09-prepare for colleges

Ô chị Phương cũng học cái AESAcademy á :eek:
Hôm gặp ở Bảo tàng với IIE cứ bảo sao chị này trông quen thế rõ ràng gặp đâu rồi hóa ra thấy trên HAO suốt ^^

các bạn thi SAT lên báo cáo kết quả đi chứ nhẩy :)

Hi các em 0609. Chắc giờ là mấy đứa thi xong SAT đợt tháng 6 hết rồi nhỉ. Kết quả tốt hết chứ:D

Những ai đang ôn luyện cho SAT đợt tới mà cần những sách luyện thi SAT sau thì cứ contact anh nhé. Anh sẽ giảm giá 25% :p

CollegeBoard - The Official SAT Study Guide ™ - Số Lượng: 3 @ Giá bán: 210K $19.95

CollegeBoard - The Official Study Guide for all SAT Subject Tests - Số Lượng: 3 Giá bán: 210K Giá gốc $18.95

CollegeBoard - The Official SAT Subject Test in Mathematics Study Guide - Số lượng: 2 Giá bán 210K Giá gốc 18.95$

CollegeBoard - The Official SAT Subject Test in World and US History Study Guide - Số lượng: 2 Giá bán 210K Giá gốc 18.95$

The Princeton Review: Cracking the New SAT 2008 Edition: Số lượng: 2 Giá bán 250K. Giá gốc 19.95$

Collegeboard- Scorewrite A Guide to Preparing for the SAT ESSAY - Số lượng: 3 Giá bán: 100K

Collegeboard - The College Application Essay: Số lượng: 0 - Giá bán 150K. Giá gốc 15.95$

The Princeton Review - Paying for College Without going Broke - Giá bán: 200K - Giá gốc 20$ Số lượng: 1

The Princeton Review: Complete Book of Colleges: (Up to date information on 1821 Colleges and Universities) 2008 Edition. Số lượng: 1. giá bán: 350K. Giá gốc: 26.95$

Các em có thể add nick Yahoo punklazarus1990 hoặc sms qua số 0983488864 nhé ;) Ở Hà Nội hay ở đâu cũng được hết ^ ^.

Ngoài ra chắc đã đến lúc các em bắt đầu tìm hiểu thông tin về các trường. Do đó bạn nào cần account USnews thì cũng bảo anh qua Yahoo nhé. Việc sử dụng account ko đòi hòi các em bất cứ điều kiện gì khác ngoài việc ko được chia sẻ tràn lan và ko được đổi pass.

Chúc các em may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> Em Linh mua sách nữa ko anh giảm bù cho:">

Các em bắt đầu đến giai đoạn bận bịu rồi này:p

P.S: Em Ngọc check inbox nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Tùng ra yahoo đi , em liên lạc mua sak với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hi các em 0609. Chắc giờ là mấy đứa thi xong SAT đợt tháng 6 hết rồi nhỉ. Kết quả tốt hết chứ:D

Những ai đang ôn luyện cho SAT đợt tới mà cần những sách luyện thi SAT sau thì cứ contact anh nhé. Anh sẽ giảm giá 25% :p

CollegeBoard - The Official SAT Study Guide ™ - Số Lượng: 3 @ Giá bán: 210K $19.95

CollegeBoard - The Official Study Guide for all SAT Subject Tests - Số Lượng: 3 Giá bán: 210K Giá gốc $18.95

CollegeBoard - The Official SAT Subject Test in Mathematics Study Guide - Số lượng: 4 Giá bán 210K Giá gốc 18.95$

CollegeBoard - The Official SAT Subject Test in World and US History Study Guide - Số lượng: 2 Giá bán 210K Giá gốc 18.95$

The Princeton Review: Cracking the New SAT 2008 Edition: Số lượng: 2 Giá bán 250K. Giá gốc 19.95$

Collegeboard- Scorewrite A Guide to Preparing for the SAT ESSAY - Số lượng: 3 Giá bán: 100K

Collegeboard - The College Application Essay: Số lượng: 2 - Giá bán 150K. Giá gốc 15.95$

The Princeton Review - Paying for College Without going Broke - Giá bán: 200K - Giá gốc 20$ Số lượng: 1

The Princeton Review - Cracking the SAT Math 1 and 2 Subject Tests: Giá bán 210K Giá gốc: 19$ Số lượng: 1

The Princeton Review: Complete Book of Colleges: (Up to date information on 1821 Colleges and Universities) 2008 Edition. Số lượng: 1. giá bán: 350K. Giá gốc: 26.95$

Các em có thể add nick Yahoo punklazarus1990 hoặc sms qua số 0983488864 nhé ;) Ở Hà Nội hay ở đâu cũng được hết ^ ^.

Ngoài ra chắc đã đến lúc các em bắt đầu tìm hiểu thông tin về các trường. Do đó bạn nào cần account USnews thì cũng bảo anh qua Yahoo nhé. Việc sử dụng account ko đòi hòi các em bất cứ điều kiện gì khác ngoài việc ko được chia sẻ tràn lan và ko được đổi pass.

Chúc các em may mắn.

:O bạn mua đống sách đấy giá gốc thật à 8-}
Giàu có thật :) Tớ toàn chơi sách photo thôi cho nó rẻ

07-10 em tưởng có topic từ lâu rồi chứ :(

thế àh anh ko thấy. link ra đây anh post mấy cái hay hay cho :D 0609 chăc là hơi muộn rồi :D

Tình hình là có nhiều bạn đặt quá nên một số đầu sách bị hết sớm.

Với đầu sách của College Board, những quyển nào hiện đã hết (App Essay) thì khoảng 1 tuần sau sẽ có thêm. Các em cố chờ nhé.

Thân.

@Vân: à ừ giờ mới dám mua sách gốc. Hồi trc apply thì toàn photo chứ khác gì nhau.

Back
Bên trên