Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tình hình là Trần sẽ về quê mùng 2 mùng 3, vì vậy anh em ta cứ mùng 4 thẳng tiến thui.
Sáng mùng 4, 9.00 ở Ams nha!
(Báo giúp những đứa không lên HAO ^.^)

Ôi trời, năm nay mình về quê Đình Bảng của mình, thật là vui và nhộn nhịp các bạn ạ ;))

Quê mình có truyền thống từ ngày xưa là làng buôn lậu giỏi, bị công an săn, thì nay nổi danh vì nghề săn chuột (được giới thiệu cả trên thời sự đấy các bạn ạ) :D Làng mình vẫn k hổ danh truyền thống xưa, năm nay đốt pháo ran trời, ôi, lâu lắm mới sống lại cái tiếng pháo đấy các bạn ạ :D Bà mình năm nay 70 rồi mà máu còn bảo "với tình hình này, năm sau ta cũng đốt", đấy, sung lắm các bạn ạ :D

Mình xin kính tí chuyện Tết cho xôm tụ :D
Còn sau đây, mình cũng xin tí confirm là chúng ta vẫn gặp nhau nhé :
- Thời gian: mùng 4 Tết, 9h sáng
- Địa điểm tập trung: trường Ams
- Mình đề xuất là thế này: trước khi đi nhà ai, mình sẽ gọi điện thôi, k hẹn trước nữa, để thầy cô cũng dễ dàng lịch Tết, k phải đợi chờ chúng ta :D Còn mình sẽ áng chừng gọi điện cho thầy cô hôm nay chúc Tết và dò hỏi thông tin thế nào :D

Thế nhé,
Chúc các bạn năm mới nhiều sức khỏe, may mắn và hạnh phúc nhé :x
Mình,
HD

----------

Lớp mình ơi,
HP bảo mùng 4 HP về quê mất rùi, muốn chuyển sang mùng 5.
Cả nhà confirm lại lịch xem có thay đổi được k ;) Đi được hay k đi được cũng đều cho 2 tiếng confirm nhé :x Các bạn cho ý kiến nhanh, chiều này mình finalise lại lịch phát ;)

thế nhé :x
BB các bạn,
Mùng 3 Tết.

Thông báo lại với cả nhà là vẫn giữ nguyên kế hoạch mùng 4 nhé!

Đi chơi về nhớ kể chuyện nhé :-B Tết nhất thì chả có lý do gì mà kêu bận đâu đấy :| :| :| :|

Thèm bánh chưng quá :(( Ai gửi sang đi :(( Giò nữa :(( Miến nữa :(( :| 8-} khủng hoảng quá :| ~X(

Ôi, bên này nhiều đồ Việt Nam lắm nhé ;;) Nào là bánh chưng (lại gạo) này, nào là canh măng (mặn chát) này, nào là xôi đỗ (nát bét) này B-) Nói chung là rất... hương vị quê nhà >:) [phần trong (...) là nói nhỏ cho con Dương thôi à, không có nói cho người khác đâu!]:twisted:

Tặng quà Tết cho cả nhà này! ;;) Yêu lắm đó! B-) >:)

http://profile.imeem.com/vPv-zn/music/xMHzlFxC/conmakhocnhemp3/

Chỉnh sửa lần cuối:
chỗ ông con tưởng đồ VN thì phải dễ kiếm chứ?! Hic đâu có hẻo lánh như vùng của con đâu :(( bánh chưng ở đây k thể nuốt được phải rán lên mới ăn được. Hôm nay đã chiến đấu hết cái thứ 2 rồi :( hix chả còn gì để ăn, may còn mấy miếng giò chả :"> à hình như có gạo nếp mẹ cho :D tí về nhà đồ xôi tối ăn :D ngon hơn của bố là cái chắc :x

Mà hôm nay mùng mấy Tết ở nhà rồi thế? cả nhà đã đi chơi chưa?

chúc mừng năm mới cả nhà :x ( thật là một lời chúc phải kô:">)

lớp mình đã đi chơi rùi đấy, vui lém mà ko có máy ảnh chụp =((, vì con Toanh cầm mất rùi

để con Dương tào lao nhất lên tường thuật lại cái nhỉ :">

Ờ, Dương B. đâu vào tường thuật đi :D Nó về quả là 1 sự đại diện cho thằng Vũ :D

Cái con tắm cùng kia B-) Đâu rồi sao chưa tường thuật gì hết thế hả? B-)

Chiều nay vừa ngồi xem lại đĩa ảnh lớp mình, nghe lại mấy bài hát, nghe lại cả giọng của bà - Trần Dương.
Iu và nhớ mọi người ghê gớm, nhớ cô nữa.
Có tào lao quá không nhỉ???

đây cái "con tắm cùng" và cái "con mất hút" đấy đấy :">
thực ra là chả mất lắm :">
ôi khổ lắm ý :(( mình chỉ biết nói tào lao, chứ ko biết tường thuật đâu, còn học hỏi thằng Vũ nhiều, góp gạo thổi cơm chung 1 kì trình mới chỉ lên đc đến thế , :">
nói chung lớp mình đi đâu chả vui, ít nhiều đông vui vẳng vẻ j cũng thế thôi :x có những thứ thật khó để diễn tả, tỉ dụ như cái cảm xúc mình đg nói đến :"> trời lạnh và vẫn chỉ là những câu nói chả ai hiểu ,những trò đùa nhạt nhẽo, những suy nghĩ bậy bạ 1 cách hồn nhiên, rồi những củ khoai và thịt bò và nồi lẩu bên hồ Trúc Bạch và trên hồ lại có 2 con chim vui đùa, tất cả đều chả liên quan và từ trước đến h cũng chưa co j liên quan, thế mà xong tất cả cứ hềnh hệch ra cười 1 cách phềnh phạc 8-| yêu lắm thay :x :*

PS: Vũ mày, cái bữa tất niên đầy hương vị quê hương ở trên đồ rằng thì là ở kanawa đấy à :))

híhí, máy ảnh thì bạn Toanh cầm, và sau đó đi mất hút ;))
chúng mình đi đến đâu cũng ra sức gọi bạn Toanh, n b í nhất quyết k quay trở lại í ;))
mà cái này Trần nói ở trên rồi thì fải :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, con Dương quả là biết cách miêu tả đấy ;)) Nhưng quả thực là cũng nhờ bạn, lần đầu tiên mình biết đến cách chơi chữ: "phềnh phạc: chả hiểu lắm :))

từ này của mình mà :-w và bữa ăn tất niên thì đúng là ở kannawa ;)) Yêu cầu bạn kụ Toanh ra xin lỗi cả lớp về vụ ảnh ót! B-) và ai đó, đề nghị tường trình chi tiết hơn về hôm đi chơi đi!:-B

Back
Bên trên