Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ôi, Ly Xinh Đẹp, Chúc mừng sinh nhật! ;;) một tỷ năm mới hiện ra một lần mà lại đúng vào ngày sinh nhật của nàng! :)) :dazzler: :smoking:

chúng mày trên này xôm vãi, tao như kiểu vùng sâu vùng xa, h mới được tiếp xúc ánh sáng bấn loạn đi chơi kiểu này:)) bao h đi gọi tao, miễn sau mùng 9 và trước 23 tháng 6

hé hé máy tính các bạn nhà mình chắc đang bốc khói tất :)) nhể :p

Dạo này nhiều tin hot quá, nào động đất Trung Quốc, sóng thần ở Nhật, khủng bố ở Mỹ (nghe đồn thế), đến chùm ảnh hot của con Diệu :x và lại còn Ly Xinh Đẹp tái xuất giang hồ :* Chúc mừng sinh nhật Ly >:-D<

chúng mày trên này xôm vãi, tao như kiểu vùng sâu vùng xa, h mới được tiếp xúc ánh sáng bấn loạn đi chơi kiểu này:)) bao h đi gọi tao, miễn sau mùng 9 và trước 23 tháng 6

23 tháng 6 là sinh nhật bố mình ;))

chúc mứng sinh nhật Ly :x mặc dù hơi muộn 1 tí :">

Ui xem ảnh Diệu thật hot :x, các bạn zai nhà tớ tình cờ nhìn thấy được dịp bổ mắt :">

hehe, các bạn sang lúc nào mình chiều lúc ấy :">, mình còn ở đây dài dài, hiehe :">

@BT:uh khi nào Bảo Thư sang tớ pass ấy số điện thoại, Bảo Thư sang đây mà quê mùa sao được ;)), adapt chắc nhanh lắm ;))

@Vũ: kụ vẫn vậy thôi mà, ý tốt cả mà, mời thật lòng thôi mà, cháu sang đây đi rồi mình lại chụp ảnh với trash bin tiếp nhỉ ;;)

Uh chắc phải mấy năm rồi ko gặp Trần í nhỉ ;)) Sang dẫn tớ đi shopping với, nghe đồn có grand sale to lắm :">

và xin có một thắc mắc: Bạn Kike đã nói gì mà để Zz xóa thế , mình chưa kịp đọc cái linh tinh đó mà Mình thắc mắc bao nhiêu ngày nay rồi, không chịu được nữa nên đành phải hỏi!
Zz vào trả lời thắc mắc cho bạn Vũ đi kìa B-)

à, bạn ý đã bị tớ chất vấn trên YM rồi B-) và theo ý kiến cá nhân, tớ thấy thật không công bình cho bạn Kike đã khảng khái nói lên sự thật! l-) tớ đứng về phe bạn Kike! :)>- HÃY TRẢ LẠI BÀI POST CHO BẠN KIKE! l-)

BT nhắc mới nhớ, nếu mình về muộn, sang Singapore sẽ hết grand sale :-? Chết chết...:-?

Chính thế b-) Grand sale tới đầu tháng 7 là hết rồi, bố hãy liệu mà sang sớm đi b-) :x

Trần ơi bên Sing có mua được túi LV rẻ ko :( Tớ thèm quá mà nó đắt quá toàn trên 1 ngàn :((

1 là cho mình hỏi lớp mình hè này có ai về nhở :D Tổng kết phát nhờ ;)

2 là thông báo:

Tình hình là hôm nay mình mới sực nhớ ra, phải thông báo ngay tức thì:

Thứ 7 tới (7/6), bà và Linh sẽ vào Sài Gòn tận 1 tháng cơ. Lớp mình tập trung hôm nào đến nhà cô, cho những bạn nào chưa thắp hương cho cô.

3 là trong hè, khi các bạn chưa sang bên kia. Hôm nào lớp mình tập trung đi Bắc Ninh k?

Cả lớp cho ý kiến phát nhờ ;)

HD :x

Khoan khoan, chờ em về đã rồi hãy đi Bắc Ninh :(( Đã ko đi được hồi xmas về nhà rồi, lần này quyết phải đi bằng được. Cuối tháng 7 em về HN, tổ chức đi lúc đó được ko chị :x

@Bảo Thư : tớ kô dám đụng vô LV ấy ạ :">, nhưng mà có thể đợt grand sales này thì có thể rẻ hơn bên kia đấy. Bao h sang đây đi rồi đi shopping :D

@Minh: nhà tớ có nhiều lắm, ấy sang kô, vì nhà tớ có nhiều các bạn zai nên con Dương nó đang consider sang đấy ;))

@ Thư: vụ đi Bắc Ninh được thời gian đấy thì tốt quá :x K biết mọi cả nhà thế nào ;)

Cả nhà post cho cái lịch, ở nhà còn thu xếp ban tiếp đón ;)) Đặc biệt là vụ đến nhà cô trước thứ 7 này. Đức đâu, Vũ đâu :x Đi được ngày nào còn thống nhất phát nhờ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
uh uh, thế đợi BT về rồi đi ;))

HD: mìn thì các bạn ới lúc nào là đến thăm bà và em Linh lúc đấy thôi. Có gì bạn nhắn tin cho mìn phát :x

Trần: Ấy ơi, online buzz tớ tớ hỏi :">

Back
Bên trên