Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Hẹn cả nhà hè sau nhé :x, hè này nhà mình ăn chơi thác loạn nhiều đi đấy, năm sau tốt nghiệp rồi bắt đầu đi làm rồi, ko kể là có những đứa còn "theo chồng mà bỏ cuộc chơi" ý, buồn lắm thay >:)

Đứa nào theo chồng bỏ cuộc chơi, phải chăng chính là đương sự b-)

Minh : mình ghét đứa nào sướng mà còn gào, ghét hơn nữa là những đứa nào đã sướng còn gào và cấm cả đứa khổ gào 8-|

Chính hợp ý mình 8->

Toàn, 22才になったよ。。。 誕生日おめでとうございます :x

----------

ah còn vấn đề học thì tớ học có tí hơn 2 năm :">
ah với cả BT, mày nghĩ đương sự là con ng` gia đình thế à? 8-| ma thực sự là ko biết có ng` "theo chồng mà bỏ cuộc chơi" thật à? 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Toàn :x Đêm qua vừa buôn xong mà quên ko chúc, tệ ghê :">

@ Dương: :eek: Mày nói j thế, ai? :eek:

Chết, tao biết rồi nhé! ;;) Dưng mà tao bảo vệ bạn ý, không máu lộ (tiết lộ) ra đâu! >:)

Cơ mà, sao mày lại tính tuổi mụ vào cho thằng Toàn thế 8-| Eo ơi, già quá đi thôi! 8-| Chúng ta đã đang và sẽ trở nên cũ kỹ đến thế sao :((

Ô, mình rình mò thế nào vào đúng hôm nay, đúng sinh nhật sư phụ nhể ;)) Sư phụ, chúc mừng sinh nhật, chúc mừng sinh nhật \:D/ tự dưng lại nhớ thằng Kiên hay gọi thằng Toàn là "Toàn dâ*" là sao 8-|

@ Nguyễn D. : trông cái ảnh, k nhận ra, tưởng cái Nguyễn Giang 8-| Dạo này gầy đáng kể vậy bạn hiền :x hị hị :D

@ B.Thư: hehe, chị cũng giống cháu chị, cũng bảo vệ bạn í, không máu lộ (tiết lộ) ra đâu >:)

Iu các bạn :x Ở nhà đang mưa to, hình như hn mưa toàn cầu 8-|

lol HD =))

ND: どもども、日本に行ったら、絶対遊ぶよね :P

Ở bên Nhật bn tuổi được uống sake nhỉ :-?

ồ :x bạn Toàn, chúc mừng bạn :x ;;) >:-D<

ơ! thế nhà ông HD cũng mưa à? nhà em cũng mưa :">

Ớ thế hóa ra Bảo Thư ko biết gì thật à? Chết chết, thế là ko được đâu nhé! :D
Cơ mà những ai không biết thì hãy cứ chờ nhân vật chính của câu chuyện đích thân thông báo cho thêm phần ly kỳ, nhể?!

Hn NM về có bị cảm lạnh ko? :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, sao mình chả bao h biết tin tức j thế này :( Chuyện này là thật hay đùa đây, đồng chí nào, khai ra mau :-w

BT: haha :D tớ cũng mới biết thôi :p bọn mình bên kia mù thông tin quá :p thôi về nhà rồi khám phá nhé :>

Hix trường mình chuẩn bị đổi tên thành Phổ thông năng khiếu Hà Nội ý hả :O sao nghe giống tên của trường mấy đứa thiểu năng thế :(( :(( :(( huhuhuhuhuhu

Chuyện này nghe đồn từ lâu rồi mà, hic nghe hãm phành phạc ra í, nhưng chắc là ko đổi đâu mọi ng phản đối quá chừng mà /:)

Còn vụ kia là như thế nào? :(( Nói cho tớ biết đi mà. Dương nói cho em biết đi, rồi em cho ăn kẹo :x

vụ gì vụ gì? mình cũng chả biết vụ gì? b-)

mà Toàn sang Nhật à ;;) bao giờ thế? thế ko về nhà mà lại sang Nhật à b-)

mà cái tên trường thế tóm lại là có đổi không thế? thấy nói lâu lắm rồi 8-| đổi thế thật thì quả là thiểu năng lắm đấyyyyy!

mìn yêu các bạn :* :x >:-D<

yêu đương gớm chưa kìa :-j

mình chỉ vào thông báo là mình đang rất không hiểu con người yêu mình thế nào nữa :-s vì rằng nó nhờ mình chỉ nó cách mặc quần, mà đấy lại là cái quần mình mua hộ nó vì nó không có quần! B-) Thế mà các em nhà nó lại bảo chưa thấy nó mặc quần bao giờ?! :-? Thế có tệ không cơ chứ! :-??

cái gì? ai theo chồng bỏ cuộc chơi ????????????????????????????????????????????????????

vụ gì thế?

BT tinh vi chưa ;;)

Anw, về rồi :D Đầu tháng 6 lớp mình đi chơi nhá :D

Back
Bên trên