẳn 3 ngày? :-? Hoặc dài hơn. Chứ mà đi 2 ngày thì chỉ đến được đâu gần gần như Đầm Long xem Con Tiên Cá Cởi Trần thôi :-j. Nhưng nếu thời gian mà kẹt, thì thử lên phía Hà Tây, có mấy cái Suối nọ suối kia, xong một đêm nhạc nhẽo, rượu bia cho nổi mụn, sáng dậy tự sướng rồi đi về! :)>- Gọi là anh em gặp nhau chén ông chén thằng cho đỡ mong nhớ! :"> Thế nào nhỉ? ;;)

Địa điểm thì sẽ tìm 1 vài chỗ rùi đưa lên đây, nhưng khoảng thời gian mà mọi người đi được là bao giờ?

15/07 các bạn ạ ;) Chúng mình phải làm báo cáo thực tập mà bạn toanhtoanh ;)) Hí hí :D

----------

@ Thư: mà giữa tháng 7 e mới về đúng k :x

----------

@ Thư: mà giữa tháng 7 e mới về đúng k :x

Hic, bây h thì em cũng chẳng rõ là bao h em sẽ về nữa chị ah :( :((

về đê b-) ở Nhật làm gì có lụt lội thú vị như ở nhà cơ chứ [-x

Vãi hết cả ra rồi kìa!!!
Tình hình là hội ở nhà tụ tập tí đi nhỉ, nghỉ hè rùi mà chẳng thấy động tĩnh gì cả!

Back
Bên trên