Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

uh, tớ cũng chúc mừng em Trang thối >:-D<
em í giờ này chắc đang ôn thi, tối nhớ vào HAO nhận lời chúc nhớ :***********
:x
:drummer: :guitar:
>:-D<

uh, trưa nay tớ cũng cố gắng gọi Trang trên YM mà cái máy tính của tớ nó bị điên :D k thể nào gọi được b-) Chúc mừng SN Trang nhé :x càng lớn càng xinh ;) càng vui vẻ yêu đời :x

Chúc mừng sinh nhật chị Trang trên blog rồi, giờ vào đây chúc tiếp tập 2 nữa :D :x

Yêu các bạn tớ wé :"> :X Tớ quyết tâm vứt bỏ sách vở online đấy :">

Chúc mừng sinh nhật Trang >:D< Hehe :D Pót ngay sau con mình,con! Chào con! :D

hehe HPBD Toanh nhé ;;) chúc không bị thêm cái chữ sau đuôi như Đức vừa gọi nữa ;;) :x

Bon Anniversaire! :)>- mình bây giờ hơi bị quốc tế hoá nên là phải học ở Nhật và chúc người ở VN bằng tiếng Pháp dù mình và người ấy biết nói tiếng Anh! Kụ nhể! ;;)

B-) vì h này nó còn đang lượn lờ ngoài đường phố nên hãy chúc Bon Voyage vào ngày SN đi

Chúc mừng sinh nhật Toanh :x :x :x >:-D< Tháng Tư nhiều sinh nhật ghê.

P/S: Cái topic này cứ như thành topic Hiếu Hỉ rồi í nhỉ /:) Các bạn chỉ chịu tạt qua để nói chúc mừng sinh nhật một bạn nào đó thôi là sao. Sinh nhật Trang mang lại một loạt post, xong là mất tích luôn. Giờ đến sinh nhật Toanh mới lại được một vài post mới :( Tích cực post bài nữa lên chứ cả nhà :x

nhưng mà cứ cái đà sinh nhật như tháng tư này thì chẳng chúc mừng thì cũng chả biết làm gì :))

Và ngày hôm nay thì lại là sinh nhật Trần Dương. B-) Đấy thảnh ra cái topic nó cứ chúc tụng, tung hứng, tâng bốc thôi :)) :drummer: :guitar: :beerchug:

Giả thử mà TD có lượn qua topic (hẳn là vẫn làm thếB-)) thì cho gửi tới dì: chúc sinh nhật vui vẻ, sau sinh nhật mạnh khỏe, cười nhiều cho tươi trẻ! :x

Bà!!!!!!!!! :x :* >:-D< Sinh nhật trên đất Pháp vui vẻ :dazzler: Nhớ bà lắm :(

chúc mừng sinh nhật Dương nhé, FB rùi mà kô thấy j nên lên đây chúc vậy, tiện thể lâu lắm kô vào HAO lên đây chào mọi ngươi :x hihi

Sao vắng vẻ thế nhỉ /:) Cái lũ ở nhà chết đâu hết rồi /:)

uh, muỗi quá nên chết hết rồi :((
Trần mau về chia sẻ muỗi với mình đê :((
hay tại mình béo =(( :((
nhưng nói thật là MUỖI QUÁ CÁC BẠN Ạ :((

Mình cũng đuối quá :(( Thi cử đến đít rồi :(( Bài vở chồng chất :(( Mình muốn uống thuốc ho tự tử :((

8-|
tuan sau minh` se thi 1/4 final ca ky`, duoc goi la 1/2 quarter ca ky , nhung ma thuc ra no la 1/2 final 1 mon tuc la midterm cua 1 mon, vi 1 nua so mon duoc hoc vao 1 nua ki` tuc la quarter 1 va 1 nua so mon hoc vao 1 nua ki con lai goi la quarter 2, va 1 quarter = 1/2 ky`, tom lại là tuan sau minh cung thi >:) chỉ muốn có 1 cái sự tâm sự thế thôi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên