Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Này! Lớp mình phải xem cái này ngay đi! =)) Thề là không tiếc đâu! =)) yêu cực!!!

Công nhận là rất yêu! Chính tớ cũng chẳng nhận ra mình nữa...:eek:

Cảm ơn ai quay cái này nhé! Cảm ơn Vũ post lên! (và đã hỏi tớ sau khi post là tớ xin phép post nhé ;) Xem lại ảnh hay những đoạn phim như thế này để chống lại quá trình lão hóa tâm hồn và trí nhớ mọi người nhỉ! :x

@Vũ: Này mà tớ rất muốn hè này về nghe xem giọng ấy ăn Sushi xứ Sakura có thay đổi gì so với trong cái đoạn phim này ko đấy?!

Mình đoán là ko phải mình quay :D Vì mình ko bao giờ đi học sớm hơn Zz cả :">

Cái clip hay quá :(( Chưa bao h được xem cái này :x Lâu lâu tự nhiên có một thứ như này tòi ra thật là thú vị :)) Ôi... đã 3 năm rồi sao...

con video kia là em Trần nhà mình quay đấy :")

nhớ :-<
nhưng mà dù sao thì cũng ko nên nhớ lắm vì có gì thay đổi lắm đâu, rẻ tiền vẫn rẻ tiền :x , tào lao vẫn tào lao :x,có khác chỉ là ko được ngày nao cũng tào lao cùng nhau, thay vào đấy là tào lao riêng lẻ ở rất nhiều nơi khác nhau :"> >:-D< đấy gọi là mang truyền thống văn hóa đến với bạn bè quốc tế và sánh vai với cường quốc năm châu đấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trần: Hì, vậy cám ơn Trần nhé!:x

@ Nguyễn Dương: Tán đồng! Tán đồng! Ko có gì có thể tán đồng hơn!:D Các bạn có tán đồng ko? Hãy tán đồng...

Nào thì tán đồng! =D>

Mới cả tiếp theo thì tán đồng hộ cái là HÔM NAY LÀ SINH NHẬT HỒ THANH HUYỀN, NGUYÊN HỌC SINH LỚP ANH 1 AMS 02-05, HIỆN GIỮ CHỨC SINH VIÊN QUAN HỆ QUỐC TẾ (khiếp, quan hệ tởm thế, tận quốc tế cơ à :-ss)

Chúc mừng nhé! Mừng nhé! Nhé! :x
:drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug:

Cờ Mờ Sờ Nờ Vợ >:-D<

(nghe đến phát tởm :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi giời ơi, lâu lắm rùi ko vào HAO, vừa vào đã thấy "unđỡable" rùi!
Xin phép cả nhà cho nói bậy 1 câu: ***, nhớ cả nhà đ. chịu được!

Uh, công nhận là nhớ đ. chịu được, cho mình theo chân Ánh nói bậy một câu. Dạo này đuối quá, chẳng biết sống hay chết nữa.

@ Toàn: mẹ mày! Biết chữ gì chưa? Không phải "đ" mà là "m"

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình chúc mừng sinh nhật bạn Nguyễn Mai Quỳnh Trang một cái với ạ ;))

Bạn ý là con gái mình đấy ạ, chúc con gái mình khỏe khoắn xinh tươi mãi thôi nhé B-) :drummer: :guitar: beerchug:

Back
Bên trên