04 07 - Let's get it started

ỐI GIỜI ƠI HƯỜNG ĐƯỢC AMHERST NHẬN RỒI ÀH?

Thế mà ko thấy nói gì, hừ...

À quên, congrats cái nhỉ:D

Đi Amherst đi Hường ơi, đừng vào Pton làm gì, stress chết đấy:p

Cám ơn Nam nha. À mà mình với bạn cùng 04-07 thì anh em gì :D

Quân ơi ấy được Bates nhận rồi nên nói cái gì cũng dễ ^_^ :( :((

somebody... but who? such a woman with principle like me wouldn't say yes to a random man, hehe :p jkd :D

dù sao thì, ý tớ là, hừ, tớ đang rất hoảng. rất rất hoảng.

Hừm cái thằng Việt Long :-w chim lợn

Mình chưa nhận được thông tin chính thức từ Amherst, mới có cái tracking đó thôi, chưa quyết định gì cả, nhưng nói chung là khá thích Brown :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chim lợn cái gì :-w Mày là đứa cướp đi 1 suất vào Laf của các e gái xinh đẹp :-w

Này, mày nói thế mà không biết xấu hổ :-l chính mày một mực thuyết phục tao apply Laf, bi giờ bắt đầu giở mặt. Tao đã nghe đủ mày càu nhàu với chửi là con lợn rồi nhá, bi h định lên đây bôi bác tao hả, cứ cẩn thận đấy, hè về tát cho vỡ mặt :madflame:

Ôi thôi lại còn Brown nữa à? Thanh2 đâu rồi, cấm đọc đoạn này nhá (oh no nó đọc rồi còn đâu>_<) Thế tiền nong finaid các thứ thế nào hả Hường ơi?

Brown thấy put down family contribution là 2k, còn Amherst chưa có tin chính thức, Vassar thì package chưa đến nơi, người ta ko báo finaid qua email, Laf thì tính cả pocket money (trừ flight ticket) phải chi khoảng 1.5k (người ta cho 45,1k out of 46,sth in total) :D nói chung khá manageable

@Cộng: cái ý tưởng lấy chồng giàu là của mày, sao lại gán cho tao /:)

:D thông báo với mọi người bạn Trung Anh ngoài được nhận vào MIT, Caltech, hôm nay còn vừa được nhận vào Williams nữa:x
Bạn Trang lớp tớ cũng đỗ thêm MHL và Barnard >:-D<
Khoa thì vào John Hopkins :D

Bạn Đức lớp tớ được Duke và Williams :drummer: :guitar: :guitar: bạn Trần Trang toàn nhắm trường nữ, sợ quá :D

ĐỨC VÀ HƯỜNG VỪA CÙNG NHẬN ĐƯỢC ADMISSION EMAIL CỦA AMHERST HAHAHAA!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
>:-D< chúc mừng Hường với Đức >:-D<, khóa mình toàn người giỏi à 8->, phải phấn đấu học tập thôi :D:D:x

nhìn các bạn, các anh, các chị, mình không khỏi đau lòng và sợ hãi :((

John Hopkins... hic... còn MHL là trường nào thế?

uh là Moho đấy :D
Hình như hôm nay có kq Stanford à :-?
Mỗi ngày lại thấy thêm nhiều người đỗ, thôi tớ chỉ chờ kq cuối cùng xem mọi người chọn trường nào thôi;))

Vâng, có kết quả Stanford rồi chị ạ, cả Reed nữa >:-D< Không phải chờ nữa rồi :D

Back
Bên trên