04 07 - Let's get it started

các số bên cạnh là n~ ng` Việt Nam đ.c vào hả mày
năm nay à?

em Nga viết theo kiều phát âm của Hà Nội :))
10 người được nhận kia thì chỉ 6 nam 4 nữ thôi :)). Có phải là male college đâu mà em đòi 10 giai :)).

hự.

các bạn thật là khiếp.

mình bold mấy trường mình quan tâm, bold italic những trường nằm trong pre-list của mình, bold italic underline những trường mình sẽ apply.

QUOTE từ bạn KPNam bên VA:

Allegheny 1
Amherst 2
Augustana 1
Bates 4
Barnard 1
Bucknell 2
Brown 1
Bryn Mawr 2

California Institute of Technology 1
Carleton 1
Centre College 1
Clark University 3
Colby 2
Colgate 4
College of St. Elizabeth 1
Conncoll 1 -- sao lại chỉ có 1 thôi thế này :))
Cornell 2
Dartmouth 1

Dickinson 1
DePauw 4
Drexel 5
Duke 1
Elmira College 2
Franklin Marshall 3
Gettysburg 1
Gustavus Adolphus 2
Harvard 2
Haverford 1
Hobart & William Smith 1 -- bạn này hình như ko phải Nam ơi :D
Hollins University 1
Illinois Wesleyan 3
Johns Hopkins 1
Lafayette 5
Lake Forest 7
La Salle Uni 1
Macalester 1
MaryVille College 1
MIT 1
Miami University Oxford 1
Middlebury 2
Mount Holyoke 5
New York Uni 1
Oberlin 1
Ohio Wesleyan at least 5
Pepperdine University 1
Princeton 2 (ED)
Randolph Macon 2
Reed 1
Skidmore 1
Smith 2
St. Anselm 1
St.John's/ St. Ben (MN) 3
St Louis 1
St. Mary 1
St Olaf College 1
Stanford 2
Swarthmore 1
Trinity University 1
Union 1
University of California San Diego 1
Univerisy of Dallas 1
University of Richmond 1 (With scholarship)
University of Southern California 1
University of Washington 1
Vassar 3
Villanova 1
Wabash 4
Washington University in St Louis 1
Washington and Lee 2
Wellesley College 2
Wesleyan University 2
Whitman College 2
Williams 2
Wofford 2
WPI 10
ặc ặc
Yale 1

vậy nếu các bạn biết nhân vật nào nằm trong các trường được bold/italic/underline đó thì hô lên với :D
Sorry mọi người đã quote một đoạn dài. Nhưng mà, Nga ạ, anh đi chết đây :| Sao lại quote lại vào đây :( 04-07 >>>> 03-06 ... Thế còn 05-08 sao đây :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@Dô: đúng rồi

@Quân: bạn chả có sense of humor gì cả :((

@Nam: vẫn hơn các trường khác anh ơi :)) 6 thì 6 chứ :p

@cousin: anh không thấy em Hự một tiếng rồi đấy à :((
năm nay apply hả? cùng em hả? hihi

đúng ra là thế thế thực tế là sao? :eek: cousin tính sao đây? đợi tới post grad một lượt à?

cousin! cousin cố lên! không bỏ cuộc chứ :( để em apply một mình chiến đấu với các bé 0508 và các bạn 0407 gap đầy tài năng à :((

Đến hôm nay chắc công cuộc admission cũng xong xuôi zồi, có ai rảnh rỗi post bài tổng hợp về outcome của admission season này đi :). Năm nay em thấy nổi bật nhất là sự thành công lớn của các anh chị 03-06, như chị Hường, anh Trung Anh, anh Đức. Ko biết liệu tình trạng này năm sau có tái diễn ko :-?

Phải xin được sự đồng ý của mọi người :p nhưng mà hơi mệt.
Này, thế có ai định làm 06-09 Let's get started chưa?

cousin! cousin cố lên! không bỏ cuộc chứ để em apply một mình chiến đấu với các bé 0508 và các bạn 0407 gap đầy tài năng à

Ơ thế bạn Nga gap year à?

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Nga có gap đâu, bạn Nga repeat 1 năm mà. bạn Nga đang học lớp 11, hehe.

bạn Nam cứ ỷ được giáo dục ở Colgate rồi nói tớ vậy là sao [-x bạn đợi đấy >:)

Bạn Nam đã được giáo dục ở Colgate giờ nào đấu. Mà đúng là Nga repeat còn gì :p.
Nam ơi giáo dục lại, từ chuyên môn người ta gọi là cải tạo ;;) ;;)

bạn Quân kia :-w bạn còn nói linh tinh thì đừng nghĩ đến chuyện được mời xuống MA thăm Wellesley và ngủ trên giường nữ sinh Wellesley nữa, nghe chưa? x(

(ôi mình nói cứ như thể là mình đã được nhận rồi ý 8->)

Tớ chỉ ngỏ ý muốn xuống Wellesley thôi, chứ chuyện ngủ trên giường nữ sinh là bạn Nga tự nói đấy chứ. Eo ôi đen tối kìa :p :p :p
Bạn Nga ko mời tớ nhờ bạn Phương mời :-" :-" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
hừ... hừ... bạn Quân thật là quá đáng. bạn Quân bắt nạt tớ :(( bạn Quân ý là tớ chưa được nhận ý gì? hừ, bạn hãy đợi đấy! dù tớ có vào Wellesley hay Moho tớ cũng không thèm mời bạn nữa [-(

bảo là ngủ trên giường, vì không nhẽ mời bạn sang lại đuổi bạn xuống đất ngủ? tớ sang Smith cũng ngủ trên giường chị Thanh Thanh, sang Moho ngủ trên giường chị Diệu, sang Amherst ngủ trên giường chị Diệu Linh, sang Conncoll ngủ trên giường bạn Khánh râu. có mỗi sang Wellesley là phải ngủ trên ghế sofa (Wellesley có cực nhiều ghế sofa trong phòng sinh hoạt chung ở dorm và ở campus center, rất to, rất êm, nên mặc dù không được mời vào phòng, ngủ trên giường, nhưng vẫn thấy sung sướng :">). vậy chẳng nhẽ bạn Quân sang tớ lại giống Wellesleian kia, không mời bạn vào phòng ngủ với tớ ;;) :">

Back
Bên trên