Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Chắc lại một nhân vật không liên quan gì nhưng cứ đi vào lich sử như thể họ chính là một nhân vật B-) Ví dụ như anh Cương Đại Tú gì đấy, thằng Com-pa, bạn Việt Mắt đẹp, và thậm chí cả thằng Quân :))

Nhưng để cụ thể, bố nghĩ NgMinh cứ ghi ra đây pờ-rồ-phai-rự của nhân vật kia xem sao! ;;)>:)

Còn chuyện con Ng Dương thì để mình đoán xem: nó đang voice chat với con Minh nhưng lại có điện thoại gọi đến ;;) Phỏng ạ? B-)

Hí hí, nghe chuyện của các bạn thật là hài đấy :)) Các bạn ơi, ở HN mình lạnh k kém j các bạn rồi :-SS Kinh quá, hãi quá :-??

Chuyện của con Minh kìa, buồn cười quá=)) , buồn cừoi ghê =)), ôi đến là buồn cười =)) đúng là chuyện của con Minh 8-| :)|
HD dở hơi, lạnh người ấm lòng, còn mong giè :(( ôi mình chết đây >:)
Toanh hâm nhìn yêu thế, hôm nay thì mình cũng giống Toanh, chính thức cực kì nhớ cô luôn :"> :x
Trời lạnh, sắp đc ôm nhau rồi :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận Minh hâm kể chuyện hay quá đấy b-) hè về đây để lớp mình đào tạo lại phát >:) ;;)

Dương béo : ố ồ, vậy là cũng adua rồi đấy à ;;) hẹn bạn Chủ nhật này nhá ;;)

ơ kìa chuyện của tớ liên quan mọi người ạ :| còn con Dương nó điên lắm :| nó cứ hớ hớ hớ suốt cả 12 phút nói chuyện luôn :| tốn hết cả tiền điện thoại B-) mà từ khi nói chuyện với con Dương hình như tớ cũng bị điên luôn rồi hay sao ý :(( ôi chết đây :(( mà Dương a dua theo TA hả :-s hix nhớ cô quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chuyện cô, ở bên này có cái brand Aeropostale, bắt đầu từ năm 1987, trên áo quần của bọn này bao giờ cũng có in 1987 hoặc 87, và winter sales của bọn nó thì hay gọi là Bulldog Sale :-? Trùng hợp quá phải ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Ôi trời, bạn ND hâm ơi, bạn về, bạn về ;)) :D Hí hí:D Ấm mà bạn :D

Tự nhiên dọn dẹp máy tính thế nào lại giở đến đống ảnh lớp mình đi Đầm Long hè vừa rồi. Ngồi xem mê mải gần trăm cái. Xem xong... nhớ cả lớp quá :(( huhuhu

Ô thế lên kế hoạch đi chơi đi chứ nhỉ? Mùng mấy tết đây cả nhà?
Hình như mùng 3 là 100 ngày cô, để check lại rùi báo cho cả nhà sau.

mùng 2 thì phải

nhưng rét quá các bác ạ :-ss

----------

mùng 2 thì phải

nhưng rét quá các bác ạ :-ss

uh cả nhà xem 100 ngày cô thế nào đi, có kế hoạch báo mình biết với nhé :X nhớ thế >:-D<

Tớ mới nghe là mùng 2, nhưng chắc bà chỉ làm mâm cơm cúng thôi :X Có j lớp mình cứ hẹn sau mùng 2 đi, tớ nghĩ thế tiện hơn ;)

Sao không ai có ý kiến gì ý nhỉ?
Mình có ý kiến là mùng 4 hoặc mùng 5. Các bạn phát biểu đê, cả mấy đứa nước ngoài nữa ^^

Mấy đứa ở nước ngoài sắp về chứ ? Mấy đứa ở nước ngoài mà ở đây thì tích sự đ** gì b-)

Ôi, xay sỉn kúa :)) thích quá :))

đố biết mình thường dùng loại 5 hay 7? :-? Và đêm qua thì dùng loại 5 hay 7 >:):)) =))

Tết mà đi mùng 2 thì sợ các nhà vẫn còn hội họp :-B Theo thông lệ, năm nào lớp ta cũng đi vào mùng 4, thế thì năm nay cứ mùng 4 mà tương (Mùng 5 hóa vàng nhiều lắm, phải ở nhà ăn cỗ ;))) Đi thì cứ qua nhà cô Thoa (nhớ hẹn trước), và về nhà Cô, rồi thì qua nhà thầy Trực. B-) Bữa trưa thì ăn ở một quán cơm nào đấy có thể cà kê đc như ABC, Xi-măng,... (đừng cầu kỳ) nhanh còn đi tiếp. Tối thì tha hồ mà bún cháo miến phở... ;;) Được không? Còn nếu mùng 2 là 100 ngày Cô, bạn nào qua được thì qua thôi, không ép liễu nài hoa làm gì B-) (cũng phải thông cảm cho tình hình bận rộn - nếu có - của Tết nhất chứ, phỏng ạ?!)

Thôi, cố mà đi chơi cho vui vẻ đê :x

mùng 4,5 đi, mùng 2 ở nhà canh gôn lấy tiền mừng tuổi :">
nói thế thôi, 100 ngày cô tớ qua, ai đi nữa thì hẹn h cùng đi, mình tranh thủ gặp với, nhớ wa cơ ý :">

Back
Bên trên