Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tình hình là ... đi chơi về chả có summary gì cả nhỉ :-?

Mình ở đây chả biết cái đếk gì cả :-? Cũng ko thấy ảnh luôn :-? Lìu tìu thật :-w
Đề nghị lưu ý và giải quyết ngay hỡi những tên ở nhà! :-w không thì ra YM kể ngay cho tớ! :-B

Cả nhà ui,
Còn nếu chúng ta chỉ đi 20km lên để thắp hương rồi về thì có lẽ để dịp hè, khi cả lớp về đông đông, thời gian dư dả, mình kết hợp đi chơi đâu đấy xa xa (Lạng Sơn/ Đồ Sơn/ Quảng Ninh j đó), rồi qua thăm cô luôn. Thời gian này là cuối năm, đi xa trong dịp thi nữa, mọi người nghĩ sao?
hử? hè này về đông á? :-B Cháu không nghĩ như thế :-B Về đợt này là đông vãi ra rồi đấy :-B
Mới cả đi chơi xa, thì cũng chắc gì đã qua đường Bắc Ninh để mà thăm cô :-? Cố mà qua thì lỉnh kỉnh kích rích, không đi thế đc. [-(
Mà ví dụ Lạng Sơn, Đồ Sơn thì nên đi với chí ít là Sầm Sơn không thì cũng là Sóc Sơn cho nó pa-ra-leo chứ [-x
Thi thì đã làm sao? :">

Em vẫn muốn đi luôn đợt này ^^
BT có tinh thần rất đáng khen: ăn chơi là phải liền tay, ai không liền được có ngày ... chả sao! :-B

Thay cho lời kết:
Đề nghị ở nhà vào update thông tin thường xuyên liên tục: ai ở đâu làm gì với ai tại sao ntn? nhé! :-w
(giống kiểu Bà Mỹ đi vệ sinh với thằng Toàn trong phòng ngủ) :-B Kiểu kiểu!:">

Nếu không đi xa được thì cũng cứ nên tụ tập đi, cuối tuần sau chẳng hạn (không sẽ khó đưa quà cho các bạn :D), nhưng tớ chắc là hè này chuyện về đông sẽ không có đâu :|

Chính thế đấy :-< hè này chả ma nào về đâu :-< có mỗi tớ thôi :(

Phải đấy, bây h tình hình mỗi ng một phương thế này, không thể tính xa theo kiểu "hè về đông sẽ đi" được đâu. Cứ có mặt được ai lúc nào là làm liền lúc đấy thôi. Nên tổ chức đi ngay trong tuần tới được thì tốt :D

@ Bố: yêu bố quá, nhớ bố ghê gớm :(( :( :x >:-D< Ở bên đó tình hình sao rồi? New Year bố với con Ng Dương có kế hoạch j ko? Hôm qua nhóm mình vừa đi ăn bò nướng, nhưng mà ko chụp ảnh (chỉ ăn hùng hục thôi :">)

Chính thế đấy :-< hè này chả ma nào về đâu :-< có mỗi tớ thôi :(
và tớ nữa :"> Và về thì muộn (tháng 8) và đi thì sớm (giữa hoặc đầu tháng 9) :-B Thế đấy!

... nhưng tớ chắc là hè này chuyện về đông sẽ không có đâu :|
có thể hiểu luôn là tớ sẽ không gặp soulmate trong vài năm tới? :| Phải không? :-<

@ Bố: yêu bố quá, nhớ bố ghê gớm :(( :( :x >:-D< Ở bên đó tình hình sao rồi? New Year bố với con Ng Dương có kế hoạch j ko? Hôm qua nhóm mình vừa đi ăn bò nướng, nhưng mà ko chụp ảnh (chỉ ăn hùng hục thôi :">)
thứ nhất: đọc nhầm New Year là New York nên suýt nữa thì ko đọc nữa :))
thứ hai: chẳng có kế hoạch gì ngoài việc cứ ăn và ngủ suốt ngày :"> Chả biết có béo lên cân nào ko! :">
thứ ba: cũng không lạ với cái in đậm :)) Đã bao giờ không ăn mà chỉ hùng hục chụp ảnh (khi 2 cái phạm trù này nó đi cùng nhau ;)))

Lần nào cũng bảo để mang đồ ăn ra sẽ chụp trước khi ăn ;;) Nhưng chưa một lần thành hiện thực ;;) Ảnh nào cũng toàn bát với đĩa :"> còn thức ăn thì ko thấy :-"

