Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

huhu mình cũng biết phải làm thế nào bây giờ :(( có bạn nào đến đây nấu cơm giúp tớ với :(( ngoài đường thì lạnh phát điên toàn -20, 30 độ :(( chả đi đâu đc cả :((

mình có chuyện 8-| , gòa tiếp
:((
Gòa (1) là do trời lạnh và gió và nắng và tuyết 8-|
Gòa (2) là do đang final, cực kỳ final 8-|
Gòa (3) là do chính cái sự gây ra sự gào 2 gây ra, mai thi 2 môn, môn 1 thi tiết 2,4,5; môn 2 thi tiết 3, pretty bệnh desune 8-|
Gòa (4) là do thứ 2 nộp report và thi JLPT, pass va ko pass 8-|
Gòa (5) là do thời gian thì ko có, mà cứ ngồi gào, chả để làm j 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình gòa với :( Dù thì sắp đến nhưng mình cứ nhởn nhơ thế này :(( Chẳng lo lắng gì là sao? :(( Gòa Gòa Gòa!!! :((

hic Bảo Thư vừa mới vào học đã mệt rồi cơ à :( hix sang bên này chán nhỉ :( chỉ muốn đi về nhà cho lẹ :(( mình cũng muốn gòa lên 1 cái xong ước gì mình đang nằm trên giường ở nhà rồi ăn bánh trưng và đủ các thể loại canh măng mọc mẹ nấu :(( Bọn ở nhà chắc cũng sắp được nghỉ rồi nhỉ :| thế mà chẳng thấy đứa nào lên đây cả B-) chuẩn bị đi thăm thầy cô đi chứ :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Bánh chưng chứ [-x NM trưa bao dờ đánh vần truẩn kả ;;)

Bọn lớp mình ở nhà vào đây tích cực tí đê :(

mà đấy là đã edit rồi đấy, thế mà vẫn xai trính tã như thường :))

ko thế đã chẳng phải là Nguyệt Minh ;;)
bọn ở nhà đang mải mê conference rối rít và chuẩn bị tụ tập tùm lum :"> xin lỗi nhá :">

các bọn không ở nhà cố lên nào :x bọn ở nhà sẽ cố đi chơi hộ phần bọn không ở nhà nhé :x

cố lên, yêu tất cả các bọn :x :* >:-D<

Uh bọn ở nhà chuẩn bị đi chơi đi bời rồi up ảnh lên đây đi :x Haiza, lại chuẩn bị ngồi hát Xuân này con ko về đêm 30 rồi, bố nhảy b-)

khổ, bọn ở nhà đg bị rét đậm rét hại, tê cóng hết cả :((
nên tình hình là chỉ toàn hoạt động ở sân vận động hàng chiếu thôi :"> thông cảm nhá :">

BT: ừ, có khi mở sàn online mất :))

Cháu Hằng: úi giời nội công vẫn khó đỡ vậy sao :)) Chúc mừng nhé! Mình rét đậm nhưng không hại, không tê dù có cóng tý đấy ;;)

Trời lạnh còn ở trần :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Mát quá! #:-s Ở đâu cũng mát #:-s

Vừa dọn nhà tiễn Thổ Công đi rồi ;)) (bên này bếp chung, nên trong phòng không có Táo Quân;;)) Hôm nay sẽ ăn cơm với cá! Không hiểu, Táo Bếp Chung ở Nhật cưỡi cá Sa-ba có được không nhỉ B-)

mình còn chả được tiễn ai cơ :(( thôi để 30 tiễn các bác các chú Táo sau vậy. 8->

hôm nay mình đi xem bóng rổ, ams cấp 2 và 3 đều vô địch các bạn ạ :x xong nhìn bọn nó hò hét, làm trò lố, bị mắng là "lôi thôi và vô kỷ luật" làm mình nhớ lại hồi bọn mình cũng thế :(( mình nhớ các bạn kinh khủng :(( :(( :((
các em í bây giờ không hô Viva Ams như mình nữa mà hô Ams vô đối cơ :(( và mình lại nhớ các bạn thêm 1 lần nữa :((

hì hì uh :D nghe Tú Anh kể mình cũng nhớ ghê cơ :D hồi lớp 10 mình còn chăm chỉ đi xem bóng rổ :"> thần tượng ngày ấy của mình giờ bị cướp mất rồi huhu :(( :p giờ đến muốn nói chuyện với thần tượng chắc cũng bị ngăn cản B-) thật là quá đáng quá thể quá :)) mà mình đi xem bóng rổ thì xui ơi là xui toàn bị bóng bay trúng đầu may mà chưa lệch cổ :(

Dương ơi hôm qua Dương ngố quá cơ =)) tớ đến cười đau cả bụng vì cái giọng của Dương nghe thật là ngố không chịu được =)) đúng là kiểu Budo ngày nào :)) hớ hớ hớ em đang đi học, em đang lên thư viện như đúng rồi =)) hớ hớ hớ em biết anh là ai rồi nhé hớ hớ hớ nói đùa thôi chứ em ko biết anh là ai đâu hớ hớ hớ ai đấy ạ =)) thật hết chỗ nói :|

=)) Chuyện của NM bao giờ cũng ko đầu ko đuôi =)) Nghe rất thú vị :))

Mà hồi lớp 10 cháu thần tượng ai thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên