Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội - Khóa 87-90: 20 năm gặp lại

Trích dẫn của Hoa:
Ối dồi eo ôi tao bậy quá chúng mày ơi!
Iêm, Hoa, không mày lại làm bạn Huế sợ. Vừa mới nắm được cái nhịp lại thả ra không dám nắm nữa giờ

Iêm, Hoa, không mày lại làm bạn Huế sợ. Vừa mới nắm được cái nhịp lại thả ra không dám nắm nữa giờ[/QUOTEnay

ừ Hoa ơi, đừng làm Huế sợ nữa. Tim đang đập thùm thụp đây này. Sợ nắm lung tung thì khối bạn á ớ đấy.
Mà cũng phải cảm ơn các bạn thật nhiều đã động viên và 'nương nhẹ' anh hùng nấp này nhé.

Nhung ơi, Huế ấn tượng nhất là "mớ' tóc mây của Nhung đấy. Chắc vẫn bồng bềnh như ngày xưa chứ?

----------

Nhung khéo lo. Huế chẳng bảo đại ý là hễ đã nắm được nhịp rồi là Huế không buông. Vinh thì bố bảo cũng không làm sao mà rút nhịp lại được nữa.
:">
Hiệp ơi, lo cái thân mình đi. Kẻo hối không kịp đâu Mai nhỉ!

Nhung: Iêm, Hoa, không mày lại làm bạn Huế sợ. Vừa mới nắm được cái nhịp lại thả ra không dám nắm nữa giờ

Huế: ừ Hoa ơi, đừng làm Huế sợ nữa.

Ôi ôi vì hai bạn Huế Vinh, tớ xin iêm ngay iêm ngay. Bạn Huế sợ gì tớ, tớ vốn là người dút dát nên đành phải to còi bù vào thôi.

:D :D :D
(chú thích: cười này là nhe răng trong lặng lẽ thôi nhé, iêm rồi mà :D)

Bạn Huế viết nhiều vào cho bọn tớ hóng với nhé!

Welcome bạn Huế nhé. Tớ thì từ hồi đi học cũng ấy tớ với mấy bạn trai rồi, có mày tao thì chỉ với các bạn gái thân thân thôi. Thành ra giờ vẫn không quen mày tao được với liền anh cùng khóa.

chú thích: cười này là nhe răng trong lặng lẽ
Hoa ơi,
mình ơi,
thôi cho tôi xin,
[-o<
điệu cười của mình làm tôi kinh hoàng táng đởm lông lá dựng ngược, thiết nghĩ Hoạn Thư cười cũng ko mát bằng :frown:
:mrgreen:

Huế, suỵt, chậc chậc, bé mồm :-$
lẳng lặng mà nắm nhịp. Chặt vừa thôi chặt quá mắt người ta ngược lên tận trán giờ :((

Hiệp đem nhịp cất đi, khi nào xơi gà nướng lại đem dùng. Cứ chìa lung tung dư lày, sao cũng bữa bị xích như milu trong chuồng, tao về tao rượu tao cạc-bợp với ai?

Kiều Anh nhá, Kiều thuộc kiểu khác, xưng hô từ xưa quen rồi, tớ có ó óe gì đâu.
tớ chỉ thẽ thọt cầm tay sờ dây chuyền khích lệ 1 số váy vàng cứ mày tao ngọt xớt với Mai Hoa Nhung nhưng lại chiến sĩ hải đảo với tớ :D

[-o<
điệu cười của mình làm tôi kinh hoàng táng đởm lông lá dựng ngược, thiết nghĩ Hoạn Thư cười cũng ko mát bằng :frown:
:mrgreen:

~x(

Tao cười to bị chúng mày suỵt iêm đi.

Tao đành nhịn tiếng chỉ nhe mỗi răng ra thì chúng mày kêu kinh quá.

Thế cười như nào giừ?

Đừng bảo tao không được cười nữa nhá, tao mà không cười tao đếch thể chịu được :D. À chết quên, đấy, lại chưa được duyệt đã cười rồi!

~x(

A, tớ thấy bạn Ngọc A2 nhé. Ngọc ơi!

Ngọc có mặt đây. Hóng các bạn buôn với nhau vui quá, cứ tủm tỉm cười 1 mình, may mà ngồi ở góc phòng ko thì bị liệt vào dạng "trạng thái tâm lý thú vị". Dạo này onlines 1 cái là có thói quen vào 4frum ngay. Chẹc chẹc tiếc quá sao mà mình ko nhập bọn sớm hơn!

Ngọc ơi, muộn còn hơn không, đón mừng bạn vào buôn chuyện cùng chúng tớ.

Huế ơi, mày tao ấy tớ tên một chữ hay hai chữ cũng thế thôi, cũng vẫn là bạn bè của nhau ngày xưa và bây giờ, cứ vào nói chuyện với nhau là vui rồi, Huế nhí

Ngọc có mặt đây. Hóng các bạn buôn với nhau vui quá, cứ tủm tỉm cười 1 mình, may mà ngồi ở góc phòng ko thì bị liệt vào dạng "trạng thái tâm lý thú vị". Dạo này onlines 1 cái là có thói quen vào 4frum ngay. Chẹc chẹc tiếc quá sao mà mình ko nhập bọn sớm hơn!

:) :) Chào Ngọc.
hay quá. Dạo này forum đông hẳn lên. Sáng ra, tớ vừa đến cty đã tủm tỉm 1 mình. Đúng là trạng thái tâm lý thú vị.

Mai ơi, sáng ra Mai tủm tỉm cười là vì nhiều người vào forum, hay tại trăng tại hoa tại gì không biết nữa thế? :D . Gớm người vui nên cảnh mới vui thế này chứ, nhỉ Mai nhỉ :D

Back
Bên trên