04 07 - Let's get it started

đúng, em Nga quen bạn My UCLA :p

em đnag định đặt vé đi Phoenix, rồi em với Hạnh tha lôi nhau từ Phoenix đi LA khi nào Hạnh được nghỉ. mọi người có join không? mọi người chắc là join được cái khúc LA đấy, vì Hạnh nghỉ cùng thời gian với mọi người.

Chỉnh sửa lần cuối:
thanksgiving trường tao nghỉ từ 18 đến 26 :D
nghỉ thế thì cũng phải đi đâu chứ :)) bọn Mĩ thì về,mình ở trong campus chắc chết mất :((
winter break chắc đi cali ;;)

thằng + sao cứ phải thông báo đời tư của mày lên đây với cái mắt chớp chớp thế, có gì ẩn ý sau mỗi chuyến đi của anh à :)) tưởng anh đi Boston cơ mà :))

+ Ở Mid đi East hay West đều xa như nhau cả :)). Khi nào hội East coast họp mặt phát nhỉ :D

đồng ý :D các vị cho thời gian đi :p nhưng mà có ai có lòng đi đón cô em này được thì tốt ;;) vì trường em cắt bus đi Copley Place rồi :((

:D à vụ belly ring, tháng sau chị đi bấm belly ring ;;)

Mọi người thanksgiving lên Chicago đi chơi đi mà :(( đừng để Minh Nguyệt dễ thương bé bỏng phải một mình ở đây T_T

Minh Nguyệt dễ thương bé bỏng đi AZ với CA không ? ;;)

thôi các anh chị ơi,để lúc khác đi chơi đi,cho em hỏi chút.cn này em đi phỏng vấn để đi exchange năm tơí,nhưng em chả biết họ phỏng vấn là như thế nào,họ hỏi những gì rồi mình nói những gì.mà em đang phân vân chọn vùng :)) ở đâu thì tốt mà rẻ nhỉ

khi phỏng vấn, luôn tâm niệm 5 điều Bác Hồ dạy là thắng nhớn em ạ :D

hì hì,5 điều bác Hồ dạy là gì vậy?nhưng quan trọng là chọn vùng nào cơ.bạn em bảo chọn Kentucky mà hiện nay em vẫn chưa biết nó ở đâu.:))

Em phải
Yêu tổ quốc, yêu đồng bào
Học tập tốt , lao động tốt
Đoàn kết tốt, kỉ luật tốt
Giữ gìn vệ sinh thật tốt
Khiêm tống, thật thà, dũng cảm

Back
Bên trên