Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội - Khóa 87-90: 20 năm gặp lại

Re: Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội

Trích bài Nga
Nhung ơi, tao ủy quyền cho mày lấy lại uy tín cho các bạn lớp Nga trong mắt bạn Ngọc đấy, trăm sự nhờ mày, tao làm hỏng hết cả rồi, bây giờ bạn ấy cứ nghe thấy lớp Nga là bỏ chạy thục mạng, không dám ngoái đầu lại nữa.
Mày nói thế ngang bằng gửi lính ra trận mà không phát súng. Mày ủy quyền cho tao làm đẹp trong mắt Ngọc, nhưng lại giữ dịt lấy password, địa chỉ, thời gian. Mày cầm dao đằng đuôi thế thì chỉ khổ tao đứt tay thôi.

Trích bài Mai
Nga ơi, giao cho mày tổ chức vụ xem mặt em giai Linh nhé.
Tao mà là Linh, tao giấu biến em giai nhà tao đi. Chứ để các chị xem mặt rồi các chị được voi đòi tiên, đòi xem tiếp xem nhiều thứ khác.... Lỗ lắm Linh ạ.

Mai nhé, đừng cậy mình xinh mà cứ đòi xem hết mặt em nọ đến em kia. Cái Tẹo nó giấu biến anh Năng nhà nó đi, là mày phải hiểu ý chứ.

Ờ mà Tẹo dạo này vẫn bận trăng mật hay sao mà ít vào tụ hội quá nhỉ? Dung, mày ngồi cạnh khích nó một cái cho tao.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chứ để các chị xem mặt rồi các chị được voi đòi tiên, đòi xem tiếp xem nhiều thứ khác....
Rất insightful về các chị đấy, công nhận.

Mày nói thế ngang bằng gửi lính ra trận mà không phát súng. Mày ủy quyền cho tao làm đẹp trong mắt Ngọc, nhưng lại giữ dịt lấy password, địa chỉ, thời gian. Mày cầm dao đằng đuôi thế thì chỉ khổ tao đứt tay thôi.

Mày đội lốt tao thì không ăn thua đâu, mất uy tín lắm rồi!

Khóa mình các bạn trai phân công nhau đi tiếp chuyện bọn mình thì phải, lúc nào cũng thấy có nhót 1 chiến sĩ chiến đấu thôi.

Thằng Vinh dạo này lặn tăm đi đâu ấy nhẩy?

Mày đội lốt tao thì không ăn thua đâu, mất uy tín lắm rồi!
Chẳng biết là mày mất uy tín, hay Ngọc ngại hai cái loa phóng thanh quận Nhung và Hoa. Ừ, mà chẳng hiểu Ngọc ngại uy tín của mày thế nào mà cứ xảnh ra có đợt nghỉ phép nào là bay thẳng ngay về thăm vợ. ;;)

Khóa mình các bạn trai phân công nhau đi tiếp chuyện bọn mình thì phải, lúc nào cũng thấy có nhót 1 chiến sĩ chiến đấu thôi.

Thằng Vinh dạo này lặn tăm đi đâu ấy nhẩy?
TS thằng đà điểu, dạo này bỏ rơi chị em đi đuổi gà ở đâu rồi?

Ừ, mà chẳng hiểu Ngọc ngại uy tín của mày thế nào mà cứ xảnh ra có đợt nghỉ phép nào là bay thẳng ngay về thăm vợ. ;;)

Mình chỉ cần nói nửa câu là Nhung hiểu ngay ý "lợn cưới áo mới"! Công nhận mày vừa thông minh vừa hiểu bạn Nhung ạ \:d/

----------

Tẹo ơi, mày vào đây cho bạn bè ôm hôn tý. Hay là phải sang box chúc mừng hả mày?

Tẹo dạo này mải "duyên mới vẫn quên nhiệm vụ" mất rồi!

Tẹo ơi, Tẹo hỡi, Tẹo hời...!!! Vào đây bọn tao tư vấn miễn phí chủ đề Bà mẹ trẻ em đây...!

----------

Chứ để các chị xem mặt rồi các chị được voi đòi tiên, đòi xem tiếp xem nhiều thứ khác.... Rất insightful về các chị đấy, công nhận.

Ai chả thế, cả các anh còn thế nữa là các chị :D

Tao vừa chạy vào box thầy Quyến, thấy chúng mày bảo không được nhớ thầy nữa, phải chạy sang đây.

Túm lại là tất cả chúng mày đều happy, dù là tập mấy, dù có giống nhau hay không, dù 1 năm về thăm vợ mấy lần... Không biết có nói được thêm là dù vẫn đang đi tìm tập 1 không Sơn nhỉ?

Lâu lắm rồi không tham gia forum này, hôm nay rỗi rãi tao nhảy vào chào chúng mày một câu. Dạo này nhà cũng vẫn mới chỉ có thêm bạn Hiệp thôi nhỉ, chưa thêm bạn nào mới. Mà hình như mùa xuân các bạn bận rộn đi chơi hay sao mà dạo này cũng ít viết bài nhỉ (tao cũng thế). Thôi, tao lại chào chúng mày tao đi ra.

Phương ơi, chào Phương!

Xong rồi tao lại chào mày tao đi ra.

Phương ơi, chào Phương!

Xong rồi tao lại chào mày tao đi ra.

