Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Gọi điện ngay cho HD đi! Nhanh lên! :-? Giờ này đang "công tác trong lòng địch" rồi!:-?

Mình đề xuất là:
- Thời gian: 6h tối Chủ nhật (6/1)
- Địa điểm tập trung: trường Ams nhé;)
- Mình qua thăm cô Thoa nữa nhé ;) Lần trước chưa qua thăm cô được các bạn nhé :)

Thế nhé,
Mình,
HD
P/S: @ Vũ: đề nghị cháu ăn nói cho cẩn thận b-) Lòng mề jề b-)

hừm mùng 7 Dương đi rồi đấy, k biết đi mùng 6 thì Dương có đi được k nữa :| nhưng hnay đã là mùng 4 rồi nhỉ, tình hình đi ngày mai thì có vẻ hơi khó :D

Trần: về nhà rồi hả ;) :x

Mùng 6 có vẻ xuôi đấy nhỉ. Zz đâu, BT đâu, xem Dương có đi được ko nào.
Mọi người thông báo cho nhau nhé, ai đồng ý thì cũng vào giơ tay cho cả nhà còn bít.

Dương thì ko rõ nhưng CM thì chắc được, nhưng Zz thì lại chưa biết thế nào, có gì mai sẽ confirm lại với cả nhà nhé :x

Ánh ơi kị đồng ý. với cả hôm nay kị gặp em Yến đi đấu bóng rổ cho Kinh Tế, đang thua Bách Khoa liểng xiểng

:x

oi Tran ve day a? :| tưởng có thêm đứa cùng khổ fai hóng từ xa giống mình :(( cuối cùng thì được về cả xmas, cả Tết à? 8-|

Nhà mình đông vui đến là thèm :-< thứ 2 còn đi học lại rồi chứ :((
Thế cả nhà 06.01 cứ tụ tập phần 1 trước đê, 06.02 tụ tập phần 2 nhé ;))

nói 1 cách honestly la mình [đai thèm] [totemo thèm] đấy 8-|

thế hôm nay lớp mình có những ai đi được nhỉ?

--------------------------------------------

Lớp mình k có ai update cả nhỉ? Hừm thế để tớ update vậy :"> Hôm qua lớp mình hẹn hò nhau lúc 6h, tuy nhiên Hoàng Dương và Ánh Dương lại nhầm thế nào thành 5h, thế là cả 2 đứa quyết định đi chơi cái đã. Bạn Minh đã đến muộn lúc 6.30 rồi, đến nơi k thấy ai :(( tưởng chúng nó bỏ đi hết rồi :(( sợ quá vì mình chẳng biết đường đến nhà cô Thoa :(( đành cuống quýt gọi TA và Trần thì chắc lúc đấy chúng nó mới khởi hành (nhưng mồm cứ bảo là bọn tớ sắp đến nơi rồi :))) Đợi 1 lúc thì Hương đến, mấy giây sau TA và Trần đến, gọi điện cho HD và AD thì 2 chúng nó còn đang bận ăn uống mua bán ở Boo gì đấy. Đại khái là lớp mình ... rất đúng giờ :)) ai cũng assume muộn 30' nên k phải đợi chờ gì hết :D Cô Thoa k có nhà nên quyết định đi ăn phở cuốn rồi lên chùa thăm cô luôn :D tiếp đến là sang nhà cô Hạnh và được nghe kể chuyện trộm với 1 cánh tay dựng ngược :)) từ dưới gầm giường lên :)) Hic đầy thú vị :"> sau đấy thì lên kem New Zealand ăn tiếp và buôn chuyện tiếp. Nói chung tuy ít người nhưng lại rất ấm cúng :"> và các bạn đang định ngày mai ngày kia (tức ngày hôm nay ngày mai) đi tiếp :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hôm nay ngày mai thế nào rồi? :-? Kem Niu Di-lân có thịt không? :-? Thế Trộm có tay dựng ngược thì chân có dựng không? (trộm từ dưới gầm giường lên thì sợ nhất là chân dựng ngược thôi! >:) )

:)) ôi cháu ơi :)) sao kụ lại hiểu thành cái j thế này :))
ngại quá :">

Ai chả hiếu thế :"> ngại gì :">

Chỉnh sửa lần cuối:
mình chưa hiểu gì :"> các bạn giải thích hộ với :"> vấn đề gì ấy?

@Kị, ông & bố: chắc chắn cái mọi người hiểu ko giống cái cháu/ con hiểu, đừng có mà nghĩ bậy thế!
Tình hình là hum kia và hum qua đã ko vào HAO được, nên ko thể kêu gọi tụ tập. Bi giờ vào được thì chắc là cũng ko kịp tối nay nữa rùi, hơn nữa tối nay mình ko đi được các bạn ạ. Các bạn có cao kiến gì ko? Nếu ko thì để cuối tuần này đê...

Bọn này toàn bọn giả nai [-x Mấy tuổi rồi mà còn phải giả vờ [-x

Back
Bên trên