04 07 - Let's get it started

Hơ, nghe có vẻ như là em Nam...

Mọi người khủng quá , chúc mừng, dù cũng chả quen ai mấy cả :D

bạn Nam cứ khoe, trường bạn apply tớ không apply, tớ ứ sợ, ờ! :p

chúc mừng bạn :x

mà Moho là MHC chứ sao lại MHL? L là cái quái gì? chắc không phải là Moho rồi. Moho ai lại viết là MHL bao giờ?

Đúng là MoHo đấy ^^ chắc là bạn HA type nhầm thôi mà em Nga bắt bẻ kinh quá :p

tại em nghĩ chị ấy đang nói trường khác ^_^ em vẫn không nghĩ là Moho, vì chứ C và chữ L nằm ở 2 đầu bàn phím à.

à tức là trường Moho ý gì :D hihi, làm em confused mãi :p

Tình hình là Hường được nhận thêm vào Middlebury với Colgate<:p, Minh Trang Bucknell voi Reed8-> , Đức Middlebury với Macalester\:d/. Anh1 0306 rocks:X

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi chị Hường... chị Hường! chị từ từ em còn thở! :(( chị thật là khủng khiếp! các anh chị 0306 thật là khủng khiếp! các bạn 0407 thật là khủng khiếp! em Nga sợ!!!!!!! :(:)(:)((

Năm nay chị Hường ôm đủ bộ rồi. Congrats chị nhiều nhiều. :((

homo thì sao :)) anh Cộng, Wabash cũng homo ;;)

yêu các gái lắm cơ :x

Hic, mọi người chúc mừng gì mà toàn :(( thế kia :(. Không còn trường nào nữa đâu, đã nhận xong hết kết quả rồi :D cả bạn Đức lẫn bạn Hường :)

Ôi giỏi quá :x A1 vãi hàng :D

@ ĐỨC: MÀY ƠI CHÚC MỪNG NHÉ!!! Vào Macalester đi ^__^tao dẫn mày đi chơi b-) anh đây thuộc lòng bang Minnesota b-)

Duke đi Đức ơi để hàng năm spring break tao xuống đấy xem bóng rổ ;)) Duke school spirit cao lắm hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Amherst đi để tao free bus hàng ngày mang phở với nem rán đến thăm các bạn ;;).
Hehe thật lòng mà nói vẫn mong các bạn chọn Duke với Brown cho em còn đc travel đây đó :">.

em đề nghị là Amherst ạ. em vốn lười, mọi người ở tụ lại một chỗ em đến chơi (ăn) cho dễ =))

chị Thanh2 gửi nem gửi phở cho em với! :((

Vào Middlebury đi a.Đức ơi. Đừng nghe mọi người dụ dỗ. Đóng cửa tu luyện at the middle of nowhere 4 năm nữa đi. \:d/ Ăn chơi làm gì. Ăn chơi không có lành
Em xin lỗi đã bon chen. Xin mời mọi người tiếp tục<:p

Em Cường đừng có dụ vớ vỉn nhé ^^ Đức nhớ mày hứa nhớ, lên U of Chi chơi với tao đê hoặc về Macalester ý để tao còn đú ^_^

C. Nguyệt cho em dụ cú chót :D
A. Đức ơi, no no Minnesota. Em fải chạy rồi. Tháng 4 rồi mà tuyết nó rơi 2 đêm liền rồi đó. Đừng ....Đừng:-<

Back
Bên trên