Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Yeah yeah, hôm qua được gặp mọi ng sướng quá :x :* Bất chấp jet lag mình đã có mặt được để cùng ngồi chém gió ở nhà thày Trực cùng các bạn, và nghe bà kể chuyện con mèo ăn mất 5 con chim :x.

Lịch của em:

20 tháng 1 bay. Có gì chúng ta hẹn sớm sớm đi ;;)

Có phải là bất chấp jet lag vẫn shower mất 1h đồng hồ làm cho Zz không hiểu chuyện gì xảy ra ;;)

Chúc mừng Sinh nhật em Nguyễn Dương xinh tươi nhé ;;) :x Merry Xmas cả nhà nữa >:D<

Chúc mừng sinh nhật Dương ấy nhé, sinh nhật ấy tớ chỉ ước mong nhỏ bé là được nhìn thấy cái mẹt ấy đợt tết này thui, nên ấy nhớ về tết nhé

Lớp mình đi chơi thì up ảnh lên cho xem với hihi :x

Báo cả nhà là tớ 4/1 về đến 15/1, nên lớp mình gắng lại tụ tập nữa nhé, lâu lâu lắm rùi kô được cười sáng khoái nên tớ thèm :">

Chúc cả nhà một giáng sinh vui vẻ và ấm áp :*

Hihi:D mình xin kính chúc mừng sinh nhật bạn Dương béo, vừa xem ảnh bạn và Vũ xong :O K hỉu chuyện j xảy ra, thằng Vũ gầy thảm hại vậy cháu :-?? Niềm ao ước của ND phỏng ạ ;)) Anw, chúc mừng sinh nhật bạn Dương béo \:D/ E Ton rất là nhớ ấy :D

wtf is that with "gầy thảm hại" :|=;

định vào chúc mừng sinh nhật con Dương và chúc mọi người Noel vui vẻ nhưng thôi :| mất hứng rồi (thế hành động đang thực hiện này gọi là gì?:-?)

hehe :D chúc mừng SN Thúy, Dương :D muộn mất 1 tí :"> và chúc mừng SN Chi Mai nữa nhé :"> hình như mình là người đầu tiên chúc trên HAO :)) :x Hình như hôm nay CM sẽ về thì phải :x

Trần ơi thế là chúng mình gặp được nhau rồi đấy :)) heheh 14/1 tớ cũng đi. Cả nhà sắp đặt lịch đi chơi cái nhé :>

Chúc mừng sinh nhật Thúy và Dương 7 :x :* >:-D<

Hẹn hò tiếp đi cả nhà ơi :smoking:

CM đang bay đúng không :x
Chúc mừng sinh nhật Chi Mai nhá >:-D< :guitar: :drummer:

wtf is that with "gầy thảm hại" :|=;

định vào chúc mừng sinh nhật con Dương và chúc mọi người Noel vui vẻ nhưng thôi :| mất hứng rồi (thế hành động đang thực hiện này gọi là gì?:-?)

Tình hình là cháu mình dỗi à =(( Thì bà chỉ nhìn ảnh, thấy xót xa, k cách nào cầm được suy nghĩ, đành viết vậy thôi, thiết mong cháu giữ gìn sức khỏe, chắc tay lái nơi xa xôi ;)) Nào có ai dám làm cháu mất hứng :) Thôi thì, bà xin lỗi vậy nhá :D

Hơn nữa, chúc mừng sinh nhật Chi Mai.
mà sao bạn Dương béo và Thúy đâu nhỉ, chẳng thấy đâu rùi :x

Chi Mai sắp về đến nhà rồi... Happy Birthday dear >:-D< Sẽ gặp sớm thôi...

Chúc mừng sinh nhật Chi Mai:x, ôi vui quá sắp được gặp lớp mình rùi, năm nay sao đông đứa về noel thế kô bít hihi :x

Ca nha dinh thue xe di Bac Ninh tham co, moi nguoi cho y kien ve thoi gian cai nhi!!! Chac la hum ay chung ta se tu tap luon!

Sao ko đi xe bus cho rẻ. Từ đây (đây nào cơ? :-??) sang Bắc Ninh có xe bus 42 hay bao nhiêu đấy, không nhớ lắm. Rồi từ đấy đi bộ vào thăm cô ;;) Có phải là tuyệt không >:)

Mà kể ra, từ đây (lại đây nào cơ? :-??) sang Bắc Ninh thì đi xe máy cũng được mà, đằng nào thì cũng một công đội mũ bảo hiểm :-B Đường đất cũng không xa lắm, chắc 30 cây thôi phỏng? (Từ nhà tớ lên nhà bác tớ ở Mỹ Đình là đã hơn 20 cây rồi) :-?

Còn mà thuê xe, thì thuê tắc-xi tải đi cho nó vui vầy B-) mà lại không phải làm hợp đồng >:)

Về thời gian, thì đến 14/1 là coi như té hết rồi :-? Nên là đi nhanh vào. Chủ nhật tuần này luôn đc không? ;;) B-) >:)

Hẹn nhau sáng ở Nhà Hát Lớn, gửi xe quanh đấy (bãi gửi xe ở bên Phan Chu Trinh thì phải :-?) Rồi lên một trong ba phương án xe nêu trên B-) Nhớ mang theo mô tô bai! (sực nhớ, một trong ba phương án xe nêu trên ko thể thực hiện được nếu gửi mô bai :-?)

Welcome home, tất cả những bạn đã đang và sắp ở nhà ;)) Sanitarium! :twisted:

Tình hình là thiếu thằng Vũ nên đi chơi về chả có summary gì cả nhỉ :-?

Mình ở đây chả biết cái đếk gì cả :-? Cũng ko thấy ảnh luôn :-? Lìu tìu thật :-w

Cả nhà ui,
Về việc đi Bắc Ninh thăm cô, tớ có ý kiến thế này, cả nhà xem thế nào nhé ;)

Những bạn mà chưa về kịp hôm trước, hôm nào lớp mình có thể tập trung 1 dịp, rồi lên lại chùa, qua nhà cô thắp hương thì có lẽ sẽ ổn hơn. Còn nếu chúng ta chỉ đi 20km lên để thắp hương rồi về thì có lẽ để dịp hè, khi cả lớp về đông đông, thời gian dư dả, mình kết hợp đi chơi đâu đấy xa xa (Lạng Sơn/ Đồ Sơn/ Quảng Ninh j đó), rồi qua thăm cô luôn. Thời gian này là cuối năm, đi xa trong dịp thi nữa, mọi người nghĩ sao?
Thế nhé,
Ý kiến của tớ đến đây xin dừng bút;)
HD

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên