09-prepare for colleges

Chả hiểu chị Phương nói gì - -

Chung là, em lỡ bị nhảy vào HCM lúc mà đăng kí rồi thì với điều kiện là ở HN còn dư chỗ, em call cho bọn College Board, cầm sẵn thẻ tín dụng và chịu mất phí 22$ thì sẽ được chuyển địa điểm thi.

Hà Nội mà hết chỗ thì 220$ cũng chả được.

có mà a
nó xếp thêm chỗ đấy
thg bạn e dky tphcm
rồi ra IIE
lấy cái đơn
pay 22$
đc ra HN , nhg tất nhiên cũng phải làm sớm

Chỉnh sửa lần cuối:
có mà a
nó xếp thêm chỗ đấy
thg bạn e dky tphcm
rồi ra IIE
lấy cái đơn
pay 22$
đc ra HN , nhg tất nhiên cũng phải làm sớm

h này đăng kí mới còn kịp ko? :-s
đợt tháng 10 tháng 12 ý. :-s

cho e hỏi... e đăng kí xg hết rồi, test center còn print ra là IIE, xong tự nhiên hôm trước họ báo lại là đổi thành ĐH Ngoại thương :|
tại sao tự nhiên lại đổi thế ạ... liệu có chẳng may mà đổi tiếp thì thành vào HCMC mất ko? :|

@ e Hà : IIE chỉ là chỗ đăng ký thi thôi :p Còn thi SAT , địa điểm là trường Ngoại Thương :)

ơ ko, e tự đăng kí online ở nhà hết mà, lúc đấy chọn IIE là chỗ thi í, xong để mấy tuần tự nhiên họ báo đổi :-?

@ e Hà : IIE với Inter School chỉ là địa điểm mình đăng ký thi ở đâu thôi .Đến lúc thi , mình sẽ thi ở trung tâm mà IIE với Inter thuê :D .IIE thì mượn địa điểm ở NT , còn inter School thì mượn địa điểm trường nào tận Tây Hồ :)

Inter school cũng là nơi đăng kí ạ?
Em cũng đăng kí ở IIE rồi sau đó nó đổi sang VIETNAM JAPAN CTR, FOREIGN TRADE UNIVERSITY ở Láng:|

may mà nó ko tống vào TP HCM thi đấy. =))

đấy tớ cũng giống Lê Anh :))

như c.Phương nói thì làm sao vào HCMC đc :-j...
trường q.tế nào đấy ở Tây hồ chắc là chính nó thôi, unis í :-?

Cho em hỏi là nếu muốn biết một trường có sv VN học ko thì làm tn ạ?

website trường thế nào chẳng nói là đã nhận HS những nước nào
Hoặc là viết email cho trường hỏi :)

eo ơi, nhiều người đi thi SAT thế :-ss . e còn xui xẻo bị bọn nó tống cổ vào HCM rồi đây này, khổ tại trục trặc thẻ, chậm mất gần 6 tiếng, ngoài HN hết sạch chỗ :-<

Tối qua có 1 lúc nghe bảo tự nhiên đăng kí được thi SAT tháng 10 với 11 ở HN :D

em cũng nghe nói tháng 11 nó mở thêm địa điểm thi mới ở HN, sẽ có nhiều suất thi hơn. nhưng chả biết tn. :-??

ghe 1 cái là đăng kí thi SAT II mà còn ko đăng kí đc nữa . chị đăng kí thi tháng 10 mà nó ko thấy VN dau cả. Chắc khóc ròng rã

chị ở TPHCM thì còn nhiều suất. ở HN chả bao h còn chỗ cả. :-<
em đăng kí SAT 2 tháng 12 cũng phải bay vào TPHCM. :|

hic hic, chi? thay' dan HN bi tong' co? vao` HCM thi SAT chu' chang? may' ai tu` HCM ra HN thi ca :-s Co' ban. nao` thang' 10 fai? vao` HCM thi SAT 1 k vay. (hay moi minh` minh` den dui 8-} )

Co' ban. nao` thang' 10 fai? vao` HCM thi SAT 1 k vay. (hay moi minh` minh` den dui 8-} )

bạn chưa đen lắm đâu. mình phải bay sang Bangkok, đang cố chuyển lại sang Sing đây này. :(

Back
Bên trên