Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội - Khóa 87-90: 20 năm gặp lại

website mới thấy bạn Thắng L1 bảo là đã gửi địa chỉ cho bạn Nga cáo rồi mà. Tinh thần là chỉ có thành viên mới vào xem được thông tin thôi, mà lại nguyên 1 cái server cho nên rộng rãi, có thể chia sẻ ảnh ọt, video thoải mái, tranh luận và thông tin thoải mái.

à có cả 3 ả 8790 cũng e-mô cũng mặt nạ ủng sắt roi da vật nhau đi ?

chụp ảnh bốt lên đây tao còn hoan hô
Sơn hay nhỉ, đã họp đâu mà đòi ảnh. Cứ đợi đấy đã nhé, bao giờ họp, chụp ảnh bom thư đầy lên mạng cho Sơn ngại nhé. Giờ tạm thời Sơn về nhờ em Quỳnh trình diễn trước hộ nhé :)

Mai ơi, địa chỉ website đâu để tao vào đăng ký với. À, mà tao có được duyệt cho làm thành viên không nhỉ? Vì các bạn Lý ngày xưa ngại tao lắm :)

Sơn hay nhỉ, đã họp đâu mà đòi ảnh. Cứ đợi đấy đã nhé, bao giờ họp, chụp ảnh bom thư đầy lên mạng cho Sơn ngại nhé. Giờ tạm thời Sơn về nhờ em Quỳnh trình diễn trước hộ nhé :)

Mai ơi, địa chỉ website đâu để tao vào đăng ký với. À, mà tao có được duyệt cho làm thành viên không nhỉ? Vì các bạn Lý ngày xưa ngại tao lắm :)

Sao mà ngại hả mày :D Mày có làm gì các bạn ấy không?

Địa chỉ tao cũng chưa biết, phải đợi L1 vào đây thông báo, hoặc đợi Nga Cáo cơ.

tao phát hiện ra dạo này mày hay nhìn nhầm lắm đấy :) Xơn cú có muốn xem vật nhau cũng không dám thổ lộ trên này :)

Địa chỉ tao cũng chưa biết, phải đợi L1 vào đây thông báo, hoặc đợi Nga Cáo cơ.

Mai ơi, tao có nhận được cái thư nào của bạn Thắng đâu :eek: Chỉ thấy một cái thư của Thuấn L1 gửi ban liên lạc trong đó có cả mày bảo sẽ đăng ký 2 địa chỉ: amser.com và amser8790.com, không biết có phải cái này không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai ơi, tao có nhận được cái thư nào của bạn Thắng đâu :eek: Chỉ thấy một cái thư của Thuấn L1 gửi ban liên lạc trong đó có cả mày bảo sẽ đăng ký 2 địa chỉ: amser.com và amser8790.com, không biết có phải cái này không?

amser.com mà không có chữ s đằng sau thì chả nhẽ trường Am chỉ có mỗi một nhõn thôi à? Tớ nghĩ nên để số nhiều chứ nhỉ.

tao phát hiện ra dạo này mày hay nhìn nhầm lắm đấy Xơn cú có muốn xem vật nhau cũng không dám thổ lộ trên này
Mai à, đúng là nhìn nhầm thật. Hai lý do chính đáng:
1. Già rồi, mắt cà là té, mong các bạn thông cảm bỏ qua ...hị hị....
2. Toàn ăn trộm giờ cơ quan vào buôn chuyện, nên nhìn lắm lét rồi viết lắm lét nhanh, nên toàn nhầm :*

Sao mà ngại hả mày Mày có làm gì các bạn ấy không?
Nga ơi, à nhầm Mai ơi, không phải làm gì nhau, mà làm gì với nhau cơ :D

Tao có nhận được cái mail nào đâu? Bạn nào trong ban LL bỏ tên tao ra khỏi list rồi. Thế nên tao mới bảo mày forward cho tao cái mail bàn bạc về chuyện sách vở cho con đấy.
Thế mày vào thử trang đó chưa? Thấy bạn Thắng bảo là forum và trang ảnh available rồi. Còn trang chủ thì phải tập hợp được yêu cầu của các bạn mới thiết kế được.

