Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Mình thất vọng với các bạn lắm nhé :-w Chơi bời j chờ mãi ko thấy ảnh là sao, la sao?? :-w

Chúng nó có chụp ảnh đâu mà đòi up? B-) Theo mình hiểu tình hình là như thế! :-?

Ơ, sao mãi chẳng có bài j câu kéo thế nhể ;)) Mình vào mở đầu phát xem sao :D Chào các bạn :X
Mình chào các bạn!!!

:D

Tớ đang đi homestay ở nhà người Nhật! :D Rất là vui và phấn khởi B-) Tớ được ăn nhiều sushi và sashimi, một đống okashi và rất nhiều món khó nhớ tên ngon tuyệt! ;;) Tớ được bà chủ nhà cho đi xem nhà bà vừa bị cháy cách đây 4 hôm! ;)) Đi xem nhà cháy mà lại được 1000 yên! >:) cụ thể có thể tham khảo ở đây :x

thế bố up ảnh lên cho cả nhà xem đi :D lớp mình sau tết là biến hết B-) chả đứa nào vào đây nữa cả :( hix bên này lạnh quá :| ngoài đường lúc nào cũng tối mù tối mịt :| nhìn ra ngoài đã thấy chán rồi :(( vào đây cho ấm tí nhưng mà k có ai hết [-x

Hix, "bên này" của mình cũng lạnh lắm các bạn ạ :D
Chắc cũng phải tương đương "bển" ;))
Tình hình là HN mấy hôm nay đợt không khí lạnh quay trở lại, trời thêm tí mưa nữa các cậu ạ :( Thật tình,haiz.trời, chỉ được cái làm người ta ngại dậy vào buổi sáng :-??

Tớ đang đi homestay ở nhà người Nhật! :D Rất là vui và phấn khởi B-) Tớ được ăn nhiều sushi và sashimi, một đống okashi và rất nhiều món khó nhớ tên ngon tuyệt! ;;) Tớ được bà chủ nhà cho đi xem nhà bà vừa bị cháy cách đây 4 hôm! ;)) Đi xem nhà cháy mà lại được 1000 yên! >:) cụ thể có thể tham khảo ở đây :x
ôi thích quá :X. Đồ Nhật ở đây đắt lòi. Ông có biết làm sashimi tn ko, cháu mua salmon ở siêu thị về vắt chanh vào ăn tanh ngóm :D
ở đây mấy hôm nay trời nắng nhưng mà vẫn lạnh, mà đến 5 h trời đã tối rồi B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông chả biết làm gì đâu :)) Vì ở bên này sashimi bán sẵn ở siêu thị vừa rẻ vừa nhiều. ;)) Cũng có hỏi qua, nhưng nghe nói là phải có cách pha cái nước gì đó, ngoài ra, phải có cái rau gì bào nhỏ rồi để chung (ăn hơi giống củ cải nhưng không phải củ cải :-??) thì mới ko bị tanh. :-?? Để lần sau đến thăm nom bà ý thì sẽ hỏi cụ thể xem sao ;;)

À mình cũng thích khoe ảnh nhưng mà cái album không hiểu sao không up được? B-) Ng M ngó xem sao?

Bố ơi con vừa up thử vẫn bình thường mà :| bố thử lại xem :D À nếu ảnh to quá cỡ nó cũng k upload đc đâu, bố thử resize lại xem sao :-? nếu nó báo lỗi gì bố paste lên đây con xem với :| up ảnh nhanh nhanh cho con xem với :> Bên này sắp Spring break rồi, mọi người đi đâu k?

