Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Cảm ơn bố và kụ và con Ánh đã hiểu con/cháu/bố! :x

NgMinh và bà: hãm! [-x mang tiếng quá đi!

Cho mình hỏi, ai biết mua bánh dày giò chả ngon ở đâu? :-? Và liệu có mang sang đây được không? :-?

ng` yeu oi, co tao hieu nua nay :)) j chu mấy cái này k thể k hiểu 8-| cứ lồ lộ như cái chân thò lên từ gầm giường thế mà còn có đứa hỏi lại đc >:) k down thì là giả nai :)|
giò chả bánh chưng mang tốt, mua ngoài ở ichiba ý :"> tao mà về đc thì tao mang sang cho ng` yêu nhé :X mà có ai gửi mũ cho Vũ chan k thì nói luôn :)) Vũ và mũ là đôi bạn cũ :)) (nhg h mới thân :)) :"> )

mà k còn ai có thể săm mờ rai zự đc hay sao mà fai để con M nó lảm nham cái nhạt nhẽo j thế kia, thôi thì cũng đc cái có tính xây dựng ý, đọc xong thấy ko khí buổi đi chơi thật vui lắm thay :)|

:)) Ô hay con Dương này, thật là biết ném đá hội nghị nhể ;)) Mình ngày mai thi Tiếng Anh dịch, vào đây đọc cho nó bổ sung Tiếng việt phong phú :D mà tình hình là đọc được bài con ND về "cái lồ lộ như cái chân thò lên từ gậm giường" thì mình đồ là mai mình làm bài tốt lắm thay 8-}

Thế hôm nay ngày mai thế nào rồi? :-? Kem Niu Di-lân có thịt không? :-? Thế Trộm có tay dựng ngược thì chân có dựng không? (trộm từ dưới gầm giường lên thì sợ nhất là chân dựng ngược thôi! >:) )

Vũ ơi, đọc lại bài này và biết thiếu cháu trong các cuộc chơi của thanh niên 8x quả là 1 tổn thất vô cùng to lớn :D <:p Cháu nơi biên cương giữ gìn sức khỏe :D
P/S: nhắn nhủ thêm cho người yêu của bạn Vũ kun và các bạn khác nơi xa :D Mình vừa thi xong Tiếng Anh, vậy là chỉ còn 1 môn :D

đoc bài trên xong đến đoạn critical thinking thì mình thấy là ý...
Có vẻ chỉ là vấn đề thiếu Vũ thôi, chứ thiếu mình thì HD đâu có để ý, thiếu mình k fair là 1 tổn thất to lớn 8-| mình là mình buồn lắm ý 8-|
với cả vấn đề là bạn thi xong môn j, còn lại bao nhiêu môn thì thông báo với Vũ kun, ng` yêu Vũ kun và các bạn ở xa làm j cơ 8-| thà thông bái tình hình thù địch chiến đấu bấy lâu nay trong lòng địch còn hơn ý :-"

người yêu: mày đừng buồn ;;) Vì nếu như mà thiếu tao trong các cuộc vui 8x (mà kể cả là 9x đi nữa) thì quả có tổn thất thật >:) Nhưng mà có tao, mà không có chúng mày, tức là phải có mày ý ;;), thì mới làm bách g-rao cho tao tỏa sáng được chứ B-) Chỉ có chúng mày mới làm cho tao có giá trị xã hội (chứ không giống lớp WSII, hơi...) :">

Các bạn thấy có đúng không ạ? :"> (có gì mạo phạm mong đc lượng thứ) 8-| (mấy hôm nay cái egoism nó trỗi dậy hơi hãi đây 8->)

Con Người-ngủ-chung nói chí lý :| Mình cũng ở đây mà chả tổn thất gì hết trơn á /:)

Mẹ ơi là mẹ [-x

Xin mạn phép cả nhà, tớ cắt ngang câu chuyện về những vấn đề tổn thất và mất dạy :">

Tình hình là thế này: như các bạn đã biết tớ có gửi vài dòng thơ tào lao cho thầy Trực với nội dung thế này:
Con nghe dịch tả bao ngày
Nghe tung phim nóng và bay vũ trường
Thầy, bác sức khỏe phi thường
Công dân kiểu mẫu ở phường Điện Biên.