Hoa ơi, mày chào nó có nghe thấy đâu, nó đi ra từ tám hoánh rồi.
Tao chả chào được Phương, cũng chả chào được Hoa, vì gật gật 2 cái xong 2 bạn này đi mất hút luôn. Thôi tớ chào các bạn nào vẫn còn lảng vảng trong này nhé. Tớ chưa ra đâu, nên chưa chào tạm biệt;;)

Hiệp à tao thích cái ảnh mày được chị mày đè bên dưới ấy. Trông hạnh phúc nhắm. Congrats!

Nhân có ảnh mới đây rồi mới nhắc, là mày gửi ảnh cũ lên đi thì tao mới biết bây giờ mày trông biến dạng ra làm sao chứ!

Hiệp à tao thích cái ảnh mày được chị mày đè bên dưới ấy. Trông hạnh phúc nhắm. Congrats!

Nhân có ảnh mới đây rồi mới nhắc, là mày gửi ảnh cũ lên đi thì tao mới biết bây giờ mày trông biến dạng ra làm sao chứ!

Ảnh cũ thì còn phải tìm ở thư tịch cổ của tao, tận ngoài Hà Nội, cuối tuần này tao ra công tác tao tìm tao scan tao gửi lên cho, nếu như nhớ không nhầm thì vẫn còn ảnh chụp cùng thằng Vinh ở trường Am.

Trích bài Hiệp
Ảnh cũ thì còn phải tìm ở thư tịch cổ của tao, ..... nếu như nhớ không nhầm thì vẫn còn ảnh chụp cùng thằng Vinh ở trường Am

Thằng Chí Vinh, hồi đi học cứ nhất định không chụp ảnh cùng các bạn trong lớp. Cứ xán sang các lớp bên cạnh đòi chụp ảnh cùng các bạn giai. Đúng là cái nết thích giai từ bé, đến giờ vẫn không chừa được.

Trích bài Hiệp

Thằng Chí Vinh, hồi đi học cứ nhất định không chụp ảnh cùng các bạn trong lớp. Cứ xán sang các lớp bên cạnh đòi chụp ảnh cùng các bạn giai. Đúng là cái nết thích giai từ bé, đến giờ vẫn không chừa được.

Ối giời ôi buồn cười quá... nẫu hết cả ruột...
Bạn Nhung mà nhìn thấy cái ảnh ấy thì đảm bảo là sẽ chết vì cười. Vì trong ảnh đó bạn Hiệp bạn Vinh hình như có nắm tay nhau --- Nhưng đã xong đâu --- lại còn liên hoàn nắm tay thằng Hà thằng Thường thằng Hiền nữa. Cả 5 thằng ngồi bệt khoanh chân ở sảnh vào tầng 1.

Nghe giọng điệu thấy "hờn ghen" ghê quá Nhung ạ! :D

Thằng Chí Vinh đang ấp trứng ở đâu ra mà dỗ em Nở nhà mày đi này, đưa nó đi chụp với mày cái ảnh, cho nó thỏa nỗi lòng ...

Hiệp ơi, mau mau lôi đống thư tịch cổ của mày lên đi cho các bạn xem với.

ờ, mà ko hiểu sao tao đi kiếm ăn về, thấy YM chết đứ đừ, chịu ko log in được. Thằng Chu Thường tụ tập ăn hút bét nhè bí tỉ với thằng Hiệp ở SG đã lết ra HN chưa, sao ko vào đây bi bô với chị em cho vui cửa vui nhà.

th Hấp làm ơn scan ảnh rồi up lên nhanh đê, gớm sốt ruột quá. Hình như hôm đó bọn mình cầm tay rồi hôn nhau thì phải ;;) ? Sơn ơi đừng ghen nhé, chim ơi hãy tỏa hương, à quên, mùa xuân tới bên cửa sổ, nhưng xổ mũi dị ứng khiếp quá đâm ra hát nhịu lời.....

----------

ơ hay, thế ra là monday-morning-syndrom thật à?
cả nũ câm như thóc.
Chí ông nại chửi um cả nàng nên bây giờ!
YM của Chí ông mà ko die, ông cho chúng mày mỗi đứa 1 sọt keylogger vào đầu,
xxxxxxxxxx,
xxL.

ông đi ngủ vậy.

ơ hay, thế ra là monday-morning-syndrom thật à?
cả nũ câm như thóc.
Chí ông nại chửi um cả nàng nên bây giờ!
YM của Chí ông mà ko die, ông cho chúng mày mỗi đứa 1 sọt keylogger vào đầu,
xxxxxxxxxx,
xxL.

ông đi ngủ vậy.

Chào anh Chí. Anh đi mỹ viện ở đâu về mà trưng ảnh bikini cho cả nàng xiem thế? Gớm, trông anh khác quá, chả nhận ra nữa.
Nần này ai phẫu thuật cho anh hay vẫn chị Vịt thế?

Chào anh Chí. Anh đi mỹ viện ở đâu về mà trưng ảnh bikini cho cả nàng xiem thế? Gớm, trông anh khác quá, chả nhận ra nữa.

Đây chắc là ảnh chụp tại cuộc thi "Hoa hậu Đười Ươi Hoàn vũ 2007", vòng thi áo tắm, Mai ạ. Té ra đây là lý do Chí Vinh vắng mặt lâu thế!

Sao các bạn lại chêu bạn Vinh thế? Tôi thấy bạn Vinh có cơ thể quá truẩn đấy trứ, nhất là khi tắt đèn đi thì lại càng tuyệt.

Các bạn có biết mấy hôm rồi bạn Nhung ở đâu không?

Back
Bên trên