Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

1 . 2 . 3 . 4 . 5 . lớp mình thành 1 phi đội đầu xù à /:)

Cả con veọ mình cũng đầu xù rồi à :| Điên tiết mai đi uốn lông nách đây :| (nói xong tự thấy ghê tởm :"> nhưng quyết ko xóa :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình có nên nhuộm tóc đỏ không hả các bạn >:) hỏi nghiêm túc đấy :))

À, thêm nữa là đầu con Dương thì cũng không có gì gọi là xoăn lắm B-) Nếu mà đầu như thế thì cũng chẳng có gì mà phải hãi cả, phải không người yêu! ;)) Nhớ về nhuộm cho tưng bừng nhé! >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi thằng Vũ, và con mình bệnh quá con ơi :)) Người ta đánh giá cho í chứ :))
Tình hình là mình đồng ý với bạn Vũ, giữ vững phong tục địa phương hàng năm đê, k có j mà ngại cả, các bạn hiền nhể :)) Chết mất, thế cứ gióng lên là mùng 4 nhé: 9h ở Ams đê, rồi theo đúng kế hoạch của thằng Vũ :x Cháu! Cứ như là nó đang ở nhà vậy :D

Bạn Zz đi nhớ cho mình gửi lời chào và chúc Tết bà với nhá :"> Nhớ chưa.

Con Dương về rồi đang phởn huh, đầu tóc mới đâu tao xem với b-)

mùng từ 4 trở đi mùng nào cũng được thôi :"> Nhưng tình hình là con Trần nó mùng 4 về quê và mùng 6 đi rồi, Trần đâu ;)) lên báo cáo đê b-)
Với cả các bạn cho lịch sớm còn báo cho mấy đứa chẳng lên HAO bao giờ như Ngọc Anh và Quốc Anh >:)

tình hình là Vũ hãy nhuộm tóc đỏ đi! kụ là kụ khuyến khích 8->

Thằng Vũ mà nhuộm thì sẽ nhuộm da cam chứ :-B

cả nhà update tình hình tết tiếc ở nhà như thế nào với!!! tình hình là hôm nay mình đã nhận được bánh chưng rồi hí hí. Hix đã viết là trưng rồi đấy =)) may quá :))

À chúc mừng SN Phương Nga nhé :x 21 tuổi rồi ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng SN Nga >:D< tuổi mới chúc nhà lúc nào cũng có nhiều chè để uống nhé :)) :-"
mình về rồi, đú thôi :"> nhưng kiểu có thêm mấy nhân như Bảo T., với Tuấn Đ. hay Hồng V. và `1 vài kiểu kiểu thế thì đêm nay giao thừa cũng pháo hoa chơ hoa đập phá thác loạn đc rồi đấy :)) :"> tiếc là ko nên đành ăn chơi ngoan ngoan kiểu đêm trèo sân thượng ngắm pháo hoa với gia đình vậy :-<
vậy là mùng 4 à? :X
Còn Trần điên sao đây em ơi?

Chúc mừng sinh nhật Phương Nga ;;) Tuy cháu sắp thành tiên do |-) và =P~ nhưng ông tin là cháu vẫn ngon lành như hồi uốn éo ở Đầm Long! ;;) >:-D<

Còn thì do thuyng07 đã có lời nhắc, cảm động quá :-s mà xin chúc bạn ngắm pháo hoa nóc nhà đẹp và vui và yên lành nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm cũ sắp qua rùi!
Một năm qua với từng cá nhân chắc hẳn có nhiều sự kiện, nhiều thành công, vài lần vấp ngã...
Nhưng cả nhà chúng ta đã cùng trải qua một biến cố lớn. Biến cố ấy đã giúp chúng ta xích lại gần nhau hơn, và giúp chúng ta hiểu rằng, BÌNH AN là điều quí giá nhất!
Ðó cũng là lời chúc dành cho cả nhà nhân dịp năm mới!
IU CẢ NHÀ RẤT NHIỀU!!!

uh :x
mình chỉ chúc là lớp mình chóng được đoàn tụ đầy đủ thôi >:-D< :* :x
:guitar: :drummer: <:p

Chúc cô và cả nhà năm mới hạnh phúc >:-D<

xiê xiể mọi người :D
Chúc lớp mình ăn tết vui vẻ nhé :X. Chúc đứa nào tối nay trèo sân thượng được ngắm pháo hoa rõ, chúc mọi người tết ăn nhiều ngủ nhiều để sớm thành tiên :mad:), đứa nào đang ở nhà thì tụ tập đú đớn vui vẻ, đứa nào đang xa nhà thì cũng có 1 giao thừa ấm áp :X

Chưa đi chưa biết Cà Mau
Đi về mới biết bằng đâu cà nhà
Cà nhà tuy xấu tuy già
Nhưng là cà chậm hơn là cà mau

Chưa đi chưa biết Đồ Sơn
Đi rồi mới biết không hơn đồ nhà
Đồ nhà tuy xấu tuy già
Nhưng là đồ thật hơn là đồ sơn

Chưa đi chưa biết Bệp Pư
Đi rồi mới nó như thế này
Đêm nay có một thằng gầy
Làm thơ chúc Tết tặng bầy bạn xa

Chưa đi chưa biết Ôi Ta
Đi rồi mới biết chẳng qua Phân Tò (to)
Phân to nhưng tớ chả lo
Năm mới sắp đến thì lo làm gì
Chúc bạn Đức, Việt, Anh, Mỳ (mỹ)
Năm mới hoành tráng, hơn tỳ (tỷ) năm qua!!!
;;)

Yêu cả lớp nhiều :x

Chúc mọi người và gia đình năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công :x

Ô, sinh nhật Phương Nga kìa, chúc mừng sinh nhật con yêu >:-D<

Chúc cả nhà một năm mới hạnh phúc nhiều may mắn :x

@ Ng Dương: uh tao đồng ý với mày Dương B. ạ (viết tắt của Dương Bảy í mà, nhưng sao đọc "Dương B." lên nghe nó cứ... thế lào í nhỉ :">) nếu mà có đông đủ đồng bọn ở nhà thì thế nào cũng làm quả gặp mặt giao thừa, chợ hoa sáng mùng 1 rồi nhỉ ;;) Thôi thì mày cứ điềm đạm đi, tương lai sẽ có lúc báo thù :)) :*

Back
Bên trên