Ôi vừa vào cái album nghịch nghịch :x nhớ lớp mình quá ý :x yêu ơi là yêu :x TA HH TM BT và em Dương nhà mình xinh quá cơ :* hix làm mình mải mê xem đến nỗi quên cả học :">

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chữ TA và HH có fải như mình hiểu không :"> :))
nếu dựa vào ava của mình thì mình e là mình đã hiểu nhầm hoặc Nguyệt Minh đã lầm :">

kể ra thì mình cũng muốn được ăn đồ Nhật =((

Kụ thật là hâm :)) :-j nó đang nói đến ảnh cũ trong album cơ mà :)) Tẹo sẽ úp ảnh cho dân tình bàn tán xem sao B-)

Ô, thật là thú đấy \:D/ mình thì dạo này hơi cong đuôi lên nhưng mà qua đây quả là thú chơi tao nhã giải stress có đúng k hả các e ;))

----------

Oái, mà sao thằng Vũ bảo ảnh đâu, sao mình chẳng thấy nhỉ :O

Thông báo với cả nhà mình đang bị điên 8-| xin thề là mình đg bị điên 8-|

Nhưng mà cũng ko điên = kiểu đem chanh vắt vào salmon để làm sashimi , thế hẳn là ngon wa rồi còn j =p~ kiểu lấy ít nước mắm tắm cho con gà thành gà kho ý :)) :">
Mình cũng thèm ăn đồ Nhật, sushi, takoyaki, naruto udon, kiểu kiểu thế :"> nhưng mà đồ ăn Hà Nội và Việt Nam cũng thật là ngon và đáng để thèm :X :">
Ảnh ọt j đâu? Vào chả thấy j cả ngoai mấy cái ảnh ọt, và đúng là rất thích cái đầu của CM :x

PS: con Minh, spring break rảnh rồi, online goi chị mày :-w chả biết đứa nào mất tích đâu b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy, bố kìa, ra up ảnh ọt cho chúng nó bàn! Hix mình thèm cả đồ Nhật lẫn đồ Việt Nam :(( mình cũng thích đủ loại udon của nó :-s ôi cứ nói đến thức ăn là .... :((

Công nhận là cái album lâu quá rồi ko có ảnh mới đấy :-w Mình rất thất vọng vì lần nào chạy vào xem cũng chỉ thấy những tấm hình mình đã xem mòn mỏi tháng này qua tháng khác :( Ai có ảnh mới up lên đi mà. Mà bọn ở nhà đợt vừa rồi xôm tụ thế mà chẳng chụp ảnh j cả thật quá tội lỗi nhé :-w

Sắp tới mình sẽ gặp bạn Toàn :)) Chắc sẽ chụp vài tấm lố bịch up lên cho các bạn xem.

Vầng, thế để cho bớt nhàm chán thì mình đã ắp vài cái ảnh cùa mình lên album, các bạn vào ngó ngàng cái, rồi cho mình xin vài cái nhận xét nếu thích B-) Còn thì nghe nói là mỗi lần promote một sản phẩm là phải có sample, thành ra mình để lại đây vài cái sample nho nhỏ thế này, bạn nào hứng thì xem thêm, bảo mình!

Ijoudesu! :">

Thông báo với cả nhà mình đang bị điên 8-| xin thề là mình đg bị điên 8-|

Nhưng mà cũng ko điên = kiểu đem chanh vắt vào salmon để làm sashimi , thế hẳn là ngon wa rồi còn j =p~ kiểu lấy ít nước mắm tắm cho con gà thành gà kho ý :)) :">
Mình cũng thèm ăn đồ Nhật, sushi, takoyaki, naruto udon, kiểu kiểu thế :"> nhưng mà đồ ăn Hà Nội và Việt Nam cũng thật là ngon và đáng để thèm :X :">
Ảnh ọt j đâu? Vào chả thấy j cả ngoai mấy cái ảnh ọt, và đúng là rất thích cái đầu của CM :x

PS: con Minh, spring break rảnh rồi, online goi chị mày :-w chả biết đứa nào mất tích đâu b-)
ơ kìa , sashimi thực ra đã là salmon sống rồi, đi ăn sushi người ta để salmon sống nguyên vắt chanh vào là ăn được, chứ đâu giống D điên đổ nước mắm vào gà hí hửng thế là thành gà kho :D

em mèo trắng ông chụp trông hay thế, thật là sắc màu tuơng phản :D

huhu :( Bây giờ ông cũng trắng mà, chỉ là con mèo trắng quá thôi :( em ý tên là Mi-chằng :x À, ông không biết làm sushi hay sashimi, nhưng biết làm vài món kiểu sukiyaki, itame, shouga.... gì gì đấy :"> hehe...

Back
Bên trên