04 07 - Let's get it started

Êu Cộng ơi, bọn Wabash National jj nó có gửi cho mày cái thư thẩn gì thông báo ko? Sao hôm nay rồi mà tao chả có email với thu từ ji cả :(( $50 của tôi :((

4 tuần kể từ khi mày làm survey nó sẽ gửi check cho mày hehe ở đây cũng đã có cái gì đâu, bọn tao mới làm survey hôm 24/8,chưa được 4 tuần :))

Vấn đề là nó chả gửi cho tao cái gì thông báo là bao giờ làm survey với cả ở đâu cả 8-}. Nó bảo 16 là 1st survey, but I'm still in the lib now :)).

có trường Connecticut offer full đấy,trường southern cathodist offer 29k 1 năm,trường SCU này được ko hả các anh chị,thấy Mr.Micheal khoe là top100,riêng buiness thì top50,nhưng em thấy ông Micheal này cứ thế nào ý.ông đấy bảo học bổng thì cao nhưng khó để lấy vì em look not very smart:(( [-x .thế là em điên tiết dông thẳng

Giờ mới được biết là các trường của US cũng tuyển sinh bằng "nhãn quang" ?
Cái ông ở Hawaii kêu "You look more mature than other students" :)), lúc bắt tay mình bóp mạnh "Your handshake is really Strong" :))

cái ông Hawaii này ai cũng nịnh đầm được:)) ông đấy khen thành tích của em exellent như thế ,nếu may mắn chỉ phải pay 6k/năm nữa thôi.hơ hơ,

:)) Việt Long mày cữ phũ :))

Nhưng nếu nó nói câu "you don't look smart" mà em chịu à? chị nói nghiêm túc, đấy là insult, nếu là chị thì chị đã không để yên kiểu đấy. Vớ vỉn nhỉ?! @_@

Hôm nay tao vừa đi biểu tình chống diệt chủng ở NYC xong :D ***** biểu tình gì mà toàn đứng xem ca nhạc với nghe diễn văn với hô hào :D Đêm nay có khi nằm mơ nói nhảm "Stop the Genocide at Darfur" mất :D

hôm trước đang ở trong library có 1 ông ng Nhật ra hỏi tao có phải là japanese freshman năm nay kô, ông ấy muốn nói chuyện.tao bảo là tao là VN,thằng Nhật nó kô ở đây.ông ấy bảo là ông ấy là alumni '55,xong ông ấy hỏi thăm tao mấy câu rồi đi
vừa nãy ngồi tình cờ mới biết ông này từng là general manager của Nissan Motors,biết thế lúc gặp mình trình bày là mình thik con nissan 350Z lắm,có khi được tặng cho :((

He^he^, topic 0407 ji mà toàn thấy các anh chị 0306 vào tán fét... khổ thân các perspective 11' đang hộc máu học hành...>:D<

perspective '12 cũng đang hộc máu học hành :(

AP Physics có vẻ go well hơn rồi :D em bắt đầu làm được bài rồi các bạn ạ :">

@Thắng: Tao đi rồi chứ có phải mơ được đi đâu :)) Vừa đi hôm qua xong

@ Cộng: *wink wink* ông ấy có đẹp trai ko? :D Host tao có con 350Z màu da cam đẹp vãi hàng :D nhưng cái xe đấy ngồi cực kỳ khó chịu, tao thấp thế này mà chui vào còn thấy vướng víu :D

Đùa tình hình mấy em 2011 thế nào rồi nhỉ? :D có list trường hay gì gì chưa? :D

@ Chị Nguyệt: năm nay em apply Lake Forest đấy ah :D.
Trường chị có generous ko ah?

6k em cũng ko thấy may nhưng là ông Hawaii bảo thế.mà ko có ai biết trường Southern cathodist uni nó ở đâu ạ?

đối vơi bọn mĩ đóng mỗi 6k là may mắn lắm rồi :))
hồi xem trên collegeconfidential có chú xin được 5k của columbia mà mừng lắm khoe loạn ca lên :))

Back
Bên trên