09-prepare for colleges

thế thì cũng ngang nhau thôi :)) ai cũng post vào hồi cuối năm lớp 10 cả :-j:-j

ko nên sớm quá đâu ạ. Dù sao cũng cố gắng chỉ thi 1 lần thôi chứ thi lại chán lắm :( hồi e thi lại nhìn sách mà thấy buồn ko muốn học chút nào :((

UH, ôi, SAT khó thì thi lại cũng đc, Toe thì fải cố gắng, thi lại thì phí lắm8-} 8-} nhọc nữa. Thi lại cả 2 thứ thì chết mất8-} 8-} 8-}

các bạn 09 đều thi SAT tháng 6 à?Bạn nào thi tháng 10 với tớ cho vui k?Mà tháng 10 chưa đăng lý trên CB được nhỉ? Tớ còn bị treo tiền trên CB đến tháng 5 mới đc rút cơ :((

@ em Mai: hơ, ko cần thi sớm lắm đâu, nếu ai định thi SAT 2 thì chị nghĩ là năm nay thi SAT 2 tháng 5, 6 sớm cho nhẹ nợ chứ :p
(nói là nhẹ nợ nhưng chị sắp thi đến nơi rồi, cũng run ra trò :()
mà tháng 10 chị thi SAT 1 đấy :))

thôi gọi m t đi, quỳnh kinh quá An ạ /:)
nói chung là thế :D t thi t1 năm nay mà, đề essay có kinh thật n mà toán dễ hơn mà, CR k nhớ lắm :-?

Ko biết các anh chị thi sat ôn có kinh khủng ko? Em tháng 6 thi mà mới học sat tháng 1, bây h vẫn chưa ôn ra hồn, từ học ko đâu vào đâu, ko biết lúc thi xong điểm kém thế nào nữa.:((

Vậy cậu học liên tục từ đây đến lúc thi đi, ko bỏ hôm nào, đảm bảo kiến thức lên nhiều, tớ bắt đầu học từ tháng 10 vừa rồi cơ, nhưg đến bây h cảm thấy vẫn chưa đủ nên lùi lại ( tại tớ hơi thộn;;) ;;) )
À mà hình như cậu thi Toe từ tháng 2 rùi đúng ko, thi tốt chứ cậu?0:)
Chúc mọi ng tháng 6 tới thi tốt nhá:D :D :D

uầy em An :)) avatar đẹp nhờ. em đấy đang ngự trên EOS 3 của chị đấy :D máy film full frame, cộng wide angle lens = oh it's so damn cool! 8->

@ em Mai: hơ, ko cần thi sớm lắm đâu, nếu ai định thi SAT 2 thì chị nghĩ là năm nay thi SAT 2 tháng 5, 6 sớm cho nhẹ nợ chứ :p
(nói là nhẹ nợ nhưng chị sắp thi đến nơi rồi, cũng run ra trò :()
mà tháng 10 chị thi SAT 1 đấy :))

ok, em thi cùng chị

Mà sat2 thi tháng 6 stand by đc k nhỉ?

Thế chị Nga hợp với An lắm đấy, cả hai cùng niềm đam mê máy ảnh
@ Quỳnh: Đề CR tháng 1 khó hơn tháng 11 :(( ĐIểm CR của bạn tụt mới nhục nhã. May mà điểm Toán nó đỡ cho chút đỉnh ko thì :((

Thế chị Nga hợp với An lắm đấy, cả hai cùng niềm đam mê máy ảnh
@ Quỳnh: Đề CR tháng 1 khó hơn tháng 11 :(( ĐIểm CR của bạn tụt mới nhục nhã. May mà điểm Toán nó đỡ cho chút đỉnh ko thì :((
Theo như anh nhớ (nhớ thôi nhé :D) là một số không nhỏ các trường trong top USNews có policy về chuyện cộng dồn điểm SAT mà nhỉ :D Ở mỗi section trường sẽ chọn điểm cao nhất trong các lần thi.

cousin '06 lên đây sinh hoạt với các em '09 làm cái gì ;;)

Đây là '12 sinh hoạt với '13 [-x Để yên nào [-(

Theo như anh nhớ (nhớ thôi nhé :D) là một số không nhỏ các trường trong top USNews có policy về chuyện cộng dồn điểm SAT mà nhỉ :D Ở mỗi section trường sẽ chọn điểm cao nhất trong các lần thi.

thật hả anh???8->
em tưởng thi lần nào thì cứ điểm lần đấy trọn vẹn 3 sections chứ ạ?
mà nếu có cộng dồn điểm thì trường có thêm yêu cầu gì nữa ko hả anh?
em cảm ơn anh nhiều ạ :D

Back
Bên trên