HD post cai linh tinh gie, xong chac thay ko chap nhan dc ban than lai tu delete ;))
uhm dot nay ve dong day, to nghi nên đi luôn đi, nếu ai bận k đi được thì để dịp khác, nhưng có lẽ phần lớn vêf đều muốn đi. Mình về Tết được thì chắc suất được đi rồi :">

BT: chả có kế hoạch j cả, ngoài việc trưa 12h tao gọi bố mày dậy, 1 rưỡi bố mày sang, làm vài món đạm bạc (k biét tên, vì chả hiểu nó là cái j nữa :)) kiẻu gà trộn nước bột mỳ ninh với cà chua và dấm 8-| ), xong rồi 3h ăn trưa, uống nước chè, ăn hoa quả, đến khoảng 4-5h thì ăn trưa xong, nói chung cuộc sống vương giả lăm, mày đừng lo cho NY của bố mày :))

Mình muốn đi ski 8-|
Tuyết rơi rơi, nhìn như những đàn ruồi trắng, rõ buồn ngủ :)|

Đi chơi có ảnh ọt, tường thuật j đi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình bàn chuyện đi chơi rôm rả quá. *_*, 3 năm rồi chưa ăn tết ở nhà cũng không có cái rét Hà Nội.

Tình hình là tớ đang ở Dresden. Sau một hồi cò cưa thì đã dụ được bạn Thúy chạy từ Berlin xuống coi như tụ tập lớp mình ở Châu Âu luôn. Chính xác là đêm 30 Thúy sẽ đến đây để chiều 31 về Berlin còn tớ đi Prague. ;)), tình củm thế đấy. Sẽ update ảnh sau.

giờ này các bạn chắc đang tung tăng đi chơi đón năm mới rồi, chắng ai lên đây hết nhỉ, thôi thì trước khi tớ đi chơi tớ lên chúc lớp mình một năm mới thật thành công nhiếu niềm vui, nhiều tiếng cười hihe :x. Chúc bạn nào đang thi thì thi tốt, chúc bạn nào đang kiếm intern thì sớm kím được cái thật phù hợp với mình, chúc những cuộc tụ họp của lớp mình ngày càng nhiều, ngày càng vui :x

Iu cô và iu cả nhà :x

Chúc cô ở trên mừng năm mới thật vui :D chúc lớp mình năm mới có nhiều điều mới vui vẻ, hạnh phúc, may mắn nhé :x yêu lớp mình nhiều :x

Chúc mừng năm mới cả nhà. Giá như đêm nào cũng được như đêm nay (đêm may chẳng hạn). :x

uh :)) giá như thế :))

chúc mừng năm mới các tình yêu, đb là tình yêu Đức, tình yêu Vũ, tình yêu Toàn, mình rất yêu và nhớ các bạn :*:*:*

cảm ơn các tình yêu CM, BT, Dương, Minh aka Vũ-kun này đã cho mình một đêm tuyệt vời như đêm nay >:-D<

Mặc dù mình không biết các bạn đã làm gì mà các bạn SI tung hô nhau ghê thế, và các bạn khác thì vắng bóng ;))

Nhưng vì mình đã có hơn 1 ngày không ngủ chỉ để chơi bời và đàn đúm :x Nên mình thấy mình là người khỏe mạnh và hạnh phúc! :x Chúc các bạn cũng như mình: khỏe và hạnh phúc! Yêu các bạn vãi lúa! :x

:x

Chúc cô trên ý gặp được bọn học sinh ít ngu dốt và dễ bảo! :x

>:-D< Chẳng biết nói j nữa, chỉ biết yêu và yêu quá thôi :* :x

Chưa bao giờ mình đi chơi giao thừa vui đến thế, cảm ơn các tình yêu SI rất nhiều và rất rất nhiều >:-D< Và trong những cơn sung sướng ko có kìm hãm như thế này, mình nhớ vô cùng những tình yêu còn đang vắng bóng :x Chúc bố Vũ, ông Đức và anh Toàn một năm mới hạnh phúc, hạnh phúc thật sự í :*

Chúc cả lớp mình năm sau thành công hơn năm trước, 2008 mà, năm phát đấy :> Chúc cô đón năm mới ấm áp trên cao kia >:-D<

Lâu quá rồi mình ko có một cái party năm mới + sinh nhật vui như thế, mình yêu các bạn Zz, bà Dương, Chi Mai, và Minmin nhiều lắm >:-D<

HD that la tao lao. Bao len thong bao tinh hinh xem mung 6 co tu tap duoc ko thi lai chuc mung nam moi rui bien mat.
Cac ban hien xem mung 6 chung ta co tu tap duoc ko, se lam nhung tro gi nhe!
Ong va bo o nuoc ngoai cho y kien dong gop cai nhi!

Back
Bên trên