Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Tao tìm người thật, chúng mày kô làm thì có bít ai giới thiệu cho tao hộ cái!

Ơ, thế đến bi h mà Vũ vẫn chưa quyết định được nên nhuộm màu gì / có nhuộm hay ko ah?

Nhuộm đi cho nó máu, không một lần nhuộm tóc phí đời! Mà theo lời cô Hạnh thì: đã nhuộm là phải chiến luôn thuốc thật xịn, ăn chơi không ngại tốn kém.

Bố Vũ thấy màu da cam thế nào? ;)

Mình đang chờ tóc dài thêm tý nữa rồi sẽ nhuộm màu... da cam nhé! ;;) Mọi người thấy sao! B-)

Còn ai đó trả lời thằng Minh đi, không khổ thân nó hỏi một cách chân thành :twisted:

Làm j cơ, mình tìm mãi mà vẫn k bít bạn Minh đang tìm j :-?? Có j mình giúp được hok :p Kiểu 9x ;))

Bà làm thư ký cho bạn Minh đi! ;;) Cô thư ký chân dài đến bẹn đi cùng anh chàng học thức ngút giời! B-) Gớm còn gì chuẩn bằng... =D>

ôi! mình thì cứ tưởng trả lời cho 1 câu hỏi nào đấy của Nguyệt Minh, mà Minh hâm mà hỏi thì toàn những câu ngô nghê liên quan đến những vấn đề tế nhị cả. xong lại thấy HD, 1 kẻ cũng hay thắc mắc những điều cũng ngô nghê ko kém lên xung phong giúp đỡ :))

thì ra là giúp đỡ bạn Lý Thỏ à, khó thế. bạn Lý thỏ hãy tự làm sếp và thư kí luôn đi, hoặc kể ra ý kiến của Vũ cũng là 1 ý hay :">

Ôi trời, mình thật là thích em bé của Toanh :x Yêu dã man í :x xoxoxo,mình cũng xo :D

Hừm Tú Anh :-w sao dám xỉ nhục tớ thế =)) cứ cẩn thận sẽ bị ăn đòn đấy :D B-)

Dương: Bao h đi thế ;;) đi đi cho được việc B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình đang chuẩn bị đi làm tattoo, các bạn tư vấn cho hình gì, màu gì, và vị trí hộ mình cái.

Bố Vũ nhuộm tóc ở Nhật có đắt ko, bên này đắt quá, thêm tiền thuốc dưỡng nữa đi đứt mấy trăm, damn it.

Ơ thế Dương ơi mày vẫn còn ở VN ah? :-b

mình sang cũng sẽ làm tattoo :"> vai đi (hoặc sau vai tí) và bướm nữa :x (cho nhiều :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
sao dạo này ai cũng nhắc đến tatoo thế :(( mình chết mất :(( mình là 1 kẻ dở ông dở thằng :(( vì mình rất muốn nhưng mình cũng lại rất sợ đau :(( các bạn đi trước đi để mình còn học hỏi :x

BT ơi, cho 1 em bướm hay chuồn chuồn ở cái chỗ đằng sau hông í, cái chỗ gần cạp quần của ấy trong cái ảnh í. chả biết gọi là vị trí gì :">

Lâu lắm rùi mới vào HAO. Thế con Dương kêu gào tụ tập mà ko ai ý kiến gì à?

ko ý kiến B-) vì đi về ảnh ko có, tường thuật thì chờ dài cổ:-B phát mệt!:-<

về tattoo: bướm thì cũng đc >:) thế trả lời cả 2 câu về tattoo bằng cùng một chữ đc ko nhỉ? :">

Chính là ý tao đấy :">

A: Tattoo gì bây giờ?
B: Bướm :)>-
A: Tatto ở đâu nhỉ?
B: Bướm :)>-
A: Ô hay, ở đâu cơ mà /:)
B: Thì.. bướm :">

Mình sáng dậy làm mấy li rượu hơi phê phê :">

Back
Bên trên