Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

lớp mình dạo này các bạn lụt lội hết rồi hay sao mà chả thấy ma nào thế nhỉ :p bố ơi hè này bố về hả :D bố làm gì cho con D nó cũng về nhà đi bố :((

con Dương á? nó đang tình tự B-) chắc không có thời gian đâu B-) tội nghiệp con! :x

Lớp mình ai muốn Làm Chủ Công Ty Chứng Khoán Của Riêng Bạn không? :-? Thấy đăng quảng cáo trên HAO nầy mà mình băn khoăn không biết có nên click vào không? :-? Nhỡ mà click vào rồi thành chủ công ty thật thì chết :-?? bỏ học để về nhà tiếp quản cơ ngơi, nguy lắm :-B

hả ngộ độc kiểu gì, có sao không? :eek: sao vẫn post được bài? :eek:

Nguyệt Minh sao thế :O thế nào rồi :O có phải đi bác sĩ không :O

hix :| thì thoát chết rồi :| cả tuần nghỉ học :( từ nay thề rằng sẽ k dính dáng gì đến bọn Chinese nữa :(( ở đâu chúng nó cũng lộ rõ bản chất muốn đầu độc con người qua các loại thức ăn k đảm bảo của chúng nó :(( còn bọn bác sĩ ở đây thì rất điên :(( đến bảo chúng nó tao k uống được gì, k ăn được gì, vì cứ cho cái gì vào mồm thì ngay lập tức sẽ bị nôn ra :| nó thì bảo được :| cứ thế đi :| k sao đâu, bình thường ý mà :| cứ ngủ nhiều vào :| nếu thích uống gì thì uống 7 UP hay ăn Jell-o (thạch) ý!!!! :(( bó tay với bọn Mỹ :(( huhuhuhuhu nhớ nhà quá :((

dạo này lớp mình tai nạn nhiều nhỉ :) May là không sao rồi. Có phải đi viện không NM?

Khổ thân Nguyệt Minh :( >:-D< Giờ sao rồi? Có phải nằm viện lâu ko, ở bên này mỗi lần ốm đau bệnh tật là nhục lắm :-< Nguyệt Minh cố lên >:D<

NM đã bt, do ngộ độc tập thể có bè phái nên có đỡ tí nhục :-"
mà tóm lại là ko nên hỏi thăm những ng` đã có khả năng post bài như thế, thay vì đó hãy hỏi thăm những ng` ít post bài (cũng do khả năng) :">

hehe thanx mọi người đã hỏi thăm :x tớ cũng khỏi rồi :p may quá :(( mấy hôm trước tớ sợ thật đấy :| nhưng dù sao thì tớ vẫn may mắn hơn Toàn ;) ở đây mọi người học hành thi cử thế nào rồi? sắp hết hk rồi may quá :x

Ô, Nguyệt Minh ơi, Minh khỏi hẳn chưa :x Cái bọn Tàu này, mình ngày càng ghét nó X-( Quả thực mà nói, ngày càng ghét í !!! ghét lắm í X-( 8-X:

Mà Toàn bị sao vậy :eek: Sư phụ thiêng thế, hn vừa nhắc đến xong ;)) Dạo này vẫn đàn sáo chứ :x

NM hè lại về hả ấy? :x hè này lớp mình có đi đâu ko nhỉ?

@ các bạn NTh: kỳ này tớ học Cường siêu nhân môn Econometrics :(( các bạn có tips nào chỉ dẫn cho tớ vài đường với!!! :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Này! Lớp mình phải xem cái này ngay đi! =)) Thề là không tiếc đâu! =)) yêu cực!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
"Hoàng Dương, Vũ Hằng, Ánh Dương thậm chí còn sáng tác thêm nữa chứ" =))

Mà tiếc nhỉ không có vid chỉ nghe được mỗi tiếng thôi :(

@học trò: Đàn thì vẫn đều đặn nhưng sáo thì không :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn thân yêu :"> Nếu có chút thời gian rỗi mong các bạn làm hộ tớ 1 cái survey này :D

http://condor.wesleyan.edu/zbtan/survey.html :D

Cảm ơn cả nhà >:-D<

-----

Trong cái video, kể từ khi Zz xuất hiện thì không ngừng vuốt tóc 1 giây =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi :)) sao lại có tên mình ở đấy là tnào :)) =))

@Trang: Sao Cường lại sang bên đấy đc :-? Ôi zào, học ông í có bao giờ hiểu j đâu mà :)| nhỉ, HD, Toanh, Vũ nhỉ ;;)

híhí, tips í hả, có j đâu, cứ dẻo tay (chép khỏe) và .... bắn "đạn" mạnh vào, cho ông í "chết ngắc" đi là đc thôi mà ;))

:)) Con Hằng này thế mà khá :)) Nó quả là quí nhân phù trợ làm mình hết stress trong cái ngày HN nóng như thiêu như đốt này :(( x-( Phải nói là rất ghét í x-( Rất ghét í x-( b-(

Tình hình là mìn phải xiem con video nào ;)) Hí hí, chào các bạn í :x

----------

@ con: mẹ đã làm, bịa vô số bịa ;))

----------

ÔI trời ơi :)) Chết mất, eo ơi, nhớ quá :(( Nhớ lớp mình lắm :x

Ôi trời ơi :)) Chết mất, eo ơi, nhớ quá :(( Nhớ lớp mình lắm :x Ô, mà sao hồi đấy đã có cúm gà à ;)) "Giẻ lau kính của Nhung chứ :))"

Ôi, cái thằng này, còn cái nào post lên nốt đi cháu :x :x Eo ơi, yêu quá cơ :x Mình đi đón em Linh đây, về mình sẽ tìm bằng được đĩa lớp mình xem lại :x Eo ơi, yêu quá :(( huhu :(( sắp hè rồi, lớp mình gặp nhau tí đi :x

Ai, ai? Ai vừa bảo kỳ này học Econometrics? Mình đang in deep shit với môn đó đây :-s

Back
Bên trên