Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Các bạn chỉ được cái nói trúng ý mình :">

Đang định làm bướm trắng, ở đúng cái chỗ Toanh nói í :"> Cái chỗ mà mặc quần cạp trễ là khoe được tattoo í ;))

Vai trái cũng là một vị trí đắc địa :x hay mình làm một phát bướm trắng ở lưng dưới, rồi thêm tên thằng nhóc nhà mình trên vai trái nữa nhỉ, từ lâu rồi cũng muốn tattoo tên nó lên người.

Dương ơi làm với tao đê :*

Tình yêu Zz làm luôn hông :x

Thế ý kiến của ông và thằng Vũ bị bác bỏ à :(

Đâu B-) BT chả bảo là mình nói đúng ý còn gì B-) Còn câu sau thì nói về bướm trắng của Toanh >:) Con với bố nói với BT về bướm thôi mà B-) Và đúng ý nó rồi, phải không BT thân yêu ;;)

Về vụ nhuộm tóc thì mình sẽ chờ mái dài thêm tý nữa và nhuộm mỗi cái mái màu gì đó như kiểu da cam, đỏ, cho nó X-men! :)>- hoặc là màu trắng cho nó... cũng X-men! :)>- Đàn ông đích thực! (chứ có đàn ông đích giả chắc >:) )

Vai trái cũng là một vị trí đắc địa hay mình làm một phát bướm trắng ở lưng dưới, rồi thêm tên thằng nhóc nhà mình trên vai trái nữa nhỉ, từ lâu rồi cũng muốn tattoo tên nó lên người.

Thằng nhóc này có từ bao h ý nhỉ :">

Phải chăng từ khi Toàn sang Cali :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuong Toa`n sang Cali buon cho' co ma? :-? Sao lai tu nhien sinh con de cai' the? :-?

Ơ í kiến của ông với bố là cái j thế nhỉ, sao con ko thấy :eek:

Tình hình là mình đi khảo sát mấy chỗ làm tattoo ở đây chỗ nào cũng creepy quá :( Thành ra chưa dám làm :(

Ơ BT up ảnh lên flicker rồi mà :">

Ý kiến của ông thật có tính xây dựng :)) :x

ủa, bt định làm tattoo hả?

Sao lại là bướm trằng hehe? Tưởng hồi trước bt vẫn thik cái hình trái tim có cánh bay một cách tí tởn cơ mà :D

bảo thư ơi :(( bố vừa xem xong paris by night 90 và bố không thể chịu được vì nó quá là hay :(( trời ơi, bố muốn bỏ học management để học ngành đạo diễn tạp kỹ cơ! :(( buồn quá con ơi... huhuhu :(( có ai hiểu cái nỗi niềm thấy hay này của bố bằng con không cơ chứ! :(( nhớ con quá huhu :((

:(( :(( :(( Nghe bố nói xong mà con cũng đau buồn quá vì... con thậm chí chưa được xem cái PBN 90 mặt mũi nó ra làm sao :(( :(( :(( Hay lắm hả bố? Để tối lên hamvuiclub down về xem. Con cũng chán học Econ lắm rồi, càng ngày càng ko hiểu mình theo cái ngành này làm cái khỉ j nữa, con cũng muốn làm cái j đó về show biz :(( :((

Tình hình là đang lúc lụt lội vào lớp hóng lớp mình toàn tattoo (chả bít viết có đúng k :">) bướm xanh bướm đỏ í, làm người cứ lâng lâng, đỡ lụt hẳn ;))

Lụt là sao hả HD ;)) Bồ chính bây h nhiều thuật ngữ mới quá, em theo hông kịp :">

@ Trang: chị vẫn còn nhớ em thích cái hình đó cơ ah :">

Tiểu luận ở nhà rất bệnh :-B Lẽ phải gọi là đại luận mới đúng B-) Như bị điên! Mình biết mà l-)

ôi, đúng là ở nhà đang sống dở chết dở với cái đống "đại luận" ấy đây ~x( môn nào cũng đua nhau, điên cả tiết x-(
à mà thông báo cho các b 1 tin giật hết cả gân: FTU đã có dress code nghe đâu k đc mặc quần bò, váy trên đầu gối và áo fông k cổ :| chẳng biết có đúng k, n mà chắc chắn là sẽ mặc 1 cái j đó gọi là quần âu và áo sơ mi hoặc tương tự nthế :-?
đã có văn bản nhưng chưa thấy thông báo rộng rãi j cả :| thôi kệ, cứ coi như k biết b-)

Tớ mà ở nhà thì rình đúng hôm nào thực hiện cái nghị quyết đấy thì mặc quần ngố áo phông không cổ phóng xe vào bãi gửi xe giáo viên! B-) Trường này bệnh hơn tất cả những nơi bệnh hoạn khác mà mình biết :| Dù gì thì những nơi bệnh khác còn cho mình những câu chuyện vui vẻ, còn NT chỉ cho mình những chuyện bực mình /:)

(Tự nhiên nhớ chuyện Bực mình của Nguyễn Ngọc Ngạn :"> Bạn nào có upload lên cho mình xin với! :">)

Back
Bên trên