04 07 - Let's get it started

đến IN mà tuyết còn đang rơi đây này :))

DUke đi ĐỨc ơi để khi nào có Duke- UNC tao mò xuống xem :))

To Nguyệt: tao bị waitlisted Uchicago rồi:(. Thế là ko thăm mày được thường xuyên rồi :((. Mà chắc tao ko lên Minesota đâu. Khu đấy có vẻ lạnh kinh hoàng lắm. Tao 2 năm đang ở Ấn độ nóng bức rồi, sang đấy thay đổi thời tiết đột ngột chắc là toi quá :p
To Dương: Duke bị tụt xuống thứ 2 trên basketball ranking rồi. Ko hiểu trường nào đứng đầu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Không, Duke dạo này basketball xuống lắm, 0 còn trong top 25 huống chi thứ 2, 1 thời huy hoàng...
Thế nhưng Duke thì thôi rồi, hồi xưa ưng DUke sau mỗi Dartmouth, congrat chú Đức. Đã từng đến DUke chơi và phải nói chú Đức, you are really going to enjoy your college life. The most beautiful campus I have seen so far. Congrat my friend

Thôi ĐỨc vào Duke đi ^^ mày vào đâu tao cũng thăm được ;)) tao là tao xí xớn đi du lịch lắm ;)) các anh của duke còn đẹp trai ngon lành nữa ;)) đợi mày sang tao bám theo đi soi zai ;))

Hè này mình làm phát reunion cái nhờ ^^ (sorry các em 04-07 chị xì pam :p)

nghe nói năm nay đã có 6 bạn đc nhận Lake Forest :D đã có ai quyết định vào đó chưa :D mà mọi người phải đóng bao nhiu tiền thế :D

Theo tớ biết thì Lake Forest bắt đóng rất nhiều. Tầm 19-20k :)

Trường mình năm nay có tất cả bao nhiêu bạn được Ohio Wesleyan Univ nhận thế??? Các cậu có được aid nhiều không:-?

Ohio Wesleyan thì cả đống ấy ạ. Dưng mà nó chả cho bao nhiêu tiền đâu. Đóng cả núi đấy :)

OW có học bổng full ride mà?

thế cái bạn/chị nào được Wellesley accept có vào Wellesley học không thế :-s

LFC năm nay cho ít à? Có lẽ tại năm nay các em app đông quá nên nó chia bớt ra :-< khổ thế, mình cứ mong có em Thùy Trang qua chơi :">

À :)) nghe nói giang hồ đồn đại chị Nguyệt chỉ giỏi ăn chơi nhảy múa học hành ko ra gì :))

Chị Nguyệt ơi em cũng muốn sang với chị... >< Lực bất tòng tâm :|

uầy nó chơi mình rồi :-ss

thế list trường ra sao?

hự.

các bạn thật là khiếp.

mình bold mấy trường mình quan tâm, bold italic những trường nằm trong pre-list của mình, bold italic underline những trường mình sẽ apply.

QUOTE từ bạn KPNam bên VA:

Allegheny 1
Amherst 2
Augustana 1
Bates 4
Barnard 1
Bucknell 2
Brown 1
Bryn Mawr 2

California Institute of Technology 1
Carleton 1
Centre College 1
Clark University 3
Colby 2
Colgate 4
College of St. Elizabeth 1
Conncoll 1 -- sao lại chỉ có 1 thôi thế này :))
Cornell 2
Dartmouth 1

Dickinson 1
DePauw 4
Drexel 5
Duke 1
Elmira College 2
Franklin Marshall 3
Gettysburg 1
Gustavus Adolphus 2
Harvard 2
Haverford 1
Hobart & William Smith 1 -- bạn này hình như ko phải Nam ơi :D
Hollins University 1
Illinois Wesleyan 3
Johns Hopkins 1
Lafayette 5
Lake Forest 7
La Salle Uni 1
Macalester 1
MaryVille College 1
MIT 1
Miami University Oxford 1
Middlebury 2
Mount Holyoke 5
New York Uni 1
Oberlin 1
Ohio Wesleyan at least 5
Pepperdine University 1
Princeton 2 (ED)
Randolph Macon 2
Reed 1
Skidmore 1
Smith 2
St. Anselm 1
St.John's/ St. Ben (MN) 3
St Louis 1
St. Mary 1
St Olaf College 1
Stanford 2
Swarthmore 1
Trinity University 1
Union 1
University of California San Diego 1
Univerisy of Dallas 1
University of Richmond 1 (With scholarship)
University of Southern California 1
University of Washington 1
Vassar 3
Villanova 1
Wabash 4
Washington University in St Louis 1
Washington and Lee 2
Wellesley College 2
Wesleyan University 2
Whitman College 2
Williams 2
Wofford 2
WPI 10
ặc ặc
Yale 1

vậy nếu các bạn biết nhân vật nào nằm trong các trường được bold/italic/underline đó thì hô lên với :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Macalester ở khu Grand avenue đẹp :">, ngay gần là Summit avenue toàn nhà biệt thự giàu sụ, cứ mỗi lần đi qua là vêu mỏ lên ngắm *dreaming* Mỗi tội lạnh lắm Nga ơi ;;)

@Cụt: bà già trường tao bảo là lạnh như New England thôi cưng, tao cũng bớt sợ. nói chung là list thì cũng phải có trường này trường kia, để lúc chọn cho nó điên đầu một thể :D

@anh Nam: nhận 10 chú một lúc thì em muốn vào trường anh chứ sao :"> ôi 10 bạn đẹp giai 8-> vừa rồi được làm việc cùng một chú WPI graduated, thiệt là xung xướng :x

Back
Bên trên