04 07 - Let's get it started

Em mượn cho em họ em cơ :D. Nó học lớp thường nên Toán cũng không giỏi lắm.

sao bạn Nam không bảo sớm? tớ có 3 quyển SAT II cơ. nhưng mà bây giờ tớ đang transit ở Taiwan rồi, hề hề :D

Helpful post, Nam :)!
E cám ơn anh Thành. E đã tìm thấy sách... ngay trong lớp e :p

ừ, về rồi. Picky quay lại Sing rồi à? không được gặp celebrity, tiếc nhỉ ;)) tiếc cho Phong ấy =))

Thế ko cầm sách về à [-x cả đống flashcard đổi lấy kiss nữa [-(

Sao lâu nay không ai viết gì lên topic này nhỉ? Em muốn khoe một tin mà chắc nhiều người đã biết: 1 anh ở T1 03-06 đã được nhận vào MIT. :D

nhầm, bị nhắc nhở k được tiết lộ thông tin cá nhân :D

Chẳng biết vào đâu thông báo đành vào đây thông báo hộ 2 đứa bạn vậy :D
1. Huỳnh Trung Anh T1 03-06: MIT & Caltech admitted
2. Trần Thu Trang T1 03-06 : Smith, Bryn Mawr and Bucknell admitted >:-D<

Các em 04-07 thì mới biết mỗi kq của Nam thôi à :p

Chị Huyền Anh ơi thế chị Trang được admit Bryn Mawr thì có đi Bryn Mawr không ạ?

Bạn Trung Anh lớp Toán hoành tráng thế ;) congrats a thousand times =D> chúc mừng cả bạn Trang nữa, hình như tớ gặp cậu 1 lần rồi thì phải (thấy người sang bắt quàng làm họ :">)... Wellesley và Bryn Marr hình như lâu lắm mới lại nhận VN ;)

Chị Huyền Anh ơi thế chị Trang được admit Bryn Mawr thì có đi Bryn Mawr không ạ?

Chị cũng ko biết vì Bucknell cho nó 50 k $/ năm, với lại còn đang chờ kq vài trường nữa :D, có khi sang Bucknell ấy chứ vì năm ngoái chị Minh Phương lớp chị đỗ Bucknell và MHC thì cũng đã chọn Bucknell rồi
@ QUỳnh Phương: cùng khóa mà ko gặp nhau mới là chuyện lạ :p, Trung Anh vô đối rồi, còn đang chờ bạn Khoa lớp tớ nữa, hứa hẹn cũng là 1 trường hoành tráng :D

Đùa
Thế là thế nào ạ?
Chị Trang đi Bryn Mawr với em đi. Có hai người Việt ở đấy thì vui hơn mà :((

Em quên mất: các anh chị ở đây có ai biết Ams mình hồi xưa hình như có 1 chị đã vào Bryn Mawr là ai không ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
có 1 chị VN tên Thủy ở BM. không biết hồi ở VN thì học ở đâu?

Wellesley nhận ai hả Dại?

0407 biết Ngọc Vassar và Linh Wash&Lee nữa

wellesley nhận 1 bạn chuyên hóa tổng hợp tên là Phương
bạn này dc cả MoHo và Smith nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên