Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Phong cách chung của BGK mấy cái thi Idol là như thế, rất phũ, rất vô duyên, và cực kỳ vô đối.

Hôm qua xem cái clip làm mình tò mò chạy vào xem cái VN Idol năm ngoái. Chao ôi là tiếc cho cái anh Ngọc Ánh =(( Hát hay hơn em Phương Vy kia, giọng có tiềm năng hơn hẳn, thế mà ko được làm Idol chỉ vì xấu trai còn em kia thì được cái ngoại hình khá :(( Mà mình thấy anh í cứ cute cute í :x

Mình chưa xem American chứ cái clip VN Idol kia thì xem lâu rồi. Công nhận BGK như lũ dở người, chả có cái chó gì cũng lăn ra cười lấy được, cực kỳ giả tạo và ngu xuẩn /:)

Bài viết hay quá :* Soooooooooooo tự hào luôn >:-D< Hoàng Dương rocksssssss :drummer:

iu :x
nói chung sau này anh em có làm ăn j là nhờ vả lợi dụng đc rồi ;)) mình có ô dù là có ô dù :)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
báo cáo cả nhà là tớ đã ở nhà rồi :"> có bạn nào rỗi rãi k :">

NM về rồi ah? oxoxoxoxox Đi lượn phố phường với tớ ko?

Gào như siêu nhân Gao;
nhân dịp có người vào
và lập tức rêu rao
"về nhà sướng làm sao".
mình cũng theo phong trào
gào cho nó xôn xao!
B-)

GAÒooooooooooooooooooooooooooooooooooo:x

D: huhuhu tớ còn khổ hơn :(( đừng có mà gào :((

Trang ơi, cho tớ lại số điện thoại của Trang đi, sáng nay thử gọi cái số cũ nó bảo ko valid :-s chắc Trang k dùng số đấy nữa à?

Tình hình hè này lớp mình có những đứa nào ở đây nhỉ :D thông báo lịch rõ ràng để còn lên kế hoạch đi chứ :>

couple còn số tao ko? 0983791987, có gì nháy tao phát nhé ;;) :x cuối tuần gặp nhau phát :x

Hẹn cả nhà hè sau nhé :x, hè này nhà mình ăn chơi thác loạn nhiều đi đấy, năm sau tốt nghiệp rồi bắt đầu đi làm rồi, ko kể là có những đứa còn "theo chồng mà bỏ cuộc chơi" ý, buồn lắm thay >:)

Minh : mình ghét đứa nào sướng mà còn gào, ghét hơn nữa là những đứa nào đã sướng còn gào và cấm cả đứa khổ gào 8-|

em yêu Zz chiều mai có đi đú với tao và NM ko?

Back
Bên trên