Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

:p sao bố k up hết ảnh lên Album? đặc biệt là ảnh con mèo trắng ý :D hì hì xem ảnh của bố rồi :D nhưng trông buồn quá nhỉ? cảm giác nó cứ lạnh lẽo thế nào ý :( hix, xem ảnh bố xong tự dưng thấy buồn mới lạ đấy :)) chắc tớ cũng điên theo Dương và Nga rồi :p

BT sắp gặp thằng Toàn à? heheh thế thì lớp mình cứ chuẩn bị đón chào 1 loạt ảnh lố nhé :x hôm trước chat với Toàn tớ cử tưởng BT đi FL cơ :|

PS: online cả ngày k thấy D đâu nhớ :-w cứ bảo là mất tích cơ B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Sao gặp ai cũng thấy "hôm nọ chat với Toàn" và sau đấy là một loạt những thông tin thất thiệt về BT :))

Uh đúng tớ đi FL Minh ah, nhưng là sau khi được vinh dự nhận chuyến viếng thăm hữu nghị của bạn Toàn chim xanh :"> Đảm bảo sẽ có ảnh lố bịch :))

@ Toàn: tuần sau sang đây đi outlet nhá ;)) Vừa phát hiện ra một cái huge outlet ở đây, phải làm đợt càn quét Spring Break shopping thôi :">

@ Bố: ảnh của bố đẹp phết, người chụp nói chung là biết mình đang làm gì :x Nhưng sao ko thấy cái ảnh đồ ăn nào thế, chụp mấy cái có thức ăn up lên đi bố =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
BT: Thật ra thì... thói quen ăn xong mới nhớ ra việc chụp ảnh món ăn nó theo sang tận bên này con ạ :">

Bố: tức là ăn thịt mèo, chứ không phải là thịt con mèo chứ gì >:) Đồ tởm! :))

NgMinh: Đừng buồn :"> Bố đây mà: shương shương... <xoa đầu> :)) :x

Ng Dương: mày, sang đi counseling room nào!B-) Đừng hú hí với hắn ta nữa :(:))):(:)))

Mình có cần khổ thế này không: :-< Bố thì bậy bạ, con gái thì đứa chuẩn bị thác loạn với thằng Toàn, :-ss đứa thì lên cơn điên, cháu thì viết sai chính tả ([-x hiu quạnh chứ!) và bà thì lên cơn thần kinh viết tào lao 8-}

Bố thiếu co-sleeper của bố cũng lên cơn phởn nữa chứ :)) mà con đấy lúc nào nó chả thế :| đặc biệt quả mất tích nửa tiếng sau đấy bụp ra được 1 câu vừa đi rửa xe về rồi lại mất tích tiếp :| [-(

Ơ, cái thằng Vũ này, theo mình thì là mọi người đều ổn mà, trừ nó :| Hihi :D

đâu có j thằng Vũ, con M cũng điên điên, sao h mình lại sờ líp với cả thằng Vũ- mèo-trắng kia, thế là tắm xong thì ngủ à? 8-| ờ cũng hợp lí :))

Mà bạn Phùng Đ** thích ăn thịt mèo là đúng thôi, bạn ý là đực mà, mà mèo đực hẳn hoi , nnhỉ :"> :))

Vũ: cái vụ counseling có đc cái giè ko hả thằng hâm? ngủ hay là hú hí :)) hay là mày vẫn tiếp tục làm cả 2 cho đến khi tao sang và vác xác mày lên trường hỏi :)| mà hắn nào cơ? 8-| tiện thể lên counseling thì hãy hỏi câu hỏi đấy hộ tao :">

Chúc mừng Ng Dương vì mày đã trở nên bệnh hơn nhiều và điên hơn nhiều rồi đấy B-)

Bà: không, đọc lại câu chuyện và câu nói của bà thì bà mới là nhân vật đáng ngờ! l-)

các bạn: mình có nên nhuộm tóc? >:)

Nhuộm đi, con cũng đi nhuộm \:D/ Nhuộm xanh pha nâu đi, con nhuộm xanh pha tím :))

Nhuộm đi =p~ lá cây kể cũng đc, mà không thì hồng giống của kụ hồi trc í :">

Ô mình xin vào để chúc mừng sinh nhật Bảo Ngọc thôi ;)) Hehe:D

P/S: cháu nên nhuộm đê, giống cái Toanh cũng được ;))

MMỹ đương tìm 1 bạn nữ làm công tác thư kí, nửa ngày, trong vòng 4 tháng, từ mùng 1 tháng 4 đến tháng 8, tiếng anh tốt cho một văn phòng đại diện thuốc ở Hà Nội. Lương thỏa thuận! Các bạn có làm/hoặc giới thiệu được ai cho MMỹ kô?

Mình quên mất là mình đang định nhuộm tóc. :-B Chợt nhớ ra thì vào thấy thằng Minh Mỹ, tưởng là nó khuyên mình nhuộm màu gì :-?? Hoá ra tìm bạn nữ. :-j

Kìa, các bạn nữ nhào vô! ;;) Có điều không hiểu thời điểm tính từ 1/4 đến một ngày vô hạn tháng 8 nào đó nó có theo tinh thần Quốc tế nói dối sớm không nhỉ? >:) Xin lỗi nếu tao nghi ngờ nhầm :">

nhuộm đê, màu j chả được, vì kinh nghiệm rằng thì là ra mua thuốc về tự nhuộm thì tóc thường chỉ lên được đúng màu trước khi nhuộm thôi 8-|

----------

uh mà đấy nhào vô đi, MM đang tuyển 1 cô-gái-xấu-xí ;)), lương thỏa thuận tùy vào mức độ xấu xí >:)

----------
bài viết của mình thật có tính chất xây dựng :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên