Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

mà Trần sao lại có thể đọc cái câu của thằng Đức như thế nhỉ =)) Trần có sức tưởng tượng phong phú khủng khiếp đấy =))

Hay là rủ nhau sang Sing đú nhỉ?
Cả nhà suggest ngày đi chơi đi xem nào!

Ôi ôi ôi :x Các bạn đều rủ nhau sang Sing đú ah :* Yêu quá, rủ nhau đi, đi, đi, sang chơi với mình >:-D< A1 Reunion in SG, awesomeeeeeeeeeeeee :x

uh đúng đấy, sang sing rẻ lắm, mọi người sang đi, minh sẽ provide accommodation cho, store room nhà mình vẫn còn rộng lắm :">

Bảo Thư sang Sing nhớ gọi tớ nhé :x, ở lâu thế chắc là chúng mình đi đú dài dài hehe

Mình cứ đọc viết tắt SG là Sài Gòn đấy các bạn ạ 8-|

Tuy nhiên, nếu các bạn ở Singapore đến đầu tháng 9 thì có thể mình sẽ về đú 10 ngày ở Singapore với các bạn ;;) B-) Rồi về nhà đú tiếp ;;) :x

Kụ Trần: chính ra là kụ rất thâm hiểm nhé l-) bao nhiêu lâu không thấy mặt, nhân dịp bàn về việc có dân tình sang Singapore thì lập tức nhảy vào câu kéo! B-) Eo ơi, kụ mồi chài có khiếp không cơ chứ! >:) Cơ mà, cháu cũng thích sang đấy :">

Uh uh sang hết đi, hết đi :x :* Thích lắm í ;))

Ông là chắc chắn sang rồi đúng ko :* Yêu ghê í :* Ông rủ thêm thằng Minh với Zz đi cùng nhá, chúng mình lại reunion ở bển cho ló hoành tráng ;))

Uh chắc chắn sang sẽ gọi Trần rồi ;)) Có j cho tớ cái số cell với, sang gọi liền b-) Dẫn tớ đi chơi với nhá, lần đầu tiên sang Sing chắc nà nhà quê nhà mùa nắm í :">

Bố có sang được trong tháng 8 ko?

hehe, các bạn sang lúc nào mình chiều lúc ấy :">, mình còn ở đây dài dài, hiehe :">

@BT:uh khi nào Bảo Thư sang tớ pass ấy số điện thoại, Bảo Thư sang đây mà quê mùa sao được ;)), adapt chắc nhanh lắm ;))

@Vũ: kụ vẫn vậy thôi mà, ý tốt cả mà, mời thật lòng thôi mà, cháu sang đây đi rồi mình lại chụp ảnh với trash bin tiếp nhỉ ;;)

Thằng Vũ tởm lợm, đầu tháng 9 là trò gì :|

tức là đến đầu tháng 9 mới về Mỹ thì để mình chơi 10 ngày cuối tháng 8 B-) dễ hiểu mừ, mà mừ là mà! :)>-

và xin có một thắc mắc: Bạn Kike đã nói gì mà để Zz xóa thế :-s, mình chưa kịp đọc cái linh tinh đó mà :-s Mình thắc mắc bao nhiêu ngày nay rồi, không chịu được nữa nên đành phải hỏi! :-s

tức là đến đầu tháng 9 mới về Mỹ thì để mình chơi 10 ngày cuối tháng 8 B-) dễ hiểu mừ, mà mừ là mà! :)>-

và xin có một thắc mắc: Bạn Kike đã nói gì mà để Zz xóa thế :-s, mình chưa kịp đọc cái linh tinh đó mà :-s Mình thắc mắc bao nhiêu ngày nay rồi, không chịu được nữa nên đành phải hỏi! :-s

Được, 10 ngày cuối tháng 8 con còn ở bên đó, làm liền đi b-)

Cái này người ta gọi là "Sức bật diệu kỳ của tuổi dậy thì!" :)>-

Back
Bên trên