09-prepare for colleges

dg roi nho hoi vua vao lop co Hoa ban My lam cai gi raw score cha tren 40 roi :-<

My lại khiêm tốn. Thi lại trên 2000 ấy chứ :p

@bạn Mai : ờ lần đầu tớ trên 2k rồi :"> nhưng chỉ trên 1 xíu thôi :">
với lại hồi đấy vừa học xong thi luôn :| chứ bây h sau 5 tháng có nhớ cái j nữa đâu :-ss

@bạn Mai : ờ lần đầu tớ trên 2k rồi :"> nhưng chỉ trên 1 xíu thôi :">
với lại hồi đấy vừa học xong thi luôn :| chứ bây h sau 5 tháng có nhớ cái j nữa đâu :-ss

:p

Cô chỉ giỏi khiêm tốn

Đùa tí thôi, quen với format +lối tư duy thì làm vẫn ổn thôi :X:X:X

em My thi SAT 1 trên 2k cơ ah 8-| ngưỡng mộ 8-|
mình còn chưa học, chưa thi mà bạn bè mấy đứa cứ khủng bố bảo học khó thế này khó thế kia :( bắt đầu thấy nản :(

em My thi SAT 1 trên 2k cơ ah 8-| ngưỡng mộ 8-|
mình còn chưa học, chưa thi mà bạn bè mấy đứa cứ khủng bố bảo học khó thế này khó thế kia :( bắt đầu thấy nản :(

đâu, bọn em nói "cho vui" thôi. Không thi thì đi Mẽo bằng faith :p

chúc các bạn khóa 06-09, những ai biết tớ, những ai tương lai sẽ biết và những ai không có cơ hội đc gặp tớ lần nào (only by HAO) ngày mai thi SAT thật tốt. Năm nay dân VN ta sẽ làm 1 "cuộc xâm lược" US ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
đã có 1 người trở về sau cuộc chiến sáng nay và đừng ai hỏi thăm tớ nhá :|

Nghe xong điểm của các bạn & các e apply năm tới :-s sợ ko dám gap year luôn. Sống chết j` cũng phải đi xuất khẩu lao động năm nay :)

bạn Vân đi đi chứ gap year j ;))

điểm là 1 chuyện :)) có phải điểm cao là vào tuốt đâu :-??

hic, h này sách vẫn chưa ship sang ...:(

mà bạn Vân nghe điểm ở đâu đấy :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
hê hê sáng nay SAT 1 hay vl :x =)) chưa bao h gặp writing khó như thế :x chưa bao h nghĩ là mình sẽ sai >10 câu writing :x bây h phải tập nghĩ thôi :"> =))

có chứ 1 số trường rất thích HS thi điểm cao:)
Nghe đâu xa cứ vào đây hóng hớt là biết liền :| trên 2k còn kêu bt thôi :| ( tự thấy xấu hổ quá )

:)) nhưng mà mỗi điểm cao chưa đủ vào đâu :-j với cả mình là international students nên nó cũng ko expect nhiều lắm ba cái điểm số đâu :))

thì trên 2k mà với SAT 2 thì tớ thấy đúng là bt mà, xem cái điểm thành phần thế nào mới quan trọng chứ :-j như tớ đây cái cần thì ko được như mong đợi, cái chả cần cao thì cao :)) hài lắm :)) còn trên 2k với SAT 1 thì tớ bái phục. Tớ chưa học nhưng nghe bảo khó, native speakers đi thi như mấy con bạn mình bên này điểm còn chẳng cao :)) (ah quên, chúng nó toàn chết toán :-j với mấy lỗi vớ vẩn)

mà em/tớ hỏi cái này với những bạn đã thành công những năm trước. Về gửi đi ý, mình nên gửi 1 cục hay xong cái nào gửi cái đó :-?? gửi 1 cục đi có đỡ tốn kém hơn ko, nhưng có sợ admission nhìn khó chịu... mà gửi từng thứ từng thứ nhỡ thất lạc thì làm sao...8-|

ơ em tưởng người Việt mình thi SAT 2 toàn trên 2k ạ :-?.
Ban My thay MC khó à.Hình như phần 6 đúng k ? Lúc đấy tớ chán rồi nên cũng chả biết khó hay dễ nữa.Cr phần 2 messy loạn xạ (cứ đứa nào lật giấy với rơi bút mình lại quay ra nhìn :()

bài tớ là cái bài thử nghiệm writing :)) có 2 phần 35 câu thì 1 phần khó vãi 8-} hi vọng phần đấy thử nghiệm :|

ai cha thu nghiem MCW. y to la cai phan sau chu k phai phan dau dung k .To cung dang ngoi cau dung lay phan day day :(

Back
Bên trên