09-prepare for colleges

thế ạ:D e thi tháng trước:D

Chúc chị làm bài tốt:x Hình như đề tháng 6 còn dễ hơn tháng 5:x

ÔI trên này mọi người đã bàn vấn đề sat thật rầm rộ:( chị đây bỏ từ lần cuối thi tức tháng 11 năm ngoái =)) không đụng mấy vào tiếng anh giờ chưa mở sách ra ôn lại ngại quá=)) Mà tình hình là mỗi năm số người đăng kí thật kinh khủng:| Năm ngoái tháng 7 còn đăng kí được sat 11 mà bây giờ đã hết cả 11 12 hànội:(

chị sắp thi Chem này em :"> hỏi gì hỏi gì

----------

mà em Phương Anh siêu nhân quá ;)) bạn chị thi tháng 5 nó kêu đề khó, nó làm dc có 720 :D chả hiểu em điểm thế nào ^^

chị sắp thi Chem này em :"> hỏi gì hỏi gì

----------

mà em Phương Anh siêu nhân quá ;)) bạn chị thi tháng 5 nó kêu đề khó, nó làm dc có 720 :D chả hiểu em điểm thế nào ^^

em cũng chỉ đc có 740 thôi ạ T__T. Em định thi lại nhưng bọn nó bảo em hâm nên thôi:)). Hic bây h mọi người toàn thi 3 môn SAT 2 of 3 different areas, khủng khiếp thế:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
@ chị Phương: em chắc t11 :)) đang thấy đăng kí HN sài gòn ghê quá :-s ko biết thi ở đâu nữa đây :">
@ chị Hà: chị ơi phys & chems học ở sách nào đc :-s e chưa đụng tí gì :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ai cũng aim 2400 SAT2 á :eek::eek::eek:
mọi ng` thật khủng khiếp :|:|:|:|:|
btw ai có sách US His cho mình/em mượn ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cho anh/mình hỏi mọi người đăng ký thi SAT 1 ở VN đã hết chỗ những tháng nào rồi:D nghe nói mật độ pon chen cao :D

@ em Quỳnh Trang: Phys thì Princeton review đủ rồi em ạ :-j
mà Hà thi Chem cơ mà nhỉ :-/

@ Hà: Chem, US His với Maths hử :-/ ^:)^ thật là v ^:)^ bên này tớ thấy 1 con ôn US His mang 1 đống thứ tùm lum học mà thấy sợ :|

@ em Phương Anh: :-j 740 thi lại làm j :-s
mà chị thi có 2 areas thôi em ạ :)), Maths 1 2 với Phys, công nhận bây h mọi ng giỏi thật đấy :( mấy đứa bạn cũng Maths, Phys, Chem làm mình choáng :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mọi ng`:D

Năm nay thấy nhiều bạn thi Physics nhỉ:D. Hỏi ai cũng thấy bảo thi Physics í:-s. Btw, anyone here intends to take US His?????? Thấy có vẻ ít ng` thi US His vì các bạn muốn aim 2400 SAT2 hết hay sao í:D

đâu, 1600 thôi =))

PA ơi, thì SAT 1 đc bao nhiêu? Tớ đang k biết xoay sở với em vWprd list ntn đây =))

moi nguoi trau that.Luc dau em dinh thi chem Maths voi Phys nhg moi nguoi bao dien a choi di nen thoi :)).Ket lai thi co Chem voi Maths 2 thoi cho no nhan :D

mình còn chưa học SAT 1 nhưng nhìn đống word lists là nản lắm rồi :)) ko học hết được đâu :))

chúc các bạn/ các em thi tốt :x

học hết làm j ạ ;))

bây h điểm em so với hồi chưa học 1 xíu từ nào chắc giỏi lắm tăng được 50 =))

Back
Bên trên