09-prepare for colleges

em Mai hiểu sai ý rồi :)) em VA nói thế đâu có nghĩa là gái 0609 xấu :p

@ em Việt Anh: nhưng chị nghĩ cứ apply fall 09 đi em ạ :)) rồi sau đó nếu kết quả ko ưng ý thì hãy gap :-s tội j gap sớm thế :-s, đã sang năm học 12 đâu, còn cả vụ hè mà :-/

uhm , em cũng đang tính gap , sợ ko đọ dc các bạn 09 , ở lại đú với các bạn UWC :))

Đấy bạn Mai hiểu sai tớ rồi ... chỉ có c Phương là hiểu thằng e :x :>

Tớ nói thế vì tình yêu của tớ ở 07/10 nhiều quá :">

Đã quyết định thế rồi... mọi ng` đừng cản e =; ;;)

hi guys :D excuse my interruption :D

HOW DO YOU VIEW ENVIRONMENTAL ISSUES IN VIET NAM ?

ELIGIBILITY:
This contest is open to any native speaker of Vietnamese currently enrolled full-time in a high school, college or university in Viet Nam.Contestants must be living in Viet Nam, and have resided here for the majority of their lives. Oversea entries will not be accepted.

Submit your essay of 1000 words or less. Entry must be typed.

By mail to:
Institute of international education, 69 Hoang Hoa Tham, Binh Thanh District, Ho Chi Minh city.
Tel: 08 5108844
or email to: [email protected]

We will contact you to confirm your entry.
Deadline: 5:00 pm April 15 2008

Be sure to include your full name, address, school, email and telephone
Participants may be contacted for more information about their essays.

-------------------------------------------------------------------------

Hưởng ứng Ngày Trái Đất 22/4, Viện Giáo Dục Quốc Tế và Phòng Văn Hóa Thông Tin Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ tại Tp.Hồ Chí Minh phối hợp tổ chức cuộc thi viết tiếng Anh chủ đề:

Ý KIẾN CỦA BẠN VỀ CÁC VẤN ĐỀ MÔI TRƯỜNG TẠI VIỆT NAM?

Chi tiết về quy trình xét tuyển và thể lệ cuộc thi, vui lòng tham khảo

www.iievn.org

Vui lòng xem file đính kèm để biết về điều lệ cuộc thi và các thông tin khác.

Contest rules Download file

@H/Anh:Cậu ơi thế cái này ở tp hcm tức là mình ko đc tgia à?:-/
Có anh chị nào đã từng đổi địa điểm thi sat 1 chưa ạ? Khoảng bao lâu sau khi mình gọi cho col.board thì nó đổi cho mình ạ?

Có anh chị nào đã từng đổi địa điểm thi sat 1 chưa ạ? Khoảng bao lâu sau khi mình gọi cho col.board thì nó đổi cho mình ạ?

Ng ta sẽ đổi ngay lúc em gọi. :D

mà a tưởng trong lúc gọi điện cho ng ta e phải sign in CB để kiểm tra chứ. Gọi điện sang có rẻ đâu.

Đấy bạn Mai hiểu sai tớ rồi ... chỉ có c Phương là hiểu thằng e :x :>

Tớ nói thế vì tình yêu của tớ ở 07/10 nhiều quá :">

Đã quyết định thế rồi... mọi ng` đừng cản e =; ;;)

ối, trai hơn 1 gái hơn hai, ý kiến sáng suốt đấy ku ;) \:d/

ấy học cùng lớp Trà phải k nhỉ? :D.

ELIGIBILITY:
This contest is open to any native speaker of Vietnamese currently enrolled full-time in a high school, college or university in Viet Nam.Contestants must be living in Viet Nam, and have resided here for the majority of their lives. Oversea entries will not be accepted.

SAT 1 gọi xong charge tiền xong 5 phút sau thấy ngay kết quả.

Các em mở topic này sớm vcd. Giờ có mỗi chuyện SAT với TOEFL chứ chả còn chuyện gì cả. Xong lại spam.

:)) có j` lạ đâu càng chuẩn bị sớm càng tốt, từ cách đây 4 tháng j` đó Vân đã thấy topic 10- prepare college hay đại loại như thế :D

Ừ Trang cũng thấy thế :"> Các em bây h cấp 2 đã chuẩn bị rồi, nhở Tùng nhở :">

Thúy: you can totally send via email, regardless of where you live in VN :D

anh Tùng: great sign \:d/ was that exactly what the college told you when you were admitted ? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Second Session on Funding for studying in the US​

Time: 10:00-11:15, April 14, 2008
Venue: American Center, 1st Floor, Rose Garden Tower, 170 Ngoc Khanh Street, Hanoi​

The U.S. higher education system is well-known for its exceptional quality, diversity and flexibilty. However, its affordability is less known to foreign students, especially those from poorer backgrounds. This presentation will provide students at both graduate and undergraduate levels insights into financing options for studying in the U.S. and ways to secure the most generous funding.
*Please bring along your ID to the presentation.

Session này sẽ do chị My, IIE Advisor organize. Anh nghĩ nó sẽ có ích cho các em app năm nay:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế không có ích cho những ai đã app năm nay à :))

@Trang: :"> ^ ^ >:D< Tùng cũng nghĩ thế
@Huy Anh: It's just a joke :)) My acceptance letter is different from that. Btw, long time no see.

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ này năm ngoái topic 08 hình như mới lập =))

Các em spirit cao vl b-)

không, topic 08 lập sớm lắm. chị lập mà.

còn sớm hơn cả cái này ý ạ :eek: Chị Nga có sự chuẩn bị kỹ càng thật :X

15-04-2006, 07:27 PM Đây là ngày giờ bài post đầu tiên của chị Nga bên Class of '08
13-05-2007, 01:50 PM Đây là ngày giờ bài post đầu tiên của em Toàn ở Class of '09
Chẳng hiểu ai sớm hơn:)) :p back lại trang đầu có 1 tí để xem ai sớm hơn ai thôi mà:))

Back
Bên trên