09-prepare for colleges

người ta gửi thư về hỏi bảng điểm có official không chứ có hỏi tư cách đạo đức của từng học sinh đâu :|

@ Anh Nam: đúng rồi! năm ngoái em vào văn phòng thấy 1 cái package của Colgate :-?, lại tưởng thư nhận của ai đó :))
@ chị Nga: ko phải chỉ hỏi cái transcript đâu, cái bạn A1 em bảo là hỏi xem bạn đấy có tài năng và giỏi blah blah .... không? để trường xét duyệt học bổng.

thế thì đấy là để xét học bổng chứ có phải là để KIỂM CHỨNG xem người ta nói dối hay không đâu :|

Kìa Hiếu confirm cho chị Nga đi kìa:)) Hỏi để xét hb chứ ko phải để kiểm chứng xem có nói dối ko. :))
mà kiểm chứng cách ý thì vô nghĩa. :|

Ngày trước chui vào phòng cô Oanh cũng có thấy thư các trường gửi về từ US nhưng không rõ nội dung và mục đích là gì :D

bây giờ mình chỉ có 1 thắc mắc VÔ CÙNG vĩ đại, đấy là: BÁNH XU XÊ CỦA MÌNH ĐÂU??? em Nhắng bảo gửi chị mà :(( huhu không chịu đâu :(( gửi ngay cơ :((

Funding for studying in the US​

Time: 15:00-16:15, Mar. 31, 2008
Venue: 3rd Floor, Rose Garden Tower, 170 Ngoc Khanh Street, Hanoi​

The U.S. higher education system is well-known for its exceptional quality, diversity and flexibilty. However, its affordability is less known to foreign students, especially those from poorer backgrounds. This presentation will provide students at both graduate and undergraduate levels insights into financing options for studying in the U.S. and ways to secure the most generous funding.

This event is jointly-organized by the Public Affairs Section (PAS) and Institute of International Education (IIE).

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
kéo topic này lên đầu nào :)) năm nay có 0508 nào gap year và apply với tớ ko :D:D:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hiếu đang chờ kết quả cơ mà :-/ gap cái j :-j
Mà nếu gap thì bạn có định apply vào spring 09 ko hay là fall 09 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sao bạn Hiếu lại chờ kết quả :p. tớ gap mà :p.
ko! tớ fall thôi :p.

Cả lũ bận học quá quên online hỏi thăm anh em rồi :))
Lớp anh bước vào mùa TOEFL:D My béo khai trương , hôm nào có kết quả đấy :D

Chẳng biết mọi ng` thế nào chứ e thấy dân tình h đổ xô đi học IELTS cả khiến mấy đứa học TOEFL như mình khóc sưng nước mắt :(( ... vì lạc mốt :((

Just kidding ... :-j. Chúc các bạn may mắn ... năm sau :))
Tớ thì tớ đã quyết định gap year ở lại đú với mấy em 07/10 rồi :">

thì kế hoạch nó thế rồi thì sớm chứ sao ... :">
cái chính là tự xác định trình độ k thể kịp đú cùng các bạn 09 chị ạ :((

Với lại 10 nhiều e xinh tươi quá kìm lòng k nổi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thì kế hoạch nó thế rồi thì sớm chứ sao ... :">
cái chính là tự xác định trình độ k thể kịp đú cùng các bạn 09 chị ạ :((

Với lại 10 nhiều e xinh tươi quá kìm lòng k nổi :">

ấy nói thế là chê các bạn nữ 0609 xấu chứ gì ;)) ;)) ;))

Back
Bên trên