Đấy, xong thi các bạn cũng vì tớ, mà gửi tới thầy thật. :"> :x Và thầy, sau bao ngày mong chờ hồi âm phúc đáp, đã gửi thư cho tớ, :)) gọi là rì-plai theo đúng phong cách tớ đã tạo ra: 1 bài thơ!!! :">

Sau đây xin được đăng tải để mọi người cùng được ngưỡng mộ tài thơ của Đồng Trực tiên sinh;;), cũng là thể hiện cái tình thầy trò thắm thiết, mà tớ may mắn được đại diện nhận hộ :"> Nguyên cả thư luôn nhé! B-) :">

chú Trực John đã viết:
Hong Vu men yeu
Dich ta thi da het roi
Phim kia het nong , cung thoi vu truong
Thay , co suc khoe binh thuong
Hang ngay thay van den truong day them
Cuoc song vui ve em dem
Khi thi di dao , luc xem bao ngay
Mong Hong Vu hoc hang say
Dat nhieu thanh tich , hen ngay gap nhau
Cam tay , chi chuc mot cau
Manh khoe , thanh dat , lam giau , tuoi vui
Thay nhan duoc thu cua Vu tu lau roi , nhung hom nay moi co dieu kien de viet thu tra loi . Thuc su thoi gian qua co qua nhieu viec , chac Vu se thong cam .
May cau tho cua Vu that la hay , that la vui , Thay mong nhan duoc nhieu tin cua nhung hoc tro , mac du da xa cach nhung luon nho den nhau . Mong thu Hong Vu .

Eo ơi, vinh hạnh quá, xí hổ quá! :"> :x :)) >:-D< (cứ ôm bừa đi, chả biết ôm ai) =))

hay ko đỡ được, thầy trò vô đối, kẻ cướp gặp bà già rồi =))

Thày với trò mà nó nỡ so sánh với kẻ cướp với bà già có chết ko :)) Vậy tao đồ rằng Vũ thì là kẻ cướp (thuyền trưởng Jack Con vẹt mà), còn thày Trực thì chính là bà già, phỏng? =))

Chết mất với cái sự tào lao đồng bộ :))

nhớ thì viết ngay cho thầy một bài thơ đi, 2 tháng sau sẽ nhận lại 1 bài thơ khác! ;;) B-)

1st! Chúc mừng sinh nhật Bảo Thư >:-D< Năm ngoái đúng dịp này cảm hứng thơ văn dâng trào nhưng năm nay lại ko có :">

Thôi, thơ từ dù bao nhiêu cũng là phù phiếm ;;) Tình cảm ông cháu ta là quan trọng :x Yêu Cháu :*

1st! Chúc mừng sinh nhật Bảo Thư >:-D< Năm ngoái đúng dịp này cảm hứng thơ văn dâng trào nhưng năm nay lại ko có :">

Thôi, thơ từ dù bao nhiêu cũng là phù phiếm ;;) Tình cảm ông cháu ta là quan trọng :x Yêu Cháu :*

Cảm ơn ông của cháu >:-D< Cháu rất là nhớ ông :(( :((

@ Thư: happy bday em:X
@ Cháu: Ô cái avatar của thằng Vũ :)) Thực ra là nghe đồn thầy đã ấp ủ bài thơ này lâu rồi, nhưng mà send thầy toàn ấn vào nút delete ;)) [quote from Bác], thế nên hí hí ;)) [quote from cái điệu cười của cái Toanh :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa viết một tràng chúc mừng sinh nhật BT, ấn nhầm Command Home, định về đầu dòng, nó về mẹ nó trang trước ~x( Thế là phải viết lại, mà ý tứ nó bay hết cha nó rồi ~x(

Thôi hẹn con một blog vậy, tối hay họp hành lớp học thuyết trình xong sẽ về nghiên cứu xem! :-? 1 phần truyện chưởng nhé?! :-?

Mới cả, không phải khoe chữ, nhưng ở đây cũng nên thể hiện cho dân tình biết mình có học hành, chứ không phải lêu lổng mà không biết chúc mừng con gái bằng tiếng Nhật ;)) Phỏng ạ B-)
誕生日おめでとう!

Back
Bên trên