04 07 - Let's get it started

Gửi lời đến ku Trung Anh : chúc mừng, đi nhớ đường về :)) Vẫn nhớ hồi xưa tách nhạc bài "Take me home,country road" (bắt quàng, ơ :-?? :"> )

:))
Seven Sisters là 7 chị em cơ mà bạn. Nhưng mà Vassar dù sao cũng có kết quả rồi mà. Còn cái trường gì gì đó ở sát vách Harvard thì chắc loại ra ngoài luôn :))

có 1 chị VN tên Thủy ở BM. không biết hồi ở VN thì học ở đâu?
Ơ thế chị ấy bây giờ ở đâu thế????

Mà có ai cho em nick của chị Thu Trang ko? Plz ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi anh Đức giỏi kinh hoàng :x
bây giờ em mới nhớ đã có vinh hạnh được gặp anh ở lớp thầy Nghiêm
oh god, chẳng biết là anh sẽ bỏ Duke hay Caltech đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang béo ơi tao có nick chị ý đấy tối nay buzz tao

Anh Đức siêu sao đấy là ai hở Ngọc?!? Trang có biết ko ;;)

Đức lớp chị mà :D (my co-year as well ^^) Ở đâu ra tin nó vào Caltech thế :D Nó có apply Caltech đâu :-/

Nhưng đúng là nó vào Duke rồi <:p DUC IS GOING TO DUKE!!!!!!!! :drummer: :drummer: :drummer: :guitar:

ôi chị ơi, em lên vietabroader thấy anh + bảo thế mà
anh Đức đâu rồi nhỉ :D em thấy anh vẫn thỉnh thoảng lên hao mà
hay là anh lại đang throw parties suốt ngày đêm rồi :)

Toàn từ thằng cộng với con chinh - đôi chim lợn + lợn gạo này mà ra cả :))

Anh Đức đang du hí ở Tas Mahaj vẫn phải online ở hàng net nên có nhiều khó khăn ko trả lời thư bạn nghe đài được :))

By the way I've got the same "tracking" email for Amherst like Miao Ling last year

This message was sent to you at the request of AMHERST COLLEGE-ADMISSIONS to notify you that the package information below has been transmitted to UPS. The package(s) may not have actually been placed with UPS for shipment. To verify when and if the shipment was tendered to UPS and its actual transit status, click on the tracking link below or contact AMHERST COLLEGE-ADMISSIONS directly.

Shipment Detail

--------------------------------------------------------------------------------
Ship To:
Huong Dang
Ms. Huong Thu Dang
Li Po Chun United World Coll.
10 Lok Wo Sha Lane
Sai Sha Road
Shatin NT
HK
Number of Packages 1
UPS Service: EXPRESS
Shipment Type: Letter

Tracking Number: 1Z4X21496643858819

Click here to track if UPS has received your shipment or visit
http://www.ups.com/WebTracking/track?loc=en_HK on the Internet.

Hope that it's good news :D

AH!!! Chị Hường anh Đức thần tượng của giới trẻ :D

Chúc mừng mọi người nhé!!! Em cô gắng học tập năm sau :D

hí hí chúc mừng chị Hường nhé
chị ơi, sang MA học có làm quen được các anh giai superkool harvard, mit thi nhớ đừng quên em gái chị nhé ;;)

Xin chào mọi người, tớ vừa được admit vào Bates College. Có ai biết năm nay Bates admit mấy Vnese không vậy? Co's bạn nào trường mình đi với tớ không?
I still have to wait for the financial aid package, though. Hope it's gonna make Bates affordable to me.

Chúc mừng bạn nhé. Bates is super cool. Nghe có vẻ Bates rất generous thành ra bạn yên tâm đi. Good luck with the financial package.<:p

Nghe Phương nói phong phanh mãi, bây giờ mới biết Amherst nhận em Hường. Bỏ Lafayette với Vassar để qua Amherst em nhé (tất nhiên được Princeton nhận thì thôi :D )

các bạn, các anh, các chị làm mình sợ phát khóc thét lên rồi đây này :(( toàn các trường đỉnh đỉnh đỉnh mà mình ngước mắt lên nhìn mãi không tới :(:)(:)(( ai ra chùi nước mắt cho Nga với :(( sợ quá!!!!! :(:)((

thật lòng, đây là một trong những lúc căng thẳng, sợ hãi nhất trong suốt hành trình application. thực sự căng thẳng và sợ hãi.

Trời Nga ơi trước khi được Bates accepted mình cũng như bạn bây h. Trước đó mình bị 3 rejections, 1 waitlist, 1 accepted (Richmond) mà không cho 1 xu nào. Guess I'm a very lucky dude. Cứ bình tĩnh, I believe that somebody will say yes to you.
@ anh Cao Cường: cám ơn anh, mà FedEx từ US về VN mất bao lâu mọi người nhờ

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên