»-(¯`·.:Nhật ký 06-09 :.·´¯)--»

Re: (¯`·.º¦:Nhật ký 06-09:¦º.·´¯)

Bạn My yên tâm đi. Tớ đã chuẩn bị sẵn tinh thần điểm kém nhất lớp rồi. Không đến lượt ấy đâu. Hic :(
Mà sao cô nói sẽ có bài nói gỡ điểm, lên nói cái bài WTO, được khen là good content mà chẳng thấy cho điểm j cả.

Hix hum nay văn học bài Trường Ca Đăm Săn. Chán! Toàn tiếng dân tộc thật khó hiểu, lại còn thêm mấy câu thô bỉ kiểu "Các chàng trai đi lại ngực đụng ngực. Các cô gái đi lại vú đụng vú" >>>Bó tay, bọn con trai cười rầm rầm còn con gái ngồi..đỏ mặt :)) Đọc cái phần tóm tắt cũng thấy bùn cười, "hồn Đăm săn biến thành con ruồi bay vào miệng chị gái khiến nàng có thai rồi sinnh ra Đăm Săn cháu...". Về mặt Triết học đây là hiện tượng duy tâm với phương pháp luận biện chứng :-? còn về Sinh Học đây rất có thể khiến học sinh hiểu nhầm về vấn đề...sinh sản...;;) :))
P/s mọi trích dẫn em đều chép nguyên từ sách Văn ko bịa đặt hư cấu...:)

Bài Đăm Săn này cần đc remove khỏi sách vì có nội dung ko lành mạnh

Mà đã có lớp nào mới lớp 10 đã phải học đạo hàm với tích phân trừ lớp Lý ra chưa. Thật là thê thảm !!!!

Hic Hic nghe có vẻ thảm!Văn vẻ kiểu này chắc để đầu độc học sinh(bộ giáo dục thật là.....)

có j` lắm đâu /:) chỉ hơi buồn cười tý thôi :>
bạn Quân cũng thi hsg GdcD à :D
mai lớp mih mới học VĂn muh :* no problem :)>- b-)

Sao biết?? :)) Sáng nay vừa được 10 GDCD, con 10 thứ 2 rồi :p. Giá mà môn nào cũng đượ như vậy nhỉ [-)

gia' ma` thầy đạt ko kt Đại 1 tiết vào thư 7 tuần này :(:)((

mai kiểm tra toán :( thứ 7 lại viết văn
có ai bị viết văn 45p chưa, sao viết kịp :((

Nhưng tình hình theo cô là viết trong 1 tiết.Thế thì chết rồi còn đâu.Ôi cấp 2.................!!!!!!!!!!

hizzz, cô bảo: "viết gì thì 1 tiết cũng đủ rồi" làm sao mà vừa nghĩ, vừa viết ra được :((

Ờ, nghe nói nhiều trường cũng viết văn 1 tiết lắm. Không phải cá biệt đâu. Bọn nó vẫn viết ngon hết bài.

yên tâm là Tú anh ko thế đâu :))
hôm wa đọc văn thật tế nhị :)) đúng câu hay nhất bài Đăm săn thì cô bảo ko cần đọc :)) tiếc 8-} :))

Trời sao cô ác dzậy...Ko để học trò nó thư giãn sau buổi học căng thẳng...:-s [-(

uh cái câu mà " các chàng trai ....." ý ;;) :))
hôm nay tự dưng cô Hạnh bảo mai kt lại bài 15' hóa :((
chả hỉu j cả :((
hôm trước còn hỉu hôm nay ko hỉu nổi cái cách lằng nhằng mới mẻ của cô nữa:((
phen này chết thật rồi :((

hi hi , lớp mih cũng ktra văn 45' 8-}
hum nay học văn cả lớp cười vỡ bụng :D

Lớp mình thì chưa đọc đến đoạn đó. Học đc mỗi 1 tiết. Đọc đc 1/2 thì cô bảo xì tốp, toàn các bạn nữ đọc mới đau chứ, ko hiểu sẽ ra sao đây:))
Hôm nay bị cô gọi phát biểu. Vừa trèo tường ra ngoài nên đầu óc còn choáng, đọc từ sách ra mà nhầm nhẫn nung tung, ngại quá đi mất:))

Ngày thứ 9:
1 ngày buồn ngày hôm nay thật là buồn, mình đã thua thực sự thua vì 9 ngày không thể bằng 9 năm thua vì 9 năm trước không phải là mình ở đó.
~~~>Hôm nay hơi ức chế .
P/s: hơi ức chế muốn dọn dẹp rác nhưng nhìn topic nào cũng thấy spam buồn quá.
HÔm nay kiểm tra LÝ làm được hết nhưng không hy vọng đựoc 10 ( có linh cảm vậy ) mai kiểm tra toán dự đoán là mình ko làm được.
Bầu trời 1 màu đen , dự báo thời tiết chủ nhật này bão.

Chỉnh sửa lần cuối:

ô mọi ng` bị kiểm tra nhiều nhề ^^"
bọn tớ vẫn chưa ktra gì đáng kể cả hí hí ^^
nhưng mah sao văn các ấy học nhanh thế >__< unbelievable....
hôm nay CE vừa mới vào đề Sử thi mờ tao mờ xây :)):))=)) háo hức cái bài đăm săn đam san khỉ gió gì í quá xá :)):)):))

thế thì lớp Na chậm nhất rồi :)) h mà chưa học bài khái quát văn học dân gian j đấy :)) chứ đừng mơ đến Đăm Săn :p căn bản mới chuyển sang sách NC >< học loạn xì ngầu :D
Văn NC :)) no prob :p nhưng mãi cô LA chưa dạy Anh NC :(( chán chán chán T_T cô Hà thì dạy sách nào cũng chả quan trọng :)) vì cô dành trọn tiết toán cho n~ bạn bàn đầu ham hố điểm Toán và n~ bạn bàn sau ham hố ngủ ngáy :))
tớ khâm phục n~ bạn chuyên Lý :p ko nghe cô Hạnh nói tớ cũng biết lý khoai thế nào :D và bọn tớ may mắn đc học Lý CB ^^ và cô Hạnh dạy cặn kẽ cái CB ý cho lớp tớ để hiểu sâu nắm chắc :)) để học kỳ 2 ko ngu lý 1 cách " chính đáng " như kỳ 1 :p , lý năm nay phải học cẩn thận ^^
anyway , học + hiểu + kt >< aja aja fighting :D dù dạo này thật nhiều chuyện buồn nhưng nhiều lúc vẫn cười đùa như là phởn lắm ý ><

hí hí hí ; )) Đăm Săn ;;) văn hóa phẩm đùy trội ;;) hí hí ;;)
Hôm nay lớp tớ cũng Đăm Săn ;;)

Back
Bên trên