----------

Nga ơi, à nhầm Mai ơi, không phải làm gì nhau, mà làm gì với nhau cơ :D

Nhung à, thế làm gì với nhau hả mày? :) mà chúng nó lại ngại mày?

----------

Huế ơi, Huế ơi...
Thấy Huế ở đây mà không thấy Huế lên tiếng gì thế? :)

Nhung à, thế làm gì với nhau hả mày? mà chúng nó lại ngại mày?
Mai, cứ bình tĩnh đợi, Tết này tao về tao chỉ cho làm gì xem mày có ngại luôn tao không :) .

Tao mới re-activate cho bạn Phan Hương V2, thế nên chúng mày nếu ngó thấy bạn PH thì lôi vào box cho xôm trò nhá. Tao đi bế con đây, mai bà giúp việc về quê ăn rằm rồi, một tuần làm oshin cho vợ!

Tao có nhận được cái mail nào đâu? Bạn nào trong ban LL bỏ tên tao ra khỏi list rồi. Thế nên tao mới bảo mày forward cho tao cái mail bàn bạc về chuyện sách vở cho con đấy.
Thế mày vào thử trang đó chưa? Thấy bạn Thắng bảo là forum và trang ảnh available rồi. Còn trang chủ thì phải tập hợp được yêu cầu của các bạn mới thiết kế được.

----------

Nhung à, thế làm gì với nhau hả mày? :) mà chúng nó lại ngại mày?

----------

Huế ơi, Huế ơi...
Thấy Huế ở đây mà không thấy Huế lên tiếng gì thế? :)
-------------

Vào đây thấy hay quá, toàn hóng, chưa dám hớt. Khi nào bắt được nhịp của các bạn rồi, lúc ấy Nga có muốn khóa cái loa này cũng khó đấy.

Huế ơi
Vinh thiẹn quá. Dưng mà cứ đưa nhịp ra cho Huế bắt nhá?

vào 4rum đây, hằng năm cứ hạ tuần tháng bẩy mưa ngâu lại nghe anh chị em cô bác cháu chắt chúc "mừng ngày vui của 2 bạn Huế-Vinh", ối giời là cảm động quên cả đạo mạo quan chức ý chứ lị.

Huế ơi, thằng Vinh nó bắt nhịp riêng với Huế đấy, vào mà nhịp lại cùng nó.

Lo gì đoạn nhịp với chả nhàng hả Huế, cứ vào cả hóng cả hớt nói chuyện với bọn tớ là vui rồi. Bọn này toàn kiểu tìm nhịp mà không thấy thì tự tạo nhịp mới luôn ấy mà.

Huế ơi
Vinh thiẹn quá. Dưng mà cứ đưa nhịp ra cho Huế bắt nhá?

vào 4rum đây, hằng năm cứ hạ tuần tháng bẩy mưa ngâu lại nghe anh chị em cô bác cháu chắt chúc "mừng ngày vui của 2 bạn Huế-Vinh", ối giời là cảm động quên cả đạo mạo quan chức ý chứ lị.

Chết cười với thằng khốn nạn cầm can xăng mất thôi =)) =)) =))

ông lại chả tị nạnh ông cầm can xăng ông đốt mẹ nó sơ-mi Ec-me-ne-din-đô -Dê-nia của mày bi giờ. XXX thằng bợm.

Mời bạn Huế vào mà 2 bạn giai lại cứ xoay ra chửi nhau tý toét thế thì Huế sợ, Huế ngại, Huế chả dám vào, chả dám bắt nhịp của ai đâu.

Huế ơi. Huế kệ chúng nó. Huế cứ vào đây buôn chuyện con cái, chuyện học hành trường sở nhé.

hoan hô Sơn Cú tài ghê!

----------

tao ti hí mắt, thấy Huế đang viết cái gì nhá :D

giời ơi, thế này phải cẩn thận, kẻo bạn mà mở to mắt thì lộ hết thôi.

Ấy cũng là vì chưa bắt được nhịp nên loạn thế đấy.Nhảy vào pho rầm rồi mà phần trình diễn đi đâu mất. Mình còn không tìm ra. Thế mà có bạn thấy rồi. :">
Vinh ơi, chắc là lòng vả cũng như lòng sung thôi. Huế cũng đang thẹn quá đi mất.

Back
Bên trên