09-prepare for colleges

@ em Ngân : đó là chị dự tính cho tương lai mà :p .Chị thi tháng 10 với tháng 11 :D Thi lại tháng 12 ( dốt mà :"> ) , kiểu j chẳng pải vào HCM thi :x
@ e Phương : thế còn lo j nữa :p Mà ở Ý , đồ Zara với Mỹ fẩm có rẻ ko em ?

:((

sao chị k thi sat t10 ở hcm em có bạn đi cùng :((

mà t10 như trường em là dễ rơi vào giữa học kỳ lắm:((

Mấy cái đồ đấy thì đi đâu cũng 0 rẻ bằng VN đâu Cứ mua VN đi
Bạn Bờm ơi , tớ mua đồ tặng cho người quá khổ mà :p Mua ở VN cũng có , nhưng ko có cho người quá khổ lắm :)) .Tin tưởng mỗi Zara ở Hàng Lược nhưng ko nhiều size :p

sao chị k thi sat t10 ở hcm em có bạn đi cùng

mà t10 như trường em là dễ rơi vào giữa học kỳ lắm
em yên tâm , kiểu j cũng có bạn đi cùng :p Nếu tháng 12 , e có ý định thi lại , thì chị e ta gặp nhau ở HCM cho có bạn có bè :p

8-| mọi người nói nghe sợ nhỉ :)) em đây còn chưa có sách, chưa bắt đầu học tí SAT 1 nào cơ :)) đăng ký thì chưa đăng ký :))

:-s Học từ bây giờ vẫn kịp mà, mà thông minh như phương học giờ có khi làm sớm ý chứ ;)

bạn Vân đúng là :)) bạn sắp sang US rồi nên bảo thế là học nhanh. Hè còn nhiều cái chứ đâu phải mỗi học 8-|

mà chị Lan Phương cũng năm tới mới apply sang US hả chị :-/

em thấy cLan Phương ở IIE, mỗi tên chứ k thấy người :p

mà box 09 toàn các anh chị 05-08 lol

thì topic 0508 cũng thế :))

gap year năm nào cũng 1 lô mà ;))

nhưng mà các em càng lớn càng giỏi, gap year ko biết có đất ko đây :D

thì topic 0508 cũng thế :))

gap year năm nào cũng 1 lô mà ;))

nhưng mà các em càng lớn càng giỏi, gap year ko biết có đất ko đây :D

chị nói thế làm em nghĩ đến cảnh tượng đau đón của gap year năm sau

đánh nhau vì cả 1 chỗ thi SAT í chứ=))

@ e Phương : cuối năm nay apply đây ^^ Amser già nhất rồi :))
@ e Mai : chị ở đấy cả ngày mà :-/ có thể em hay học ở phòng lớn ^^ còn chị toàn học ở phòng bé , chứ ngồi học ở pòng lớn ầm lắm :D

bạn Vân đúng là :)) bạn sắp sang US rồi nên bảo thế là học nhanh. Hè còn nhiều cái chứ đâu phải mỗi học 8-|

mà chị Lan Phương cũng năm tới mới apply sang US hả chị :-/

thì thời điểm này năm ngoái tớ mới bắt đầu nghĩ đến việc học SAT mà :"> Nghĩ thôi chứ có học ngay đâu :)

@ e Phương : cuối năm nay apply đây ^^ Amser già nhất rồi :))
@ e Mai : chị ở đấy cả ngày mà :-/ có thể em hay học ở phòng lớn ^^ còn chị toàn học ở phòng bé , chứ ngồi học ở pòng lớn ầm lắm :D

hic, em cũng muốn học trong đấy nhưng sợ có ng học và cửa đóng hoài.

chăm chỉ thật đấy 8-|
cái hồi em ôn SAT Phys :)) học ở thư viện bên này thì lúc nào cũng 1 lũ tụ tập vừa trò chuyện vừa học :)) nói chung là ko trật tự tí nào :)) nhưng mà em thik thế hơn

mà em ko có nhạc ko học được :))

@ chị Lan Phương: chị định những trường nào ạ :-/

chăm chỉ thật đấy 8-|
cái hồi em ôn SAT Phys :)) học ở thư viện bên này thì lúc nào cũng 1 lũ tụ tập vừa trò chuyện vừa học :)) nói chung là ko trật tự tí nào :)) nhưng mà em thik thế hơn

mà em ko có nhạc ko học được :))

@ chị Lan Phương: chị định những trường nào ạ :-/

thi Lý SAT2 có khó lắm k hả chị? Chương trình có nhiều hơn lý 11 nhiều không?
Chị lập box tư vấn từ mới cho SAT Phys 2 đi :p;;)

@ e Phương : chưa xác định rõ lắm những trường mình apply :D ,vẫn còn pải chọn lọc nữa ^^Chị chỉ mới đưa mục tiêu SAT là bao nhiêu thôi ^^

bạn Hiển đi CA

@ em Mai: :)) wth, muốn thi thì tìm tài liệu với mở sách SAT Phys ra mà ôn chứ tư vấn cái j :p

Chào mọi ng`:D

Năm nay thấy nhiều bạn thi Physics nhỉ:D. Hỏi ai cũng thấy bảo thi Physics í:-s. Btw, anyone here intends to take US His?????? Thấy có vẻ ít ng` thi US His vì các bạn muốn aim 2400 SAT2 hết hay sao í:D

Back
Bên trên