04 07 - Let's get it started

ùh,thì cũng đua đòi đọc mấy cái english cho bằng bạn bằng bè.dịch dùm em chút ,nhức đầu quá
(ủa,mà nói với mình hả hiếu.sướng thế,tự nhiên được được thêm cái đuôi ximh)

----------

cám ơn anh tùng nha,anh có hảo tâm dịch luôn Vietnamese cho em cũng ko chênhưng câu sau dài ,em ngại post quá.mà em đã bao giờ được học cái kiểu tắt này đâu

Ặc, sao bác Tùng lại quan tâm đến cái câu phía trên, cái câu quan trọng là mời các anh chị bên ACJC qua cổ vũ bán kết + chung kết + nhận giải ngày mai của VN cơ mà :D.

anh tùng tốt bụng quan tâm đến cái gì mà chả được.

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
she just made fun of it,man
chỉ có + anh là hiểu em :p:p

ôi :"> ai cấm con người ta mơ mộng chứ :-" :D:D

Các em 04-07 vãi hàng ^^ topic update liên tục @-)

@ bạn Khánh: Nah, I'm not flattered, feels like being portrayed like a nosy old woman =.=

@ em Nga Lý: Chị lúc đầu đọc thấy nó suck ! 8-} kiểu rườm rà vớ vỉn nhưng mà vấn đề là mood thôi ^^ thỉnh thoảng có mood đọc classic.

Đúng là có phim lâu rồi nhưng ý chị là chờ netflix :)) chứ ko phải chờ phim :p

@ Cộng: Đồ... HÁO SẮC :)) kididng

Chú cộng có gì giúp thằng bốp nhé, nói hộ nó vài câu. Mà chú cộng ăn nói linh tinh gì thế, em hiền có lên đây đấy. Mà chị trang thì gần chú cộng hơn bạn hiền nhiều rồi. Các em đont be surprised khi mấy tháng nữa anh Cộng lên đây gọi EM TRANG:)) :)) :))

à, hôm nọ anh Bờm hỏi em là làm thế nào để đăng kí p vấn đc
a cứ gửi thư cho mấy trường đấy rồi bảo họ là mình muốn p vấn là đc mà
anh kô vào vietabroader bao h à? :D :))

e đăng kí có mấy trường đấy nhưng mà nó toàn xếp trùng nhau :(
có phải phải có >10K $ để vào đc Bucknell kô anh? :)

Bạn Ngọc thần thánh siêu đẳng ơi, bạn tránh xa Mt ra cho tớ còn có chỗ thở. Giỏi như bạn bon chen với đời làm j. Mà tớ còn chưa thèm tính sổ với bạn vụ đi BAS bạn để tớ leo cây dưới trời mưa nặng hạt mà hổng có ô, áo mưa j đấy :(( :(( :((

À, cái vụ interview á, tớ được 4 trường Mt. Holyoke, Vassar, Hamilton với cả Franklin&Marshall. Bọn Bucknell ko thèm reply lấy 1 lời. Nhưng bạn tớ lớp L1 được bọn nó viết thư riêng, bắt phải viết 1 bài essay Why Bucknell ;;) ;;) ;;)

Thế nhá, các bạn giỏi giang thì vào các trường giỏi giang, đừng có bon chen[-x [-x [-x

Nhung ơi, bạn 1/9 này thi Toefl đến 11h đêm nè. Có hỏi j bạn nói cho :) :) :)

tao chả hiểu chúng mày đi kiểu j cả 2 bên đều khẳng định là 2 rưỡi tao có mặt ở cổng xong đek tìm thấy nhau.

Chúc các bạn pv may mắn nhé (cho đỡ off topic :D)

hic hic
các anh chị ơi
em vừa đăng kí thi SAT
tháng 10+11 đều đã hết chỗ cho SAT I
nhg kô hiểu sao, lúc chọn ngày em chọn là 04/11 thì còn chỗ
đến lúc em trả tiền thì nó bảo là cả 2 test centers (UNIS và VNJ Center) đều unavailable
thế là em phải đổi sang tháng 12
bây h em kô biết là tháng 11 còn chỗ hay kô
thi SAT II tháng 12 kô biết có kịp RD kô các anh chị :((
mà nhỡ có thi kô tốt cũng kô biết đường mà đăng kí thi tháng 1 :((

oái, sao SAT đã hết chỗ rùi cơ à :eek:

có bạn nào thi TOEFL hôm nọ ko :D cho tí exp đi :D

ngọc beo béo, vẫn đăng kí đc SAT 1 chứ mày. Lên inform lại cho dân tình đỡ lo cái :|

@Huyền Anh ui: Mày cũng Moho ah :D. mày với tao trùng nhau nhìu quá đấy :)

thi SAT II tháng 12 kô biết có kịp RD kô các anh chị
vẫn kịp mà em vì RD thường deadline for SAT là december SAT..

Em Hải Anh có phải là cái em anh gặp hôm thi SAT II hồi tháng 6 ở chổ VNJ center kô ý nhỉ:)

@ Anh tùng: Đúng là em Hải Anh xinh xinh đấy anh ah.
uầy làm j có chuyện SAT thì ở Việt Nam hết chỗ bao h. Nhưng mà nếu có đúng thế thật thì may quá mình đã đăng ký từ tận tháng 7 rôi.:))
@ Huyền Anh: mày máu quá đấy. Trường nào cũng phỏng vấn hết ah.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Anh tùng: Đúng là em Hải Anh xinh xinh đấy anh ah.
:)

Mà Hình như hết thật rùi mà? At least for Oct SAT thì phải vì my friend's bro wanna take the test in Oct but there is no vacancy..not really sure coz i don't take my SAT there:)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Anh Cộng: thì em tưởng là ở Việt Nam ít người thi SAT:D. Chứ hồi tháng 6 em thi SAT 2 đăng ký trước deadline có vài ngày vẫn có chỗ, bạn em đăng ký hôm deadline vẫn được thi. Sao tháng 10 đắt khách quá thể.

buồn cười thật :) tớ học dưới các bạn 1 năm, cũng chưa prep gì, nhưng tinh thần cũng sẽ thi SAT cùng đợt 2 với các bạn!

@ Dzung: tao mất công đến Daewoo thì interview luôn chứ để j :) :) :)

Thị Ngọc ơi, yên tâm là thi SAT vẫn còn chỗ mà. Đêm thứ 7 bạn còn đăng ký, có thấy j đâu nhỉ. Oài nhưng sao nhiều người thi SAT thế, đợt tháng 12 chỉ còn ở Ngoại thương thui hay sao ý. :| :| :|

Hải Anh, mày cũng MoHo à, chết thật, thế này thì tao phải chọn trường khác thui 8-|

Back
Bên trên