09-prepare for colleges

phần đầu khó hơn mà =))

ôi thôi tớ chỉ cầu mong nó = điểm lần 1 thôi chả mong j hơn =))

:)) nhưng mà mỗi điểm cao chưa đủ vào đâu :-j với cả mình là international students nên nó cũng ko expect nhiều lắm ba cái điểm số đâu :))

thì trên 2k mà với SAT 2 thì tớ thấy đúng là bt mà, xem cái điểm thành phần thế nào mới quan trọng chứ :-j như tớ đây cái cần thì ko được như mong đợi, cái chả cần cao thì cao :)) hài lắm :)) còn trên 2k với SAT 1 thì tớ bái phục. Tớ chưa học nhưng nghe bảo khó, native speakers đi thi như mấy con bạn mình bên này điểm còn chẳng cao :)) (ah quên, chúng nó toàn chết toán :-j với mấy lỗi vớ vẩn)

mà em/tớ hỏi cái này với những bạn đã thành công những năm trước. Về gửi đi ý, mình nên gửi 1 cục hay xong cái nào gửi cái đó :-?? gửi 1 cục đi có đỡ tốn kém hơn ko, nhưng có sợ admission nhìn khó chịu... mà gửi từng thứ từng thứ nhỡ thất lạc thì làm sao...8-|

hiz tớ đang nói trên 2k SAT 1 cơ mà :) SAT2 dân nhà mình trên 2k cả đàn:)
Gửi 1 cục đi ấy ạ :( Gửi 1 cục nhiều lúc còn thấy nó báo thất lạc cơ 8-} Với lại tớ thấy gửi 1 cục kinh tế hơn:)

ồ thế đề writing tháng này là gì mà khó vậy:-?

đề essay thì k khó ạ :-s chỉ có cái multiple choice của writing là khó thôi :-ss

multiple choice section đầu vẫn dễ...cái section cuối đúng là kinh khủng..căn bản nhắm mắt mà làm ko biết đúng sai ra sao :D đề essay thì là Is focus on individuals more valuable than that on Teams or groups of people :-?

uh.De essay kha de viet.To thay phan dau de hon ma.Thuc ra cung cha biet co de hon ko chi thay phan sau met qua nen cg cha tinh tao ma lam nua :-<

oh no no may mắn làm sao tao đã nhờ được người đăng kí tháng 10 rồi mày ạ:x hơi sớm:( nhưng chỉ có tháng 10 mới có chỗ ở hà nội:(

chị cũng thi ở IIE :) Tháng 11 với 12 thi ở SG :) đang nghĩ có thể nộp thêm $22 để đc thi ở HN :)

uầy em cũng thi ở IIE:)) thế là gặp cả nhà mình trong IIE rồi:x chị phương và em huy anh thi sat 1 hay 2 thế:D Mà chắc cái chỗ IIE bé thế chỉ tổ chức thi được một loại thôi nhỉ:-? không biết việt nam hay nước ngoài trông:-?

uầy em cũng thi ở IIE:)) thế là gặp cả nhà mình trong IIE rồi:x chị phương và em huy anh thi sat 1 hay 2 thế:D Mà chắc cái chỗ IIE bé thế chỉ tổ chức thi được một loại thôi nhỉ:-? không biết việt nam hay nước ngoài trông:-?

biết đâu là cả VN lẫn nước ngoài :-j Lần nào t đi thi chẳng thế :)

đâu hồi trước thi ở ngoại thương chỉ có mỗi chị người việt mà chị ý còn bỏ ra ngoài chơi một lúc ý:))

hồi em thi SAT 2 cũng thế :">
nếu muốn trao đổi thì dễ lắm ý :"> =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sướng :)) mình thi lần trước gặp cái ông trông cứ lượn đi lượn lại cả 3 tiếng khắp phòng 8-} khỏe ơi là khỏe 8-}

đúng rồi ạ :)) chỉ có SAT2 thôi :))
vì ít ng` thi nên quản cũng dễ :))
chứ SAT thì 8-}
à thật ra em cũng nhấm nháy đc 2 câu :"> =))

em thay ban em bao noi la thi o IIE thoi thuc ra van thi o cho Viet Nhat ( no goi dien hoi may chi o IIE roi a ).Thi o Viet Nhat trong de ma.Ca 1 lan 2.Co the k hoi dc nhung co the mo phan trc ra lam them 1 ti :">.Em SAT 1 va 2 deu thi o Viet Nhat ^^.

Back
Bên trên